ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ลบ

เริ่มโดย declangombley, มกราคม 10, 2023, 10:07:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

declangombley

ลบดีกว่า
เลิกเขียน เลิกแต่ง พอๆ เบื่อว่ะ

otto_toto

sm007

ชอบมากครับ ตกเป็นทาสแบบนี้ มาต่อไวๆนะครับ

เสรี ชัยยา

ป้าก็ไม่เบาเหมือนกัน...น่าจะชอบแบบโหดทั้งบ้าน

wgis

Subkhong

Heallyza

ชอบมากครับ แนวนี้ แต่ตอนแรกผมๆม่ไหวจริง ไม่ชอบแนวแม่ลูก ไอเด็กคนนี้ขอให้มีเนื้อเรื่องต่อไปนะครับ ทำเป็นแนวกลุ้มเด็กเชี่ย ยังได้เลย

Eric Cantona

นัทโตะ

เป็นแผนของป้าอ้อย ที่เนียนเข้ามาในบ้านด้วยรึเปล่าเนี่ย

Chutichai Inturarm

วัธน์กวี

Tow Tow

แนวดีครับ จัดให้หนักเลย
อยากให้หมอถูกบังคับแก้ผ้าโชว์ที่สาธารณะ

Hb

อนุสรณ์ ถาวรรัตน์

มาแบบนี้ก้องคงตกกระป๋องแน่ ดูแล้วโอมคงจัดหนักแก้แค้นเรื่องที่โรงเรียนแน่

1819

สงสัย แบ้ว ว่าcopy งาน มาหรือเปล่า   เนื้อเรื่องนี้   หรือ เป็นคนแต่วตัวจริง  จำไม่ได้ รู้ แต่ ว่า เคยอ่าน มาแล้ว ทั้ง2 เวอร์ชั่น ถ้า เป็นคนแต่งตัวจริงที่เคย ลง ก็ขออภัยด้วย ครับ

ผู้เขียนตอบ: งานเก่า เอามารีไรท์ใหม่ครับ ผมเจ้าของเรื่อง เรื่องเก่าเพิ่งลบทิ้งเมื่อวานนี้เองครับ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า