ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมอยากcopy

เริ่มโดย Alie1102, มกราคม 06, 2023, 11:34:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมกับเมียอยู่กินกันมาหลายปียังไม่มีลูก เราทั้งคู่ทำงานโรงงานแถวบางประกอกเป็นโรงานเย็บผ้าและเย็บถุงมือขนาดใหญ่มีคนงานเยอะหลายร้อยคน เราทั้งคู่มีเพื่อนที่สนิทกันหลายคน เราทั้งคู่เช่าบ้านอยู่แถวฝั่งบางมด ผมกับเมียชอบอ่านเรื่องสวิงสกิ้งมาก อ่านทีไรผมกับเมียได้เล่นเสียวกันขึ้นสวรรค์แบบสุดเลย แต่ยังไม่เคยให้เมียเอากับผู้ชายคนอื่นเลย ต่อมาไม่นานนักเพื่อนของผมโดนให้ออกจากงานไม่มีที่พักได้มาขออาศัยอยู่ด้วย ผมกับเมียก็เต็มใจเพราะเพื่อนคนนี้เป็นคนดีพอสมควร ตอนมาอยู่แรกๆก็ไม่มีอะไรเลยคับ เพื่อนผมมันก็ช่วยดูแลห้องให้อย่างดี กลางวันมันก็ออกเดินหางาน กลางคืนบางครั้งที่ผมไม่ได้ทำโอที ก็จะวานเพื่อนให้ไปรับเมียผมกลับบ้านด้วย บางทีผมก็ขี้เกียจเดินไปรับเมียคับ เมียผมเวลาอยู่ห้องพักชอบแต่งตัวโป๊ใส่ผ้าเช็ดตัวกระโจมอก จะนั่งจะลุกก็ไม่ค่อยระวังตัวเท่าไหร่ พอมาคืนที่ 3 ที่เพื่อนมาอยู่ด้วยหลังจากที่เรากินข้าวกันเสร็จ ผมกับเพื่อน ก็นั่งกินเหล้ากันนิดหน่อย และเป็นเพื่อนคุยกัน ว่าเพื่อนไปหางานแถวไหนมาบ้าง เมียผมก็นั่งดูละครนั่งดูข่าวจนจบรายการประจำ เมียผมก็เข้านอน ผมกับเพื่อนก็นั่งกินเหล้าอยู่ใกล้ๆ กันกับที่เมียผมนอนเพราะเป็นห้องเช่าคับ ไม่กว้าง มาก เพื่อนผมแอบมองเมียผมที่นอนหงายอ้าขาชุดนอนเปิดเห็นต้นขาขาวๆ ของเมียผมหลาย ครั้ง พอเหล้าหมดผมก็จะลุกไปเข้าห้องน้ำก่อน นอน ผมแกล้งเดิน เซจะล้มเพื่อนเลยพาไปเข้าห้องน้ำ ผมบอกเพื่อนว่าวันนี้เมาว่ะ แล้วเพื่อนผมก็ประคองมาส่งเข้ามุ้งนอนกับเมีย ผมแอบคิดในใจว่าเพื่อนผมคงอยากเย็ดกับเมียผมแน่เลยดูจากที่มันมองดูเมียผม ผมแกล้งนอนโกรนเบาๆ ได้สักพัก ตีนมุ้งผมก็กระเทือน ยวบยาบเหมือนมีใครดึงและเปิดมุ้งเข้ามา ผมนอนนิ่งเงียบและรู้ว่าเพื่อนผมเเข้ามาในมุ้งของผมกับเมียแน่ ตอนนั้นเมียผมนอนหันหลังไปทางมุ้งของเพื่อนผม เมียผมเล่าให้ฟังวันหลังว่า เทอรู้สึกว่ามีคนมาลูบไล้สะโพกของเทอไปมา และถูกกอดเบาๆจากด้านหลัง ทีแรกเมียผมจะปัดมือที่กอดเธออยู่แล้วแต่มาคิดๆดูว่าบางที่อาจจะเป็นแผนของผมก็ได้ ที่อย ากให้เพื่อนเอากันกับเธอ เพื่อนผมก็ใจเย็นไม่ผลีผลามให้เกียรติเมียผม "เมียผมก็อยากเพื่อนผมก็เงี่ยน" ต่อมาเพื่อนผมก็ค่อยๆเปิดผ้าถุงเมียผมขึ้นเบาๆแล้วใช้นิ้งชอนไชร่องก้นและ ร่องรูของเธอจนชื้นแฉะ เมียผมปล่อยให้เพื่อนผมล้วงเล่นร่องรูของเธออย่างสบายมือ ต่อมาเพื่อนผมก็นอนตะแคงเข้าประกบบั้นท้ายเธอแล้วจ่อดันท่อนควยอันใหญ่ที่ แข็งมาก เมียบอกว่าเพื่อนผมใช้ความชำนาญเอาควยถูไถร่องรูของเมียผมไปมาจนแฉะเปียกไปด้วยน้ำเมือกเงี่ยนที่ร่องรูเมียผมถูกกระตุ้นให้หลั่งออกมาจนเปียกแฉะอย่างมากครู่ เดียวเพื่อนผมก็ดันท่อนเอ็นใหญ่ขนาดขวดลิโพเข้าไปในร่องรูของเธอจนได้เมียผมบอก ถึงตอนนี้ผมก็แอบชำเลืองตาดูเช่นกันเพื่อนผมดันท่อนเอ็นจนเข้าสุดโคนประกบ แนบแน่นกับ สะโพกเมียผม ผมตื่นเต้นมากคับที่ได้เห็นเพื่อนเอากันกับเมียผมแบบติดๆตาตัวเองแบบนี้ เมียผมก็รู้ว่าผมไม่ได้หลับจริงๆ เมียผมยังเอามือมาจังท่อนเอ็นผมไว้และรูดไปด้วยน้ำเงี่ยนของผมแทบแตกออกมา เลยคับได้แต่นอนนิ่งๆ ดูเพื่อนผมกระเด้าควยใส่ร่องรูเมียผมไปเรื่อยๆจนเมียผมหัวสั่น หัวคลอนเวลาเพื่อนผมกระเด้าควยเข้าใส่ เพื่อนผมกระเด้าควยใส่ร่องรูเสียวของเมียผมอยู่ไม่นานนักเพื่อนก็ร้องอู้วว.....ซี๊ด........กระเด้าควยใส่ร่องรูเมียผมต่อ 4-5 ครั้งเพื่อนผมก็กดท่อนเอ็นเข้าลงจมสุดมันเอื้อมมือมาบีบเต้านมเมียไว้ทั้งสองมือครางซี๊ด.....ร้องอู้วว......... ผมรู้ได้เลยว่าเพื่อนผมมันได้ฉีดน้ำเงี่ยนของมันเข้าไปในร่องรูหว่างขา หีเมียของผมเรียบร้อยแล้ว เมียผมก็ครางเบาๆ ร่างเกร็งสะท้านเลย เพื่อนผมยังสาวท่อนควยใส่ในร่องรูหีของเมียผมไปเรื่อยๆ สักครู่ เพื่อนผมก็ค่อยๆดึงควยของมันอกจากร่องรูหว่างขาเมียผมมันนอนหงายหายใจหอบ เลยคับ ซักครู่เดียวมันก็เปิดมุ่งคลานออกไป เมียจับมือของผมไปวางตรงร่องรูหว่างขาของเธอที่มีน้ำเมือกเงี่ยนของเพื่อนผม เอ่อล้นร่องรูหีของเธออยู่ ผมลูบไล้ล้วงร่องรูของเมียอย่างกระหายหิว แล้วผมเอากันกับเมียต่อแบบไม่ต้องล้างต้องเช็ดน้ำเงี่ยนของเพื่อนผมออกเลย ผมดันควยเข้าในรูหีเมียก็กระเด้าอย่างรุนแรงปั๊กๆๆๆๆๆๆๆครู่เดียวน้ำเงี่ยนของผมก็แตก พุ่งปรี๊ด ๆๆๆ เข้าไปผสมกับของเพื่อนผมในร่องรูหีของเมียอย่างสุดๆ คืนต่อๆมาเพื่อนผมมันก็ทำแบบเดิมอีกทุกครั้ง เมียก็นอนให้เพื่อนผมเอากับกับเธออย่างเต็มใจเช่นกันคับ เมียโดนเพื่อนผมเย็ดไม่รู้กี่ครั้งคับเพราะเพื่อนนอนพักห้องผมเป็นเดือนๆ กว่าจะได้งานใหม่ทำ หลังจากเพื่อนได้งานใหม่แล้วก็แวะเวียนมานอนค้างที่ห้องผมทุกคืนวันเสาร์และ อาทิตย์ เมียผมเธอบอกว่ามีความสุขมากที่ได้ลองกับคนอื่นแบบนี้ ผมเองก็มีความสุขและตื่นเต้นทุกครั้งที่เห็นเมียโดนเพื่อนผมเย็ดกับเมีย เป็นความสุขที่ตื่นเต้นที่สุดคับ หลังจากเมียโดนเพื่อนผมเย็ดมาแล้วเป็นเดือนๆ ต่อมาเมียผมก็ให้ผู้ชายพาไป เย็ดแแบบไม่ซ้ำหน้าเลยคับ ดูๆไปก็เหมือนกะหรี่เลยเมียผม แต่ผมก็รักเธอนะคับที่ชอบเหมือนๆ กันกับผม คนที่ชอบให้คนอื่นเย็ดเมียตัวเองและชอบดูเมียโดนคนอื่นเย็ด อย่าให้น้ำเงี่ยนของตัวเองออกก่อนนะคับเพราะอารมณ์มันจะเปลี่ยนง่ายไม่สนุก

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ