ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบ หลง ชู้ ดำ - ep.1 : แอบ

เริ่มโดย raainum, มกราคม 07, 2023, 10:40:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Zoybedal

เ้ป็นกำลังใจไห้ครับ ชอบแนวต่างชนชั้นต่างรูปลักษณ์แบบนี้ ชอบเรื่องนี้มากกว่าภารโรงนะครับ นิโกรมันดูไกลตัวไป ต้องเจ้าดำกรรมกรขี้เหล่แบบนี้ สะใจ

Zoybedal

ใน5-6เรื่องของท่าน ชอบเรื่องนี้สุดแล้วครับ รอตอน2  เมียคนจรตามมาติดๆ รอซีซั่น2เข่นกัน😁😁

rockkillyou

ติดใจแต่  ปากหนักจิงๆคุณฟ้า

Pbmt

รอตอนต่อไปครับท่าน มาได้แล้ว555

azpirin3122

ต้องจับได้สักวันแน่ๆๆ แต่ก็คงชอบ

pukkung

รอตอนต่อไปครับ อยากรู้เหมือนกันว่าแอบไปเห็นของใหญ่ตอนไหน ถึงกับไม่ยอมให้น้าจันกลับมาทำงาน ยอมให้น้าดำนวดแทนนวดจนเลยไปเป็นนาบเลย

First10

น่าจะมีย้อนตอนน้องฟ้าโดนครั้งแรก  น่าจะฟินนะครับ

เจริญ รุ่งเรือง

ถ้ามาแนวนี้ บอกเลยว่าต้องติดตามแล้วครับ
แนวที่ชอบ ขอบคุณครับ

Zoybedal

หายไปนานเลยท่านอาจารย์ อยากอ่านตอนต่อแล้วครับ55

Pigdavil

อยากรู้ว่าเรื่องราวเป็นไงมาไงถึงได้โดนควยน้าดำได้ และจะโดนควยน้าดำไปอีกนานแค่ไหน

devilzoa

นี่ขนาดไม่ได้หลง ไม่ได้ติดใจนะ