ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ภารโรงคนใหม่ของน้องใบตอง Ep. 1(ปฐมบท)

เริ่มโดย raainum, มกราคม 06, 2023, 10:35:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooEuan

ต้องจัดให้น้องใบตองหน่อยแล้วหละครับ ปูมาขนาดนี้   ::Shy::

Agalos von Stresermann

จบตอนจะเข้าช่วงพีค ค้างสุดๆ
รออ่านตอนหน้า จะโดนไหม

Hungry

เนื้อหาน่าติดตามมากครับ
อดใจไม่ไหวแน่นอน

ผู้เฒ่าเซราะกราว

ตาลุงซามูเอลนี่สงสัยว่าจะเป็นหมอผีที่มาจากแอฟริกาแน่ๆเลย ถ้าเป็นแบบนี้น้องใบตองเสร็จหมอผีแน่ๆ

cooking_gear

pamaaeng

กล้วยผัวไม่ได้เรื่อง ... แต่กล้วยภารโรงต่างชาติคนนี้ ไม่ทำให้น้องตองผิดหวังแน่ๆ

therasak

พล๊อตเรื่องแนวนี้คือวัดฝีมือการเขียนของผู้แต่งเลยว่า​ จะเนียนและน่าตื่นเต้น​ได้ขนาดไหน​ รอลุ้นตามครับ​ เปิดเรื่องได้น่าระทึกใจ​กับสายมูที่มาพร้อมลุง

Orcus

อิมพอร์ทของนอกเลย นิโกรซะด้วย ยาวใหญ่

katecha

ขอบคุณมากครับ แนวนี้ถูกใจผมมากครับ เจ้านายสาว กับลูกน้อง size ใหญ่ โดนเข้าไปติดใจแน่นอน

piggy111

brother1

ภารโรงใหม่ถ้าคิดตามผมว่าออกจะขี้เหล่ไปนะคับ เอาซะแบบคิดไม่ถูกเลยว่าเป็นแบบไหน

slipperzuka

ไม่มีพิษไม่มีภัยนี้แหละตัวดีเลย เดียวโดนของนอกแน่ยิ่งสามีไม่ค่อยทำการบ้านด้วย

Nikubou

นึกถึงภาพตัดใบตองไปห่อกล้วยแล้วทำเป็นข้าวต้มมัด อ้าวข้าวต้มหายไปไหน
มานึกดูอีกที เห็นแต่นำกะทิซึมออกมา