ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเป็นคนทะลึ่ง - 1

เริ่มโดย river_lamp, มกราคม 09, 2023, 11:24:28 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

river_lamp

แยม มาเล่าให้ฟังถึงเรื่องของเพื่อนเธอคนหนึ่งที่สนิทกันมาก ๆ ชื่อจิ๋ม เพื่อนเธอคนนี้มีสามีเป็นคนมีตำแหน่งใหญ่ มีสี ว่างั้นเถอะ และเวลาไปไหนมาไหน คนก็จะเรียกเพื่อนเธอว่า คุณนายจิ๋ม เธอก็มักจะหัวเราะ เพราะถ้าชื่อซ้ำกับคนรู้จัก บางทีก็จะโดนเรียกว่าคุณนายจิ๋มเล็ก บางทีก็คุณนายจิ๋มใหญ่ แยมก็จะขำตัวโยกเลย ถ้ามีเรื่องอะไรแบบนี้ แต่เรื่องที่น่าตกใจของคุณนายจิ๋มกับสามีเค้าก็คือ...
"เค้าชอบเซ็กส์หมู่ ด้วยหล่ะ เธอ" แยมเล่าให้ฟังวันนึง
คุณนายจิ๋ม แกเล่าว่า สามีแกจะชวนไปเซ็กส์หมู่กับเพื่อนสนิท
อยู่ปกติ ก็เดินเป็นคุณนายชูคอไปมา แต่พอขึ้นเตียงแค่นั้นหล่ะ ก็เป็นอีตัวร่านสวาท ตัวดีเลยแล้วก็ไม่ใช่แค่อันเดียวนะ บางที
เธอเริ่มตาโตเสียงสั่น "บางที 3 อันเลย" เธอเล่าไปพลางชักว่าว ให้ผมไปด้วย
ผมก็เริ่มยั่วเธอ เธอก็ถามว่า แล้วเธอยอมเหรอ ผมบอกว่าไม่เป็นรัยหรอก แค่ไปกินข้าว
ผมเสียวมาก เธอเสียงกระเส่าขึ้น แล้วถามว่า "แล้วถ้าเค้าขอเข้าข้างหลังล่ะ" แค่นั้นหล่ะ ผมแตกคามือเธอเลย แตกแรงด้วย
แค่นัดกินข้าว ไม่น่าเป็นรัยหรอกนะ
อือไม่เป็นรัยหรอก กินข้าวนอกบ้านแต่งตัวสบาย ๆ ก็ได้ เธอลองไปนัดคุณนายจิ๋มดู ผมก็ยังอดขำ ชื่ออีคุณนายนี้ไม่ได้

ตอนไลน์ไปตอนแรก คุณนายจิ๋มไม่ตอบ แต่ผ่านไปวันสองวัน มีข้อความตอบกลับมา แต่ตอบกลับมาแปลก ๆ
"ยินดีครับ" มาที่ร้าน xxx ได้เลย
เรามารู้ทีหลังว่า ตอนแรกแฟนพี่จิ๋ม จะไม่รับนัด พอพี่จิ๋มเอารูปแยมไปดูเท่านั้นหล่ะ รีบคว้ามือถือมาพิมพ์เองเลย หาร้านกินข้าวเองเลย

ถ้าแค่กินข้าวไม่น่ามีรัย แล้วเราก็รับนัดพี่จิ๋มกับสามี แกไป

1819

เริ่มปลุกปั่นให้เข้าวงการสวิง  ถ้าผัวok  เมีย เต็มใจ   และ คู่อยู่ในกฎ  ไม่นอกรอบ ไม่ผิดกติกา มารยาท    ให่่เป็นsex  ไม่ผูกพัน  ก็สนุกกันอย่างสบายใจ  แต่ตัวเพศหญิงนี่แหละ ส่วนใหญ่ มีอะไรกับใคร แล้วมักผูกพัน ลึกซึ้ง กว่าผู้ชาย เกินคำว่า sex play
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

raainum

เชื่อในพลังด้านมืดของทุกคน..
Anti heroes.

jet081

aone

พอเห็นหน้าแยมเท่านั้นละ ตอบรับทันที 

tepsexxx

ขอแบบแซนวิสนะ เรื่องแนวนี้

ball13546

เฮียโด้6ดอทอง

แนวนอกใจ สั้นกระชับ อ่านเพลินมากครับ

Shogun7000

แนวสวิง คงจะอยากลองกันทั้งสามีภรรยา ตอนหน้า จัดไปเลย ขอบคุณครับ

Pra-in

แยมน่าเย็ดแน่ๆ ถึงรีบรับนัด

DrEd

ชอบลีลาการเขียนของคุณ river _lamp มากครับ

hatdog

rskiz

จิ๋มจัดมา ทะลึ่งขนาดไหนเชียว

devilzoa