ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ถ่านไฟเก่ายังเงี่ยน กลับมาเอากันสนั่นจอ cop

เริ่มโดย bigshai, มกราคม 09, 2023, 07:12:53 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

ผมจำฉากในวันนั้นได้เป็นฉากๆ วันที่เธอทิ้งผมไปด้วยเหตุผลอะไรสารพัด ทั้งๆ ที่ตอนรักกันนั้นเราแทบจะไม่ต้องหาเหตุผลใดๆ เลยก็ตาม มันเป็นเรื่องที่ยากจะเข้าใจ แต่ผมก็ปล่อยเธอไป เพราะคิดเอาไว้แล้วว่าถ้ารั้งมันก็ไม่ได้มีอะไรขึ้นมา นอกจากจะฝืนกันไปเปล่าๆ เรื่องเสียว และเรื่องรักต้องแยกออกจากกันให้หมด มันไม่ได้เกี่ยวข้องกันเลย

ไม่ว่าตอนที่เป็นแฟนกันเราจะเย็ดกันบ่อยแค่ไหน ผมจะเย็ดเก่งแค่ไหน หรือผมจะควยใหญ่เท่าไหร่

พอคนจะไป ต่อให้มีร้อยควยก็คงรั้งเธอไม่ได้อยู่ดี

แต่น่าตลก ที่วันนี้ ตอนนี้ และวินาทีนี้ เธอกลับมานั่งคุกเข่าอยู่ตรงหน้าของผมในหอพัก ผมไม่ได้เอากุญแจจากเธอคืนมา เธอจึงสามารถเปิดประตูเข้ามารอผมได้ ก่อนที่จะร้องไห้ออกมาทันทีโดยที่ผมยังไม่ได้พูดอะไรสักคำ แล้วเธอก็ร่ายเหตุผลมากมาย มากกว่าตอนที่เลิกกันเป็นร้อยเป็นพันเท่าให้ผมฟัง ว่าทำไมจึงอยากกลับมาหาผม มาขอโอกาสผม

อยากให้ผมกลับไปเป็นแฟนเธออีกครั้ง

ได้ข่าวแว่วๆ ว่าแฟนใหม่ของเธอที่ทรงเหมือนจะรักนักรักหนานั้นเหี้ยเกินกว่าที่จะคิด ผมยืนพิงกำแพงอยู่ ไม่ได้รู้สึกเห็นใจหรือสงสารเลย เหมือนกันตัวเองเป็นถังขยะความรู้สึก ที่จะกลับมาทิ้งเรื่องราวแย่ๆ เมื่อไหร่ก็ได้ ผมไม่ใช่คนนั้นแล้ว

ผมรูดซิปลงต่อหน้าต่อตาของเธอ ก่อนที่จะควักเอาควยที่ยังไม่แข็งตัวนั้นออกมา

"อมควยเราสิ"

เธอเงยหน้ามองผม ไม่ได้พูดอะไร ราวกับสารพัดคำพูดมันจุกอยู่ที่ลำคอของเธอไปหมดแล้ว

"กลับมาเพราะอยากโดนเย็ดไม่ใช่เหรอ แค่นั้นเองนี่นา ถ้าอยากโดนเย็ด ก็อมควยสิ แต่ถ้าไม่ก็กลับไปซะ"

ผมให้เธอได้เท่านี้จริงๆ ในเวลานี้ ไม่มีความสัมพันธ์ หรือความผูกพันใดๆ เหลืออีกแล้ว เธอเป็นคนสวย แต่ทันทีที่เลิกกันไป ความสวยก็กินไม่ได้หรอก แต่แน่นอนว่ายังเย็ดกันได้ เพราะว่าเธอหีสวย หีฟิต เย็ดมันส์ เท่านั้นจริงๆ

เธอกลืนน้ำลายลงคออย่างยากลำบาก คงเพราะโดนผมจี้ใจดำเข้าให้

แต่สุดท้ายแล้วเธอก็ยื่นหน้าเข้ามาหาผม แล้วอมควยให้ผมทันที เธอใช้ลิ้นตวัดควยของผมเข้าไปอม ก่อนที่จะดุนดันมันอยู่ในนั้นกระทั่งมันเริ่มแข็งตัวคาปากของเธอ แล้วเธอก็เริ่มออกแรงดูดควยของผมจนแก้มตอบ เสียงดูดควยดังจ๊วบจ๊าบขึ้นมาตลอดเวลา ไม่ต้องพูดอะไรกันมาก เมื่อกลับมาเพราะเหตุผลนี้ มันไม่ต้องใช้เหตุผลเลย

บอกผมว่าเงี่ยนคำเดียวก็พอแล้ว

ผมปล่อยให้เธออมควยผมไปเรื่อยๆ จนความเสียวมันเริ่มเกิดขึ้นมาเอง อารมณ์เงี่ยนไม่ใช่เรื่องที่ปลุกยากนัก เมื่อมันเข้าที่ผมก็เริ่มจับหัวของเธอโขกเข้ามากับควยซ้ำๆ ครั้งแล้วครั้งเล่าจนเกิดเสียงอ๊อกขึ้นซ้ำๆ เพราะว่าผมกระแทกควยเข้าไปในลำคอของเธอจนสุดโคนควย กดค้างเอาไว้แบบนั้น จนเธอพยายามดึงหน้าออกมา

ผมเลยพอ ก่อนที่จะพาเธอไปนอนลงบนเตียง จับเธอแก้ผ้าทั้งหมด แล้วจัดการสวมร่างเข้าที่ระหว่างขาของเธอ พร้อมทั้งกระแทกเอวรัวเย็ดหีของเธอทันที

เสียงครางของเธอเริ่มดังขึ้นมาเรื่อยๆ

เธอมาหาผมเพราะเรื่องนี้จริงๆ นั่นแหละ

ปั้บ ปั้บ ปั้บ ปั้บ

"อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊า อ๊า.......เสียว เสียวหีจังเลย ซี้ดดดดดดดดดด"

ผมเก็บอารมณ์และความเสียวทั้งหมดเอาไว้ ไม่ส่งเสียงออกมา ปล่อยให้ร่างกายและลำควยทำหน้าที่ของมันอย่างเต็มที่ สองขาของเธอถูกยกขึ้นมาพาดบ่าแล้วกระหน่ำเย็ดขึ้นไปอีก เปลี่ยนท่าทางของเธอไปตามชอบ เท่าที่ผมอยากจะให้เธอทำ ซึ่งแน่นอนว่าการกลับมาหาผมครั้งนี้ เธอปรารถนาให้ผมทำให้เธอมีความสุข

ด้วยการเย็ด ไม่ใช่การกลับไปให้โอกาสกับเธออีกครั้งหนึ่ง

ยิ่งคิดถึงเรื่องราวต่างๆ ที่ผ่านมา ผมก็ยิ่งรัวเอวกระแทกเย็ดหีของเธอเข้าไปหนักหน่วงมากขึ้นจนใบหน้าเริ่มเต็มไปด้วยคราบเหงื่อที่ไหลรินลงมา เสียวมากเท่าไหร่ผมก็ยิ่งเย็ดหีของเธอแรงมากขึ้นเท่านั้น ต่อให้ร่างกายจะเสียวซ่านและวาบหวิวแค่ไหน ผมก็จะไม่แสดงออกมา ไม่ให้เธอรู้ว่าผมมีความสุขมากพอที่เธอจะเอาไปเข้าข้างตัวเองว่าผมอยากกลับไปหาเธอ

ผมมีผู้หญิงที่เข้ามาให้เย็ดหีมากมาย รู้แล้วว่าชีวิตโสดมันมีกว่าการจมปลักกับเธอ

และเธอในเวลานี้ก็เป็นเพียงผู้หญิงอีกคนที่เข้ามาหาผมเพราะเรื่องนั้น

"ซี้ดดดดดดด......เสียว เสียวจังเลย แรงๆ แรงๆ อ๊ะ อ๊ะ อ๊ะ อ๊า ไม่ไหวแล้ว เสียวไม่ไหวแล้ว อ๊ะ อ๊ายยยย!!!"

เป็นเธอเพียงคนเดียวเท่านั้นที่ส่งเสียงออกมากระตุ้นอารมณ์ของผมในตอนนี้ ผมใช้แรงที่มีอยู่เฮือกสุดท้ายตะบันแรงทั้งหมดรัวเข้าไปจนเธอแทบจะลืมหายใจ ก่อนที่ทุกๆ อย่างจะสิ้นสุดลงด้วยเสียงกระแทกครั้งสุดท้าย แล้วค้างเอาไว้แบบนั้น

ผมเย็ดสดโดยที่ไม่จำเป็นต้องขอ และแตกในรูหีของเธอโดยที่ไม่จำเป็นต้องบอกอะไรทั้งสิ้น

ตอนนี้ทุกๆ อย่างมันส์เป็นของผม เธอโดนผมเย็ดโดยไร้ซึ่งความรัก คงจะเข้าใจบ้างแล้วว่าวันที่ทิ้งผมไปผมรู้สึกเจ็บปวดแค่ไหน

ผมพาเธอมาส่งที่ชั้นล่าง ยึดกุญแจหอของผมคืนมา อวยพรให้เธอเดินทางปลอดภัย

และไม่ต้องกลับมาขอให้ผมคืนดีอีก

แต่ถ้าอยากโดนเย็ด กลับมาได้เสมอ