ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ชู้ทั้งใหญ่ทั้งยาวcopy

เริ่มโดย Alie1102, มกราคม 09, 2023, 02:29:02 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมยังทำใจไม่ได้จนถึงทุกวันนี้ มีเรื่องเล่าเป็นอุทาหรณ์ซึ่งเกิดขึ้นจริงกับตัวผมเอง ผมกับแฟนใช้ชีวิตอยู่ร่วมกันมา13 เราอายุ 34 ปีเท่ากัน เรื่องมันเกิดขึ้นตอนที่แฟนผมต้องไปอบรมเข้ม 3 เดือนแฟนผมรับราชการโดยลงพื้นที่หมู่บ้าน 1 เดือน ทางการมีบ้านพักให้สามหลังแฟนผมอยู่หลังสุดท้ายติดชายทุ่งมีสองห้องนอน แยกพักกับเพื่อนร่วมอบรมอีกคน ปล่อยให้ผมกับลูก ๆ อยู่กันตามลำพัง แรก ๆ ก็กลับบ้านทุกสัปดาห์ พอย่างเข้าเดือนที่สามไม่กลับบ้านเลยโทรหาก็บอกว่างานยุ่ง ไม่ว่าง ผมก็เป็นห่วงเลยคิดจะตามไปเยี่ยมโดยเอาลูก ๆ ไปฝากไว้กับคุณแม่บังเอิญผมไม่ได้โทรบอกเธอว่าผมจะไปหา ผมไปถึงบ้านพักประมาณสี่ทุ่มหลังจากจอดรถแล้วต้องเดินต่ออีกประมาณ 50 เมตร บ้านพักเงียบมากมีเพียงแสงรำไร ผมกำลังจะเคาะประตูก็ได้ยินเสียงคนคุยกันเสียงแฟนผม จำได้แน่นอน แต่อีกเสียงมันเป็นเสียงใครไม่ใช่เสียงผู้หญิงด้วย ด้วยความอยากรู้จึงเดินอ้อมระเบียงและปีนดูที่ช่องแสง ไฟในห้องดับแต่ไฟที่โต๊ะเขียนหนังสือยังสว่าง กวนจังเลยนะเห็นมั๊ยพิมพ์รายงานยังไม่เสร็จเลย แฟนผมพูด ก็มันอยากนี่ของ ของคุณเอามันส์จะตาย ตอดดูดของผมแทบขาดใจ ผมฟังได้แค่นั้นก็หูอื้อตาลายไปหมด เกือบจะชัก 9 มม.ออกมาจากเอวแต่ก็นึกถึงลูกจึงต้องจำยอมทนดูต่อไป ก็ของคุณมันธรรมดาที่ไหนล่ะฉันก็แทบขาดใจเหมือนกันไหนขอดูหน่อยซิ ไม่นึกเลยว่ามันจะเป็นคำพูดของเมียผมไอ้ผู้ชายคนนั้นมันลุกขึ้นถอดเสื้อ แฟนผมช่วยมันถอดกางเกงผมเห็นแล้วตกใจเหมือนกันทั้งใหญ่ทั้งยาวเห็นชัดมาก แฟนผมเป็นฝ่ายรุกดูดแท่งไอติมเสียงดังจ๊วบจ๊าบไปหมด ผู้ชายคนนั้นก็พลิกกลับมาเลียหีเมียผมเมียผมแอ่นให้อย่างดีส่งเสียงซี๊ด เอาเถอะ เร็วไม่ไหวแล้วเร็วทำเถอะเร็วพลางดึงหัวผู้ชายคนนั้นขึ้นมาจูบปากมือก็ล้วง ท่อนเอ็นยัดเข้าหีตัวเอง เสียวจังเลย เสียงกระทบกันของหัวเหน่ามันเร่งจังหวะขึ้นเรื่อย ๆ จากนั้นมันก็พลิกเมียผมขึ้นข้างบนพอได้ที่ เมียผมก็ขย่มกระเด้าแบบไม่กลัวเอ็นมันจะหักเลย ปากก็บอกว่าเสียวจังใกล้จะออกหรือยัง ใกล้แล้วนะโอ๊ย ออกแล้วออกแล้วพลางซบลงบนอกผู้ชายคนนั้น ผู้ชายคนนั้นพลิกเมียผมลงอยู่ในท่าโก่งโค้งมันสอดแขนเข้าไปล้วงจับเต้านมเธอ บีบแล้วก็จับสะโพกเธอทั้งสองมือ มันกระหน่ำเย็ดแฟนผมแบบไม่ยั๊ง จนแฟนผมร้องครางเสียงดังมาก พลางเร่งใหญ่เลยครับ เร็วๆๆๆ ฉันจะออกอีกแล้วนะจะออก โอ้ยยยย ...ออกแล้ว ซี๊ด ผู้ชายคนนั้นมันทนจริง ๆ ผมว่ามันยังไม่ออกแน่ เพราะมันซอยไปก็ถามไปของผมใหญ่มั๊ยเท่าผัวคุณหรือเปล่า แฟนผมครางตอบว่าใหญ่กว่ามากยาวกว่ามาก เอามันส์กว่าด้วย แล้วก็ได้แต่ครางกับแอ่นตูดให้มันล่ออย่างเดียว จนสักพักใหญ่มันก็เร่งเร็วขึ้น ผมจะออกแล้วนะจะออกแล้วให้ฉีดที่ปากหรือฉีดเข้ารูหีดี มันถามเมียผม ฉีดเลย ฉีดในรูเลย....เสียวจะตายอยู่แล้ว ใกล้รึยัง ฉันจะออกอีกแล้วนะ ผมออกแล้ว....ฉันก็ออกแล้วโอ๊ยยยยย.....เสียวจังเลยดีจังเลย เมียผมชมควยของมันว่าทั้งใหญ่ทั้งยาวเสียวมากเสียวทั้งข้างนอกข้างในเลย เมียผมโก่งตูดค้างให้มันกดสะโพกมันแนบคาท่อนควยมันเอาไว้อย่างนั้นอยู่นาน ไม่ต่ำกว่า 5 นาที ไอ้ผู้ชายคนนั้นก็ล้มตัวลงมานอนแผ่หราแฟนผมยังมีหน้ามาจับท่อนเอ็นมันรูด พร้อมใช้ปากทำความสะอาดให้ น้ำเงี่ยนออกกี่ครั้ง มันถามเมียผม บ้าไม่รู้ฉันจำไม่ได้ เมียผมตอบ ดีนะที่เพื่อนอีกห้องเค้ากลับบ้านไม่งั้นคงไม่สะดวก สองคนนั่นเค้าคุยอะไรกันต่อ...... แต่ผมผละออกจากช่องแสงเดินกลับมาที่รถขับกลับบ้านด้วยความรู้สึกที่บอกไม่ ถูก แน่นอนครับเดี๋ยวนี้ผมหย่ากับเธอเรียบร้อยแล้วลูก ๆ เลือกที่จะอยู่กับผมทุกวันนี้ ผมยังไม่กล้าจะมีใหม่ ภาพมันติดตา ส่วนเมียผมถูกให้ออกจากงานเพราะเรื่องความประพฤติ ไม่เจอมาห้าปีแล้วยังไม่รู้ว่าจะเป็นตายร้ายดียังไง.

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ