ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้แม่ยาย (ไม่ทราบผู้แต่ง)

เริ่มโดย ppsan, มกราคม 08, 2023, 09:00:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ppsan

ให้แม่ยาย (ไม่ทราบผู้แต่ง)

ให้แม่ยาย

ขณะที่เขียนเรื่องอยู่นี้ผมอายุ 36 แล้วครับ เป็นครูโรงเรียนประถม แต่งงานแล้ว
แฟนอายุ 30 เป็นครูเหมือนกันแต่อยู่คนละโรงเรียน

แฟนผมต้องขับรถยนต์ไปโรงเรียนเพราะอยู่คนละหมู่บ้าน ส่วนผมสอนอยู่โรงเรียนใกล้บ้าน
ส่วนมากจะเดินไปโรงเรียนวันไหนเหนื่อยหรือรีบก็ใช้รถเครื่อง

มีลูก 2 คน เข้าโรงเรียนแล้ว แม่ยายผมอายุ 48 ปี เป็นม่ายมานานแล้ว หุ่นท้วมขาวอวบ
บั้นท้ายผายใหญ่ นมใหญ่ มารู้ทีหลังว่าหีใหญ่ด้วย ขนน้อย อวบอูมมาก
แกชอบให้แฟนผมนวดให้เป็นประจำ แต่ถ้าวันไหนแฟนผมไม่ว่าง ก็จะให้ผมช่วยประจำ

วันนั้นเมียผมพาลูกไปดูหมอลำในหมู่บ้าน ผมอยู่กับแม่ยาย 2 คน
เห็นแม่ยายอาบน้ำเสร็จ ใส่กระโจมอกมานั่งทาแป้งฝุ่นอยู่บนโซฟาที่ผมนั่งดู ทีวีอยู่
ตัวแกขาวมากครับ เห็นแกถลกผ้าถุงขึ้นมาทาตามโคนขาที่ขาวอวบใหญ่ ผมอดชำเลืองดูไม่ได้
ทั้ง ๆ ที่ปกติไม่เคยสนใจเลย เห็นแกล้วงทาที่หีด้วย ทำให้ผมหวิว ๆ จนควยตุงอย่างช่วยไม่ได้

เวลาทาแป้งที่นม แกเอาผ้าถุงลงมาที่เอวแล้วเอามือข้างหนึ่งยกนมขึ้น อีกมือก็ทาทั้งบนนมและใต้นม
นมแกใหญ่มากหย่อนคล้อยตามอายุและน้ำหนัก แต่ดูกลมใหญ่ไม่เหี่ยวหรือเหลวมากนัก ขาวดี
หัวนมไม่ดำด้วย ผมดูอย่างลืมตัว แกก็ไม่ว่าอะไร

พอทาข้างหน้าเสร็จ แกก็ส่งแป้งให้ผมทาหลังให้ แกเอาผ้าถุงขึ้นมาปิดนมไว้หลวมๆ
ผ้าถุงด้านหลังหย่อนลงถึงเอว หลังแกขาวโพลน ผมเอาแป้งที่หลังแกเบา ๆ ลูบไปมาเนื้อแกนิ่มมากครับ

ผมลูบลงมาจนถึงเอว แกทำท่าสยิว แต่ไม่ว่าอะไร ผมได้ใจเลยใช้ทั้งสองมือลูบตามตัวแกไปเรื่อย ๆ
บางครั้งก็นวดไหล่แกด้วย พอผมนวดไหล่แกก็ไม่ว่าอะไร ควยผมตอนนี้แข็งเต็มที่ จึงอยากลองเอาแม่ยายดู
เพราะแกน่าจะมีความอยากอยู่เพราะดูยังแข็งแรง ดูสะอาดด้วย

ผมนวดตามไหล่แล้วก็บีบเบา ๆ ลงมาตามแขน พอมาถึงระดับเอว ลอง ๆ เลื่อนมาบีบเบา ๆ ที่เอว
แกก็ไม่ว่าอะไรแต่ยืดตัวหายใจแรง ๆ ผมได้จึงลอง ๆ ดันมือทั้งข้าง ๆ เข้าระหว่างแขนกับสีข้างของแก
แกขืนไว้เบาๆ แต่ก็ยอมให้ผมลูบมาด้านหน้าแต่โดยดี

มือผมเลือนมาโอบอุ้มเต้านมแกไว้เบา ๆ จมูกกับปากค่อยดม จูบไซร้ตามคอด้านหลัง ที่ติ่งหู
หอมกลิ่นสบู่และแป้งที่ทาไว้ แม่ยายแหงนหน้าหลับตา ผมคลึงหัวนมเบา ๆ จนรู้สึกว่ามันแข็งตัวสู้มือ
ป้านนมก็เป็นตุ่ม ๆ ขึ้น ผมย่ามใจเคล้นที่เต้านมแกอย่างเมามัน มือแกจับมือผมไว้แต่ไม่ดึงออก แหงนหน้าอ้าปากคราง

"...อูย ย ย.. ทิด ด.. ทำอะไรแม่ แม่แก่แล้ว.."

ตอนนี้ผมโหย่งตัวขึ้น ดันควยที่แข็งตุงอยู่ในกางเกงถูไถตามหลังแกไปมา ผมไซร้จมูกมาดูดตามคอด้านหน้า
แม่ยายดึงมือด้านหนึ่งของผมลงไปจนชนกับหีใหญ่ที่อูมอัดอยู่เต็มง่ามขา แกพยายามกาง ๆ ขาออกให้ผมอย่างเต็มที่
ผมกางมือออกเพื่อรองรับความใหญ่อวบของหีแก

ไม่น่าเชื่อว่า หีแกจะใหญ่ขนาดนั้น กางมือแล้วยังมีส่วนล้น ๆ ออกมา ผมกดนิ้วกลางเบา ๆ เข้า ๆ ออก ๆในร่อง
บางครั้งก็แตะปลายนิ้วคลึงเม็ดแตดที่แข็งสู้มือของแก จนแกคราง

"...อูย ย ย ทิดจ๋า แม่เสียว ทำอะไรกับหีแม่ ซี้ด...."

ดูแกมีอารมณ์มากจริง แล้วแกก็โหย่งก้นเด้งหีสู้กับมือผม ยึก ๆ ผ้าถุงแกหลุดไปกองที่พื้นหน้าโซฟาตอนไหนก็ไม่รู้
มือแม่ยายข้างหนึ่งอ้อมมาคว้าควยผมกำเล่นนอกกางเกง ผมเลยละมือมาถอดกางเกงออกให้แก แกรีบกำควยผมแล้วพูดเสียงกระเส่าว่า

"...อูยย ทิด ด.. ทำไมของใหญ่อย่างนี้ แข็งก็แข็ง แม่ไม่ไหวแล้ว แม่อยากมานานแล้ว ช่วยแม่ทีนะ..."

แม่ยายดันตัวออกแล้วหันหน้ามาหาผม ดันให้ผมนั่งหลังพิงโซฟา จูบปากผม จับมือผมไปล้วงที่หีแกอีก
แล้วคว้ากำควยผมถอกขึ้นลง แกหยุดจูบผมแล้วกระซิบเสียงกระเส่าว่า

"...แม่เอาแล้วนะทิด..."

แล้วแกก็ก้าวขากางเข่าตั้งบนโซฟาคล่อมผมไว้ มือแกจับควยผมไว้แล้วหย่อนบั้นท้ายลงมา พอหีแกเริ่มอมหัวควย แกก็คราง

"...อูย ย ใหญ่เหลือเกิน น น.. แน่นรูเหลือเกิน..."

ผมเสียวอุ่นวาบ ไปทั้งลำ เมื่อแกทิ้งสะโพกลงมาอย่าง เร็ว แกกดเน้นเนินหีใหญ่ล้นของแกที่อมควยผมไว้จนมิด หีแกดูดควยหนึบ ๆ
ปากจมูกแกสูดดมตามคอจนผมต้องแหงนหน้าเปิดทางให้ แกบดเน้นส่ายก้นสู้กับควยผมพร้อมกับคราง

"...ฮือ มมม ทิด ด.. ควยแข็งสู้หีแมดีจัง อร่อยเหลือเกิน น น..."

แกหายใจยาว ๆ แล้วค่อยๆ ยกก้นขึ้นขย่มเนิบ ๆ มือข้างหนึ่งดันนมขึ้นมาให้ผมอมดูด แล้วก็แหงนหน้าคราง

"..ซี้ด ด อูยย สวรรค์ของแม่แล้ว บุญหีของแม่แล้วที่ได้กินควยใหญ่ของทิด..."

แล้วแกก็กระเด้าหีใส่ควยผมอย่างหนักหน่วง หีแกดูดดีมากครับ ควยผมก็แข็งอย่างไม่เคยเป็นมาก่อน
สุดท้าย แกกดหีลงมาอย่างแรง แล้วกอดผมแน่น จูบผมตามหน้าตามคอแล้วเลื่อนมาดูด ปากผมอีกที
หีแกตอด ตุบ ๆๆ ที่ปลายควย แกส่ายบดไปมา ผมทนไม่ไหว สะบัดหน้าออกจากแกร้อง

"...อูย ย แม่ ผมจะออกแล้ว ววว..."

พร้อมกับน้ำควยทะลักฉีดใส่หีแม่ยายอย่างแรง แม่ยายก็สะดุ้งยึก ๆ ปากมดลูกแกตอดปลายควยผมตุบ ๆๆๆๆๆ
หลั่งน้ำเมือกออกมาใส่ผมจนขนหมอยเปียกไปหมด

แกบดหีส่ายไปมาอีก แล้วก็กดนิ่ง หายใจรดต้นคอผม ผมก็ลูบตามหลัง ตามสะโพกแกไปมา แกกระซิบผมว่า

"...เก่งจังทิด แม่ไม่เคยเสียวอย่างนี้เลย อย่าบอกแม่อีตาล นะ .."

ผมบอกแกว่า "...ไม่บอกหรอกแม่ ผมก็ชอบหีแม่มาก เอาอีกนะแม่...."

แกยิ้ม แล้วก็ลุกขึ้นใส่ผ้าถุงเดินไปเข้าห้องน้ำ ผมว่าจะเดินตามไปอัดแม่ยายที่ห้องน้ำอีก
แต่หูได้ยินเสียงรถเครื่องเมียกับลูกมาก่อน ผมเลยรีบขึ้นบนห้อง แกล้งนอนหลับ

... วันรุ่งขึ้นตอนสาย ๆ แฟนผมมาถามผมว่า

"มีธุระจะไปไหนไหม ถ้าไม่มี ช่วยพาแม่ไปหาหมอหน่อยสิ เห็นนอนตื่นสาย ๆ คงไม่ค่อยสบาย" ผมบอกว่า ได้...เดี๋ยวพาไป

ผมเดินไปถามแม่ยายว่าจะไปเลยไหม แกบอกไม่เป็นไรหรอก แค่เพลีย ๆ เท่านั้นเอง
แต่แฟนผมไม่ยอม บอกแม่แก่แล้ว ต้องรักษาสุขภาพหน่อย ตอนแรกลูก 2 คนจะไปด้วย
แฟนผมเลยบอกว่า อยู่ช่วยงานแม่ดีกว่า จะได้ดูหนังเรื่องใหม่ที่แม่ซื้อมา
ผมเลยได้พาแม่ยายไปหาหมอกัน 2 คน

ระหว่างทาง แม่ยายไม่ค่อยพูด แต่ก็แอบ ๆ ชำเลืองมองผมบ่อย ๆ เหมือนกัน

ผมถามแม่ยายว่า "เป็นไงแม่ เมื่อคืนดีไหม"
แกบอกว่า "ดีมากเลยทิด แต่แม่เพลีย จัง ขอนอนหน่อยนะ"
ผมเลยบอก "แม่ปรับเบาะนอนสิครับ"

พอแม่ยายเอนเบาะนอนลง ผมก็อดมองดูหีแกไม่ได้ ..อื้อ หือ หีแม่อวบนูนอยู่เต็มหน้าขา ลองเอื้อมมือไปคลำดู

แกเลยบอก "ขับรถดี ๆ นะ ถึงเวลาค่อยเล่น"
ผมบอก "อยากเอาแล้วแม่ ควยแข็งแล้ว"
แกบอก "ไหนดูซิ" แล้วเอามือมากุมเป้าผมทันที
แกบอก "แข็งดีจัง" แต่เราก็ทำอะไรไม่ได้มาก เพราะกลัวผมขับรถไม่ดี

ตอนแรกกะจะไปหาหมอที่คลินิก ผมเลยเปลี่ยนใจ พาแม่ยายไปร้านขายยา หาซื้อยาบำรุงร่างกายที่มีขายทั่วไป
แม่ยายก็ไม่ว่าอะไร พอได้ยาผมเลยพาแม่ยายผมเข้าม่านรูด แม่ยายก็ไม่ว่าอะไร แต่แกก็ท่าทางกลัว ๆ
อีกอย่าง แกบอกกลัวคนรู้จักกันมาเห็น แต่แกก็ตามผมเข้าห้องอย่างรวดเร็ว

พอเข้ามาในห้องได้ ผมก็กอดจูบแม่ยาย ถอดเสื้อผ้าอย่างรวดเร็ว ผมพาแม่ยายอาบน้ำแล้วมาทาแป้งอยู่บนเตียง
แม่ยายตัวขาวโพลน นมใหญ่ ตูดใหญ่ หลับตาพริ้มเมื่อผมค่อยละเลงแป้งไปทั่วร่างกายแก

แล้วผมก็ให้แกทาแป้งให้ผมบ้าง แกนั่งบนเตียง ผมยืนหันหลังให้แกทาด้านหลัง มือแม่ยายค่อยๆ ลูบไล้ด้านหลัง
จากไหล่ลงมาที่เอวที่ก้นแล้วลอด หว่างขา มาทาเบาที่พวงหำ ผมเสียวมากควยแข็งหงึก ๆ เมียผมลีลาสู้แม่ยายไม่ได้เลยครับ
แล้วแม่ยายก็ลุกขึ้นยืนกอดผมทางด้านหลัง เอาแป้งทาที่อกผมแล้วลูบไล้ลงมาเกาะ กุมหลวม ๆ สลับกับหนักรอบควยผมที่แข็งสู้มือแก

ด้านหลังผมน่ะไม่ต้องพูดถึง แกแนบใบหน้า จูบไซร้ตามแผ่นหลังพร้อมกับเอานมที่ อวบอ้วนกับหน้าท้องที่หนานุ่มของแกถูไถไปมา
ผมเอื้อมมือมาด้านหลังลูบไล้ตามบั้นท้ายอวบ ผายใหญ่ของแก แล้วอ้อมมากางมือช้อนกุมใต้เนินหีที่อวบนูนของแกเป็นการตอบแทน
แกเด้งหีสู้กับมือผมอย่างมีอารมณ์ ผมค่อย ๆ หมุนตัวมากอดจูบไซร้

แม่ยายแหงนหน้าคราง "..ซี้ด ด....ทิดจ๋า แม่อยากมากแล้ว เอาแม่ให้เต็มที่เลยยย..."

แกจับมือผมลงไปหาหีแกอีกทีแล้วแม่ยายค่อยๆ ยกขาด้านหนึ่งเอาเท้าขึ้นไปเหยียบขอบเตียง เปิดทางให้ผมเต็มที่
ผมกางมือออกแล้วช้อนโอบใต้หีอวบขนน้อยของแก นี้วกลางค่อย ๆ เซาะแคมที่อวบหนาห่อหุ้มเม็ดแตดไว้อย่างมิดชิด
เซาะเข้าออก หลาย ๆ ครั้ง แล้วดันลึกลงไปจนชนกับเม็ดแตดเล็ก ๆ ที่แข็งสู้มือผม

แม่ยายคราง "....อูยย ซี้ด ด ด อาาา.. แม่เสียวเหลือเกิน เอาแม่ เย็ดแม่เลยยๆๆ..."

ผมดันแม่ยายให้นอนลง ผมลงไปนั่งคุกเข่าที่พื้น ตัวแม่ยายขาวโพลนอยู่กลางแสงไฟ นมใหญ่คล้อยไปด้านข้าง
ตาปรือด้วยความอยาก ผมจูบปากแม่ยาย เลื่อนมาที่คอ มาดูดหัวนมแกเบา ๆ แกหลับตาพริ้มพร้อมกับสูดปากเบา ๆ
มือผมลูบไล้ตามขาอวบของแก แล้วเลื่อนมากางออกโอบโคกหีใหญ่ของแกไว้ นี้วกลางเซาะตามร่องลงไปคลึงแตดแกอีก

แกแอ่นสะโพกลอยขึ้นมาเลย ผมทั้งคลึงแตดแกไปมา ทั้งโอบเคล้นโหนกเนินหีแกด้วย หีใหญ่ล้นอุ้งมือมากเด้งสู้มือ
แคมหีอวบหนาจนอมเม็ดแตดไม่โผล่เลยครับ ผมลากมือปาดร่องเบา ๆ หนักสลับกันไปมา

แกคราง ...อูย ย ย ...กางขาออกกว้าง แล้วเอามือมากดมือผมให้แนบกับหีแกมากขึ้น "....อูย ย ย มาดจ๋า แม่เสียวววว..."

ผมกดนี้วกลางลงในร่องที่เปียกเยิ้มไปด้วยน้ำเงี่ยน ปลายนิ้วกดลงตรงเม็ดแตดแกที่แข็งสู้นิ้วผมดีมาก
ผมกดนิ้วปาดไปมา จนแกเด้งสะโพกสู้ ผมเลยแทงนิ้วลงไปในรู จาก 1 เป็น 2 นิ้ว หีแกตอดดูดนิ้วดี ครับ
แกควานมือมาจนเจอควยของผมที่กำลังแข็งเต็มที่ แกกำบีบแล้วชักของผมเบา ๆ

ผมก้มลงไปหาหีของแก แหวกกลีบออกดูข้างใน ของแกแดงคล้ำแต่ยังดูสวยสะอาดอยู่
เม็ดแตดเล็ก ๆ แข็งเป็นสันอยู่กลางร่อง พอเอาปลายนิ้วแตะเท่านั้นแหละแกร้อง ซี๊ด ด ด ....
แล้วชักควยผมเร็วขึ้น ผมเสียวจนทนไม่ไหว เลยก้มดมหีแก กลิ่นยั่วอารมณ์ดีมาก

ผมค่อยแตะปลายลิ้นที่เม็ดแตดแก แกสะดุ้ง เด้งสะโพก ขาเกร็ง ผมเลยดูดแตดแกหนัก ๆ จนแกร้อง

"...โอ๊ย แม่เสียว.. ฮืออ อ อ.. ทิดจ๋าเก่งเหลือเกิน..."

แกเกร็งอยู่นาน แล้วบอกผมเบา ๆ ว่า "... ทิด แม่จะเสร็จแล้ว..."

แกผลักผมให้นอนลง จากนั้นแกก็ขึ้นขย่มผมอย่างเมามัน หีแกดูดดีมาก แกดึงผมขึ้นนั่งแล้วแล้วจับบ่าผมไว้
เอามือช้อนนมให้ผมดูด ส่วนแกแหงนหน้ามองเพดาน คราง...

"....ซี้ดด ดด.. ทิดจ๋า ควยใหญ่แข็งสู้กับหีแม่ดีจังเลย แม่อร่อยเหลือเกิน เหมือนขึ้นสววรค์เลย ยย อร่อยเหลือเกินนนน ..."
แกครางอยู่แบบนี้ไม่ขาดปาก

ผมตื่นเต้น นึกไม่ถึงว่าแม่ยายจะเซ็กส์จัด ขนาดนี้ แกปล่อยมือจากบ่าผม นอนลงไปแต่ควยผมยังคาอยู่
แกเด้งใส่ควยผมต่อ มองเห็นหีใหญ่ของแกอมควยผม ผลุบเข้าออกตลอดเวลา นึกไม่ถึงว่าแกจะเก่งขนาดนี้

ผมทนไม่ไหวน้ำจะแตก เลยนอนทับแกลงไป แกยกขาอวบของแกมารัดเอวผมไว้ เด้งสู้ผมตลอด
สักพักแกคลายขาออกแล้วค่อยหนีบเข้า หีแกดูดควยผมแน่นกว่าเดิมอีก ผมกระเด้าใส่หนัก ๆ
เสียงหน้าท้องเรากระทบกันดังตุ๊บ ๆๆๆ

แกร้อง "...อูยยยย ยย...ทิดด ด.. แม่มีความสุขเหลือเกิน..."

พอผมบอกว่า..."จะออกแล้ว แม่ดูดให้หน่อย..."
แกบอก "แม่ไม่เคยดูด"
ผมบอก "เอาหน่อย ลองดู" แกไม่ว่าไง

ผมเลยดึงออกมา เอาไปใส่ปากแก แกมองดูควยผมตาเยิ้มเลยครับ แกหลับตาอ้าปากอมควยผม

ผมบอก "ดูดเลยแม่ อย่าให้โดนฟัน ดูดเลย" แกดูดเป็นเร็วครับ

ผมเลยใช้มือเล่นหีแกด้วย นิ้ว 2 นิ้ว แทงรัวใส่หีแกอย่างเร็ว แกเด้งสู้ตลอด ปากดูดควยผมแรงขึ้น
จนน้ำผมแตกใส่ปากแก แกจะคาย ผมเลยดึงหัวแกไว้ บอกแกว่า "แม่ดูดกินเลย จะได้เป็นยาบำรุง"

แกไม่ว่าไง ดูดกินของผมจนหมด แล้วยังดูดเล่นต่อ ผมเสียวอร่อยมาก แม่ยายดูดเก่งกว่าเมียอีก ลองให้แกเลียไข่แกก็เลีย

เรานอนเล่นหี เล่นควยกันจนหายเหนื่อย จึงเข้าไปล้างตัวในห้องน้ำ มองเห็นแกก้มโชว์บั้นท้ายอวบผาย
แม้เอวจะหนา แต่ควยผมสิแข็งขึ้นอีก

แกมองเห็นควยผมแล้วยิ้ม แล้วหันมาจับควยผมดูดเลีย แล้วให้ผมนั่งบนเตียงแล้วก็มาจับควยผมเลียที่ปลาย
แล้วค่อย ๆ อมดูด แกเป็นเร็วมาก พอของผมแข็งเต็มที่ แกก็นั่งขย่มผมอีกรอบ ขณะที่แกขย่ม แกก็ให้ผมดูดนมแกไปด้วย

ยกสองนี่ แกทำเองหมดเลย พอเสร็จก็นอนพัก เรากลับบ้านประมาณ บ่าย 2

จากนั้นมา ผมก็อัดหีใหญ่ของแม่ยายเป็นประจำ บางทีนานหลาย ๆ วันไม่ได้เอากัน อยากมาก ๆ
ทานข้าวเย็นเสร็จ ผมจะแกล้งออกไปเล่นกับญาติพี่น้องแล้วเข้าบ้าน แอบอยู่ บริเวณเงามืดรอบบ้าน
แม่ยายก็รู้งานครับ ออกมาหา แล้วก็อัดกันตามตุ่มน้ำบ้าง ข้างรถบ้าง แล้วแต่โอกาส

ใครมีประสบการณ์แบบผม ก็เอามาเล่าสู่กันฟังนะครับ ..