ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียผมโดนพวกเพื่อนๆผมลักหลับตอนท้องแก่ 8เดือน ตอนที่4

เริ่มโดย Hotwife22, มกราคม 08, 2023, 02:22:33 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hotwife22

--ต่อจากตอนที่แล้ว—
โอ๊ยยยยยยยยยโอ๊....................อ๊า...................!! อ๊า................................................อาเสียงเธอแหกปากร้องดังลั่นด้วยความเจ็บปวดผสมกับความเสียวผมละหูจากไอ้พวกที่คุยกันรีบมาส่องมองดูที่ช่องรูเดิม ภาพที่ผมเห็นคือผู้หญิงท้องโย้คนนึงกำลังค่อยๆหย่อนก้นนั่งทับควยผู้ชายคนนึงที่นั่งพิงตัวอยู่บนเก้าอี้หวายพนักพิงยาวที่กึ่งนั่งกึ่งนอนคือเมียท้องแก่แสนสวยของผมนั่นเองส่วนผู้ชายนั้นคือไอ้เชษคนเดิมที่ควยใหญ่ที่สุดในกลุ่มเพื่อนกว่าเธอจะหย่อนก้นอมควยไอ้เชษจนสุดติดบั้นเด้าได้ก็คงจะคอแตกซะก่อนเพราะความเจ็บปวดที่ผสมกับความเสียวที่ทำให้เธอต้องร้องแหกปากได้ขนาดนั้นพอเธอหย่อนก้นลงจนมดโคนไอ้เชษมันก็ช้อนขาทั้ง2ข้างของเมียผมขึ้นแบะอ้าหีออกผมถึงได้รู้ว่าเมียผมเธอแหกปากร้องขนาดนั้นเป็นเพราะควยอันเท่าแขนของเพื่อนผมมันสอดคาอยู่ในรูตูดนี่เองก่อนหน้านี้ไม่นานเธอก็เพิ่งโดนทางรูตูดไปก็ไม่ร้องขนาดนี้เพราะตอนนั้นควยที่เข้าไปในรูตูดเธอมันไม่ใหญ่เท่าของไอ้เชษแต่ตอนนี้เธอโดนควยอันเท่าแขนของเธอสอดเข้าไปคาอยู่ในรูตูดมันใหญ่กว่าอันก่อนหน้านี้มากจึงทำให้เธอแหกปากร้องลั่นออกมาได้ขนาดนี้ตอนนี้เมียท้องแก่แสนสวยของผมอยู่ในท่ากึ่งนั่งกึ่งนอนทับบนตัวเพื่อนผมยกขาขึ้นขาหยั่งแบะออกมือนึงจับประคองท้องที่ใหญ่โตของเธอไว้อีกมือนึงใช้สองนิ้วแหวกแคมทั้งสองข้างออกเชิญชวนอีกควยนึงเข้ามาเสียบสอดในรูหีของเธอ"เร็วใครก็ได้เอาอีกควยเข้ามาเลยเร็วค่ะเร็ววซ๊ดดอื๊มมมแน่นตูดดีจังซ๊ดดดอู๊ยยยเร็วค่ะเร๊วววอยากแน่นอีกรูนึงด้วยจังค่ะซ๊ดดด"ไอ้ต้องไม่รอช้าสาวควยอยู่2-3ทีแล้วสอดอันเกือบเท่าพอๆกับของไอ้เชษเข้าไปทันทีเธออ้าปากตาเหลือกค้างสะดุ้งทันที ร้องเสียงไม่ออกไปพักนึงดูเหมือนจะจุกซักพักเธอก็ร้องออกมาแบบกระทันหันขึ้นมาทันที"โอ๊ยยยยยยยยยยแน่นตึงคับตื้อไปหมดทุกรูเล๊ยยยยยโอ๊ยยยซ๊ดดขยับหน่อยเร็วขยับหน่อยโอ๊ยยย"พวกมันทั้งสองคนก็เริ่มมีการขยับเคยื่อนอย่างช้าๆเนื่องจากท่อนควยทั้งสองที่ค่อยๆเสียดสีทั้งสองรูของเธอยู่นั้นมีขนาดใกล้ๆเคียงกับท่อนแขนของเธอเลยซึ่งจัดว่าใหญ่มากทั้งที่ไอ้เพื่อนผมทั้งสองคนนั้นก็ค่อยๆทำอย่างช้าที่สุดแล้วแต่ด้วยความแน่นคับทั้งสองรูทำให้เธอแหกปากร้องลั่นขึ้นมาอีกครั้ง"อ๊า....ซ๊ดอ๊า...ซ๊ดอ๊า...ซ๊ดอ๊า...ซ๊ดอ๊า...ซ๊ดโอ๊ยยยยยยยเสี๊ยววววววโอ๊ยยยยฮ่ะฮ๊ะฮ่ะฮ๊ะ! อ่ะฮ๊ะฮ่ะฮ๊ะ! อ่ะฮ๊ะฮ่ะฮ๊ะ!(เสียงเธอร้องหอบ)เธออ้าปากค้างตาเหลือกลอย อ๊า........โอ๊ยยยยควยใหญ่กันทุกคนเลยยยซ๊ดโอ๊ยยยย"ไอ้เพื่อนผมทั้งสองคนนั้นก็แข่งกันร้องคราง"โอยยยเสียววโอยๆๆๆซ๊ดดโอยยยมันส์ควยดีจริงๆโอยซ๊ดดดเมียไอ้เคเย็ดมันส์ดีชิบหายซ๊ดดดโอยยหีโคตรฟิตเลยโอยยยซ๊ดดดด","อ่า...ๆๆๆ โอยยรูตูดก็ฟิตนะเว้ยโอยยยมันส์ควยดีจริงๆซ๊ดดดดโอ่ๆๆๆๆๆซ๊ดดดด","ไหนให้กุลองเย็ดมั่งดิ๊ซ๊ดโอยยย"พวกมันหยุดความเคลื่อนไหวนิ่งไป2-3วิแล้วเห็นกระซิบอะไรกันไม่รู้ไอ้ต้องคนที่เย็ดหีเมียผมมันก็จับดึงแขนเมียผมให้ค่อยๆลุกขึ้นจากไอ้เชษหีของเธอก็ค่อยหลุดออกจากควยไอ้เชษที่กึ่งนั่งกึ่งนอนอยู่ จากนั้นไอ้เชษก็ลุกขึ้นมาจับแขนเมียผมอีกข้างนึงไว้คนละข้างกับไอ้ต้องเพื่อนผมทั้งสองคนก็เอาแขนเมียผมทั้งสองข้างคล้องคอพวกมันคนละข้างแล้วแขนคนละข้างของพวกมันก็อ้อมโอบมาประคองที่หลังเมียผมไว้แล้วอีกมือคนละข้างของพวกมันก็ช่วยกันจับประคองหน้าท้องที่ใหญ่โตของเมียผมเพื่อไม่ให้ล้มแล้วพวกมันก็ช่วยกันประคองเมียผมเดินอู้ยอ้ายไปที่เตียงนอนพอถึงเตียงเมียผมก็ค่อยๆยกเข่าขึ้นวางบนขอบเตียงพอเธอขึ้นได้ข้างนึงพวกมันก็ช่วยกันออกแรงยกเมียผมขึ้นเตียงเพื่อไม่ให้เมียผมได้ออกแรงยกตัวมากจากนั้นเธอก็ยกเข่าขึ้นเตียงมาอีกข้างได้แล้วเธอก็ค่อยๆคลานเข่าไปตรงกึ่งกลางของเตียงนอนแล้วเธอก็ค่อยล้มตัวนอนตะแคงโดยมีไอ้สองคนนั้นช่วยประคองตัวอยู่พอเธอล้มตัวลงนอนตะแคงได้แล้วเธอก็อ้าแขนกว้างพาดไปกับหมอนทั้งสองข้างเหมือนคลายความเมื่อยจากนั้นไอ้เชษก็สลับฝั่งกับไอ้ต้องเพื่อที่จะสลับให้ไอ้ต้องมาเย็ดตูดแล้วไอ้เชษสลับไปเย็ดหีเธอจากนั้นไอ้ต้องก็ถกชุดคลุมท้องขึ้นถึงแค่เอวเธอถกขึ้นแค่พอเย็ดได้แล้วมันก็นอนตะแคงซ้ายบนแขนของเมียผมที่วางอยู่บนหมอนส่วนไอ้เชษก็นอนตะแคงขวาหันหน้าเข้าหาเมียผมนอนลงบนแขนของเมียผมอีกข้างนึงเท่ากับว่าตอนนี้เมียผมอ้าแขนรับพวกมันคนละข้างโดยที่นอนตะแคงอยู่จากนั้นไอ้ต้องก็บรรจงสอดควยเข้ารูตูดเธอ เธอเชิดหน้าอ้าปากค้างร้องคราง"อ้า...."เบาๆ มือขวาเธอก็รั้งหัวไอ้ต้องเข้าไปหาเธอและจูบกันไอ้เชษก็กำลังสอดควยอันเท่าแขนของมันเข้าหีเธอมือขวาเธอก็ยังรั้งไอ้ต้องไว้แต่เธอหันกลับไปจ้องหน้าไอ้เชษที่กำลังสอดใส่ควยเข้ารูหีเธออยู่ด้วยหน้าตาที่ตกใจและตื่นเต้นตาเบิกโพลงอ้าปากร้องครางพร้อมกับรั้งคอไอ้เชษเข้าไปจูบปากเช่นเดียวกันเธอรั้งคอทั้งสองคนเข้าหาเธอแล้วสลับกันจูบปากกันไอ้เชษทีไอ้ต้องทีแล้วทั้งสองคนก็ค่อยๆกระเข้าออกทั้งหีและตูดเธอคนละจังหวะ ผมเห็นชัดเจนมากจังหวะที่ควยไอ้ต้องค่อยๆมุดเข้ารูตูดเธอเป็นจังหวะเดียวกับที่ควยไอ้เชษค่อยๆออกจากหีเธอดูหน้าเธอบอกว่าชอบจังหวะการเย็ดแบบนี้เอามากๆแล้วมันทั้งสองคนก็เพิ่มความเร็วขึ้นพลัดกันเข้าออกเข้าออกรูหีรูตูดเธอทำให้เธอยิ่งรั้งคอทั้งสองเข้าหาเธอแน่นมากกว่าเดิมแล้วเธอก็หันไปจูบปากแลกลิ้นกับไอ้เชษทีไอ้ต้องทีสลับกัน"อื๊มมมมชอบแบบนี้จังเลยค่ะซ๊ดดดดอื๊มมมมมแน่นไปหมดทุกรูเลยค่ะซ๊ดโอ้ยยยยย"พวกมันได้แต่ร้องครางไม่ค่อยพูดอะไรทั้งนั้นเด้ากันอย่างเดียวยิ่งมันส์ควยก็ยิ่งเร่งความเร็วกันขึ้นอีกมีแต่เมียผมที่เอาแต่ร้องครางและพูดรายงานสถานะความรู้สึกของตัวเองออกมาตลอดเวลาเธอเกร็งตัวขาข้างนึงเหยียดตรงส่วนอีกขาก็งอเข่ายกขึ้นก่ายไอ้เชษไว้หน้าท้องที่ใหญ่โตของเธอชนเบียดกับไอ้เชษไอ้เชษก็เอามือมาจับท้องของเธอแล้วลูบคลำวนไปวนมาอย่างเบามือ"ซ๊ดโอยยยยยมันส์ควยดีจังท้องใหญ่ท้องโตน่าเย็ดจังเลยโอยยยยยซ๊ดดดเห็นเดินท้องโย้อู้ยอ้ายแล้วควยแข็งอยากจะเย็ดตั้งแต่แรกแล้ววววโอยซ๊ดด"ไอ้ต้องก็สวนขึ้นมาเช่นกัน "รู้มั้ย..ซ๊ดด..โอยยตั้งแต่...พี่เห็นเดินซ๊ดโอยยเห็นน้องเดินท้องโย้มาพวกพี่ก็ควยแข็งอยากจะเย็ดกันแล้วโอยยยซ๊ดดดดดโคตรน่าเย็ดมากกเลยยยซ๊ดดดดด"เมียผมเธอก็หันไปรั้งคอมันเข้ามาจูบปากทีนึงค่อยครางตอบมันกลับ "อื๊มมมมจ้า....ซ๊ดดดพี่ชอบมั้ยพวกพี่ๆชอบมั๊ย....หื้ม?ชอบควยพวกพี่ๆจังค่ะเย็ดมันส์หีมันส์ตูดดีจังค่ะซ๊ดดอู๊ยยยยเสียวววซ๊ดด"พวกมันเย็ดกันไปก็คุยสารภาพความรู้สึกกันไป ผมเองก็กวาดสายตามองรอบๆห้องพวกเพื่อนๆผม ไอ้บอล ไอ้พล ไอ้เอฟ ก็ยืนสาวควยกันอยู่ดูท่าแล้วคือรอเย็ดกันอยู่ไอ้บอบก็ได้เย็ดไปแล้วสงสัยมันยังอยากจะเย็ดเมียผมอีกรอบ ผมเห็นแล้วก็น่าหดหู่ใจเพราะควยของพวกมันทุกคน ไม่มีต่ำกว่า7นิ้วกันเลยครับ คงมีแต่ผมนี่แหละครับ แค่5นิ้วกว่าๆเท่านั้นเองคิดไปอีกมุมก็คงไม่แปลกที่เมียผมเธอถึงติดใจควยพวกมันมากขนาดนั้นที่เด่นๆเลยก็มีไอ้เชษกับไอ้บอลนี่แหละที่ใหญ่กว่าเพื่อนเลย จากที่ดูๆก็น่าจะ8-9นิ้วเห็นจะได้(ดูสภาพผู้หญิงท้องแก่คนนึงถูกบรรดาผู้ชายหลายคนที่มีแต่ควยใหญ่ๆคละไซส์7-9นิ้วรุมเย็ดและเธอก็ดูมีความสุขสุดๆด้วยซึ่งผู้หญิงท้องแก่คนนั้นก็คือเมียเราเอง) พวกไอ้บอล ไอ้พล ไอ้เอฟ ที่ยืนรูดท่อนควยอันใหญ่ยาวช้าๆอยู่ก็ร่วมกันกับพวกไอ้ต้องกับไอ้เชษแสดงความคิดเห็นต่างๆต่อเมียสาวท้องแก่แสนสวยของผมไอ้บอลก็พูดขึ้นมาพร้อมกับการรูดควย "ซ๊ดดพวกพี่เห็นตอนน้องเดินอุ้มท้องโย้เดินมาพวกพี่ก็โฟกัสแต่น้องกันอย่างเดียวเลยจ้าซ๊ดดควยแข็งอยากเย็ดน้องกันทุกคนเลยยยซ๊ดดเมียผมที่กำลังนอนตะแคงให้ไอ้ต้องกับไอ้เชษปะกบเย็ดอยู่ก็พูดตอบไอ้บอลทันที "จ้า....ซ๊ดดพวกพี่ติดใจมั้ย..อื๊มมมม..ติดใจเย็ดอีกได้น๊ะ......ซ๊ดดโอ้ยยยยเสียววววว"ด้วยความหื่นของไอ้บอลมันพูดขอเมียผมทันที "ซ๊ดดโห...จริงหรอจ๊ะ งั้นพี่ขอเย็ดน้องอีกรอบได้มั๊ยจ๊ะ...ซ๊ดดดพี่เย็ดหีนะ...โอยยยพี่เงี่ยนจังเลยน้องจ๋า.." เธอเองร่านควยใช่ย่อยรีบตอบรับไอ้บอลไปทันทีเช่นกัน"ได้ค่ะ...ซ๊ดดอ้า...เข้ามากันเลยค่ะพี่ๆขาซ๊ดดอ้า....กี่ควยก็ได้..อ๊ะ!ซ๊ดด..รูไหนก็ได้คนละกี่รอบก็ได้ให้เสร็จในได้ทั้ง2รูเลยค่ะ....อื๊มมมมมมันส์รูหีมันส์รูตูดดีจังเลยยย" ไอ้พลกับไอ้เอฟคุยกันไอ้พลว่า "ชอบว่ะร่านควยดีจัง ไม่เคยเย็ดมันส์อะไรแบบนี้เลยให้แตกในด้วยเมียไอ้เคนี่สุดยอดจริงๆ" ไอ้เอฟตอบ "ซ๊ดดด..ควยแข็งตั้งแต่เห็นเดินอู้ยอ้ายอุ้มท้องโย้มาแล้วคนท้องอะไรทั้งสวยทั้งน่ารักน่าเย็ดได้ขนาดนี้ซ๊ดดด" เมียผมเธอได้ยินเลยตอบไปว่า "ซ๊ดอ๊า....น่าเย็ดก็...อ๊ะ...ซ๊ด...เข้ามา..อึ๊อ..กันเลยสิคะโอ๊ยยยยซ๊ดดอ๊า....มันส์รูหีมันส์รูตูดอะไรขนาดนี๊....โอ๊ยยยยซ๊ดดอื๊มมมอ่ะ...อยากโดนหลายๆควยแบบนี้ทุกๆวันเล๊ยยย" ไอ้ต้องกับไอ้เชษก็เริ่มกระแทกซอยถี่ขึ้น เธอเริ่มแหกปากครางร้องหนักขึ้น "อ๊า....ซ๊ดอ๊า...ซ๊ดโอ๊ยยยยยยยยยยยยยแน่นตึงคับตื้อไปหมดทั้งสองรูเล๊ยยยยยอ๊า.........ซ๊ดโอ๊ยยยยยยยยยยยยยหายใจไม่อ๊อกกกอ๊ายยยยยยยยยยยยเหมือนตัวจะแตกเล๊ยยยยยยไม่เคยมันส์อะไรขนาดนี้มาก่อนเลย...โอ๊ยยยมันส์ที่สุดในโลกเลยยยยค่ะ...."
ไอ้ต้องที่เย็ดรูตูดเธอเร่งเครื่อง"โอ้ยยยพี่จะเสร็จแล้ววใกล้แล้วววโอ้ยยซ๊ดดด"เมียผมก็หันหน้าไปหาได้ต้องรั้งคอมันเข้ามา "จ้า....อ๊า.........ยซ๊ดดพี่เสร็จในรูตูดเลยนะ...อ๊า..พ่นอัดเข้ามาลึกๆเยอะๆเลยนะโอ๊ยยยยยยยย"ไอ้เชษที่กำลังกระแทกหีเธอก็ใกล้แล้วเหมือนกัน "อ่ะซ๊ด...อ่ะซ๊ด...อ่ะซ๊ด...รอกุด้วยไอ้...ต...ต้อง..ซ๊ดดจะมาแล้วจะเสร็จแล้วโอยยซ๊ดด" เมียผมก็หันกลับไปรั้งคอมันเข้ามาอีกคน "จ้า..จะเสร็จเหมือนกันค่ะ...อ๊า................โอ๊ยยยย..พี่จ๋า...พี่เสร็จในเข้ามาเยอะๆเลยนะอ๊า...ลึกๆด้วยนะ...อ๊มม..เสร็จพร้อมกันนะ..ซ๊ดดดโอ๊ยยยทั้งเสียวทั้งมันส์อะไรขนาดนี๊...."พูดจบเธอก็รั้งคอมันทั้งสองคนเข้าหาเธออย่างแนบแน่นแล้วหันไปจูบปากแลกลิ้นกันคนละทีซ้ายทีขวาทีไอ้สองคนนั้นก็เร่งความเร็วขึ้นแล้วครางแข่งกัน "โอ๊ๆๆๆๆๆๆซ๊ดดโอๆๆๆๆๆมาแล้วมาแล้ว","กุก็มาแล้วโอยยยซ๊ด" เมียผมตาเหลือกลอยอ้าปากค้างร้องครางดังลั่น "อ๊ะๆๆๆๆๆอ๊า........................................อ๊า......................พ่นอัดเข้ามาเยอะๆลึกๆทั้งสองรูเล๊ยยยยยยอ๊า.......มา...มา...มา...อื๊มมมมม"ทั้งสองร้องครางเสร็จแข่งกันดังลั่นห้อง ปั่กสุดท้ายของพวกมันไอ้เชษแทงปั่กรูหีมิดด้าม"อ้า.............ห์" ตามติดๆด้วยไอ้ต้องแทงเข้ารูตูดมิดด้าม "อ้า.........ห์ซ๊ดดดดดด"เหลือเพียงเมียสาวท้องแก่แสนสวยของผมที่แกว่งกระตุกไปทั้งตัว "อ๊ะๆๆๆๆๆๆอุ๊ยๆๆๆๆๆๆซ๊ดดดดดดดดอ้า......ห์อุ่นๆร้อนวุ้บว้าบวุ้บวาบทั้งในท้องทั้งในตูดเสียวดีจังเลยค่ะซ๊ดดดดดดดอื้มมมมติดใจควยพวกพี่จังค่ะซ๊ดดดดด"พวกที่เหลืออีก2คนก็เข้ามาต่อทันทีปะกบเธอคนละข้างเหมือนเดิมแต่คราวนี้เธอหันเปลี่ยนมาด้านขวาบ้างด้วยความเงี่ยนไอ้เอฟกับไอ้พลก็ไม่ลีลาจับควยสอดเข้าเมียผมคนละรูแล้วเริ่มกระเด้ากันเลยส่วนไอ้แอมได้เย็ดเธอไปแล้วเลยเดินออกไปข้างนอกคุยกับไอ้สองคนก็คือไอ้อั้มกับไอ้เสือที่เพิ่งเดินมาแต่ยังไม่ได้เย็ดเธอพวกมันคงคุยโทรศัพท์นัดพวกเพื่อนๆเรามาอีกแหงๆ

--ยังไม่จบนะครับ ยาวไปเดี๋ยวเพื่อนๆจะอ่านกันตาแฉะกันเปล่าๆ--

1819

เมียร่านจะโดนเป็นสิบๆ คน แถมไท่ห่วงว่า จะอันตรายทำให้ลูกในท้องตาย  ความเป็นแม่และเมีย ความเป็นคน ไม่มีในตัวเมียร่านแบบนี้   จะทนอยู่เพื่อ    และ เพื่อนๆสารเลวแบบนึ้  จะคบเพื่อ ถ้่าใจชอบสวิง  แต่ ลูกในท้องก็ควรห่วงด้วย     มันจะไม่ดราม่ามากเลย ถ้าๆไม่ลูกในท้อง8 เดือน ยังไง  ต้องมีผลกระทบอยู่แล้ว โดนขนาดนั้น จะ เสร็จแล้ว ไม่มีผลเลยเป็นไปไม่ได้ ทั้ง อันใหญ่ อันโต หลายๆอัน โดนทั้ง.หน้าหลังปาก ขน่่ม.อีก 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

Tum666

สนุกมากๆ นี้จะเรียกมาอีกเหรอเนี่ย เรียกหมอมารอไว้ก็ดีนะ เผื่อทำคลอดด้วย ใหญ่ๆ ทั้งนั้น