ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียกับชายอื่นcopy

เริ่มโดย Alie1102, มกราคม 10, 2023, 01:16:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

อีกครั้งที่เมียผมเย็ดกับชายอื่น ขณะที่ผมนั่งทำงานอยู่ที่ออฟฟิตเมียผมโทรศัพท์มาบอกว่าตอนเที่ยงๆ ให้ผมไปที่โรงแรม ชาลีน่า ปริ้นเซส รามคำแหง พบกันที่ห้องอาหารชั้นล่าง เธอบอกว่าได้นัดชายเดี่ยวที่บอกว่าควยใหญ่มาคนหนึ่งผมฟังแล้วรู้สึกตื่นเต้นมากที่เมียผมจะไปเย็ดอีกแล้ว ถึงเวลาใกล้เที่ยงผมก็ขอลางานครึ่งวันแล้วรีบออกจากที่ทำงานขับรถมุ่งหน้าไปโรงแรมมิโด้ทันที พอไปถึงก็เห็นเมียผมก็นั่งกินข้าวอยู่กับชายหนุ่มคนหนึ่งหน้าตาดีหุ่นดีแต่งตัวดีพูดจาสุภาพ เราคุยกันอย่างเป็นกันเองเวลาผ่านไปเกือบบ่ายโมงเมียผมก็บอกให้ชายเดี่ยวไปเปิดห้อง ผมบอกให้เมียผมขึ้นไปเริ่มกับเขาก่อนเลยแล้วสักพักผมถึงจะตามขึ้นไปโดยใช้กุญแจไขเข้าไปเองเพราะผมไม่อยากทำลายบรรยากาศคนที่กำลังเย็ดกัน หลังจากเมียผมหายไปกับชายเดี่ยวได้พักใหญ่ราวครึ่งชั่วโมงผมก็ขึ้นลิฟตรงไปที่ห้อง ผมกะเวลาไว้แล้วว่าตอนนี้ทั้งคู่ต้องกำลังเย็ดกันแล้ว

ผมไขกุญแจเข้าไปอย่างเบาที่สุดไม่ให้คนในห้องรู้ว่ามีคนมาเปิดห้อง ผมค่อยๆเดินเข้าห้องแบบเงียบที่สุดเมียผมกับชายเดี่ยวไม่รู้เลยว่าผมเข้ามาในห้องแล้ว ภาพแรกที่ผมเห็นคือเมียผมนั่งยองอยู่ข้างบนสองมือเกาะหัวเตียงกำลังกระเด้าหีใส่ควยอย่างอร่อย เธอโยกตัวขึ้นลงแล้วก็ส่งเสียงคราง..ซี๊ด..ซี๊ดดด..ตลอดเวลา ชายเดี่ยวก็เด้งควยขึ้นรับกับจังหวะที่เมียผมกระเด้าหีลงเสียงดัง..ปั้บๆๆๆๆๆ ผมยืนดูสักพักก็เข้าห้องน้ำอาบน้ำทำความสะอาดร่างกาย พอออกมาเมียผมนอนพาดขอบเตียงชายเดี่ยวยืนข้างเตียงกระเด้าควยใส่หีเมียผมแบบไม่ยั้ง เมียผมก็แอ่นส่ายโคกหีรับควยอย่างอร่อย ผมเห็นแล้วควยแข็งทันทีผมรีบเข้าดูดนมเมียเมียผมยิ่งเสียวมาก ชายเดี่ยวชักควยออกแล้วเขาก็ก้มลงเลียและดูดน้ำหีเมียผม เขาดูดแรงมากเมียผมต้องใช้มือจิกผมเขาไว้แน่นพร้อมกับแอ่นโคกหีรับเต็มที่ เขาเลียหีเมียผมนานมากพอเขาผละออกผมก็เข้าเลียต่อทันที น้ำหีเมียผมไหลออกมามากเปรอะไปหมดผมดูดกินน้ำหีเมียแล้วผมก็ใช้ควยที่ใหญ่ยาวของผมเย็ดหีเมียทันที ชายเดี่ยวก็ช่วยดูดนมเมียผมส่วนผมก็เย็ดอย่างแรง

เย็ดอยู่นานน้ำก็ยังไม่ออกผมถอนควยออกและให้ชายเดี่ยวสลับมาเย็ดบ้าง ควยเขาใหญ่คับหีเมียผมแน่น ผมถามเมียว่าชอบหรือเปล่าที่ถูกควยใหญ่ๆเย็ดพร้อมกัน 2 ควยเมียบอกว่าชอบมาก ชายเดี่ยวกระแทกควยแรงเมียผมก็เด้งรับตลอดสักพักชายเดี่ยวก็น้ำควยแตกเต็มถุงยาง พอชายเดี่ยวชักควยออกผมก็เย็ดต่ออีก ผมเย็ดสักพักน้ำหีเมียผมก็ทะลักอีกเธอร้องเสียงดังบอกน้ำหีออกแล้ว..น้ำหีออกแล้ว..น้ำหีออกแล้ว ผมเร่งกระเด้าเต็มที่เพื่อให้น้ำหีเมียทะลักออกมาเมื่อรู้ว่าน้ำหีเมียออกแล้วผมรีบถอนควยแล้วใช้ปากดูดน้ำหีเมียทันที หลังจากเลียน้ำหีเมียจนแห้งแล้วผมจึงเย็ดต่ออีกที สักพักน้ำควยผมก็พุ่งเข้าหีเมียเต็มรูแล้วเรา 3 คนก็นอนก่อนก่ายกันอย่างมีความสุขก่อนที่จะลาจากกัน เมียผมชอบเย็ดกับคนอื่นมากผมก็ชอบเห็นเมียเย็ดกับคนอื่น เมียผมชอบคนหล่อๆสุภาพแต่งตัวดี ถ้าคุณเป็นผู้ชายที่ดูดีคุณเสนอตัวมาได้

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ

johnyred59

ตกลงไปโรงแรมไหนกันแน่ มิโด้สะพานควาย กับชารีน่ารามคำแหง แต่ยังอุตส่าห์เจอกันได้