ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ ร้านคาราโอเกะ [ Part 7 ] ตอนที่ 112 ( ประสบการณ์ของนายโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, มกราคม 08, 2023, 11:18:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mrcat2022

ศุภกร นอนน้อย

ieaky

โอ้ว...ท่านโทนดูดาราจักรด้วย หัวหน้าท่านโทนคนนี้เป็นคนที่ดีนะพูดตรง ๆ สอนตรง ๆ ไม่คิดเล็กคิดน้อย ว่าแต่ตอนนี้คุณชาติ ของท่านโทนหายไปไหนนี่ไม่มีแขวะท่านโทนเหมือนทุกครั้งสรุปที่พี่แทโอแนะนำ ปัจจุบันที่ดินท่านโทนนี้มีการพัฒนาเป็นอะไรเพิ่มมั้ยครับ
ผมนี่แอบสงสัยเล็ก ๆ จากที่เจ๊หมิวและเจ๊เตยเคยเปรย ๆ มาเรื่อย ๆ จะได้ยินพูดถึงเจ้าหญิงน้ำแข็งและประดับดาวตลอด แต่ไม่พูดถึงจอมมารน้อยอย่างแก้มาเลย รึว่าสุดท้ายแก้มห่างหายแยกตัวออกไป

ton29048

คำว่า อะไรก็ได้ นี่ มันคือที่สุดของคำตอบเลยนะ ถ้าพาไปผิดร้าน มีเคือง 555

momoyoyo

Nithiwit Sakfan

เหมือนกับว่าเทพโทนต้องเดินตามทางที่ผู้ใหญ่ทั้งหลายปูทางไว้ให้แบบว่าอย่างเขี้ยวลากดินเลยนะครับ

Kt Kritha

Paradise

seamasterza

winpooh