ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ข่มขืนทอมปากดีจนติดใจขอเบิ้ลรอบสอง cop

เริ่มโดย bigshai, มกราคม 07, 2023, 10:34:20 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

ผมไม่สนหรอกว่ามันจะเป็นผู้หญิงหรือว่าเป็นทอม อย่างแรกที่ผมมองดูก็คือ ผมสั้นประบ่าของมันไม่ได้ทำให้มันดูเหมือนผู้ชายเลย แม้ว่ามันจะพยายามพูดเสียงเข้ม และลงท้ายเสียงด้วยคำว่าครับมาโดยตลอดก็ตามที ท้ายที่สุดแล้ว มันก็ยังดูสวยและน่าเย็ดในสายตาของผมอยู่ดี แต่เพราะว่าความเป็นเพื่อนผมเลยพยายามไม่คิดเรื่องเสียวกับมันเลย แม้ว่าบ่อยครั้งที่นั่งชักว่าว จะแอบจินตนาการว่ามันกำลังอมควยให้ผมอยู่ หรือว่าผมกำลังเย็ดมันอยู่ก็ตาม

ช่วยไม่ได้นี่นา...ผิวขาว หน้าหวานขนาดนี้ หีชมพูแน่นอน

แต่แล้วความอดทนของผมก็ขาดลง ในวันหนึ่ง ที่มันมานั่งกินเหล้าที่ห้องของผม เราเมากันพอประมาณ แต่ผมยังคงประคองสติได้มากพอ ส่วนมันเมาจนพูดไม่รู้เรื่อง และพูดไม่คิดอีกด้วย ไม่นานมันก็เริ่มวนมาเรื่องของผมที่เพิ่งอกหักเพราะว่าโดนผู้หญิงที่คบกันทิ้งไปเอากับคนอื่นที่ผมรู้จัก มันพูดขึ้นมาว่าผมเองอาจจะไม่มีน้ำยาก็ได้ใครจะรู้ หรือว่าอาจจะควยเล็ก หรือว่าอาจจะเย็ดได้ไม่ถึงใจ

ฉากในเรื่องน้องเมียพันธ์เอ็กซ์ลอยมาเป็นฉากๆ เลย แต่ว่าตอนนี้ผมคงจะไม่สามารถบอกมันว่าผมไม่เล็กนะครับ แล้วถอดกางเกงให้มันดูควยของผมได้หรอก ยอมรับเลยว่าตอนนั้นผมโมโหมากๆ เลยจริงๆ ที่โดนดูถูกแบบนี้ ความเป็นชายที่ผมมั่นใจไม่ควรมาสั่นคลอนจากคำพูดของเพื่อนสนิทที่พูดมาแบบไม่คิดแบบนี้ ผมเลยจัดการที่จะจับมันกดลงกับพื้น แล้วกระชากเสื้อผ้าของมันออกทันที มันไม่ได้มีแรงมากพอที่จะต้านแรงผมหรอก

มันตะโกนลั่น ถามว่าผมจะทำอะไรมัน แต่ผมไม่ตอบหรอก มาถึงขนาดนี้แล้วไมมันจะไม่รู้ว่าผมกำลังจะข่มขืนมันให้จบๆ ไปซะ จะได้รู้ว่าไอ้ที่ผมโดนทิ้งไม่ใช่เพราะว่าผมควยเล็ก หรือว่าเย็ดไม่เก่ง ไม่ใช่เรื่องบ้าบออะไรพวกนั้นทั้งนั้นแหละ

ผมกระชากกางเกงของมันออก มันพยายามดิ้น แต่ผมก็เอามือหนึ่งอุดปากมันเอาไว้ ในขณะที่ควยแข็งขึ้นมาเพราะว่าได้เห็นหีของมัน หีสวยอย่างที่คิดจริงๆ ด้วย เพราะว่าเป็นทอมสินะ เลยไม่ได้โดนกระทำเท่าไหร่ หีชมพูเหมือนที่จินตนาการเอาไว้เลยจริงๆ ถ้าเลือกได้ ผมเองก็อยากจะลงลิ้นเลียหีให้มันอยู่ แต่ว่าด้วยเวลานี้คงจะไม่เหมาะเท่าไหร่หรอก ผมเลยค้อยๆ ใช้นิ้วของผมสวมสอดเข้าไปในรูหีของฉัน จากนิ้วหนึ่ง เป็นสองนิ้ว แล้วเริ่มขยับไหวเข้าออกอย่างถี่รัวสุกดๆ จนกระทั่งเสียงกรีดร้องของมันกลายเป็นเสียงครางเบาๆ ในลำคอ

รูหีของมันตอดมือของผมเอามากๆ จนผมนั่งควยแข็งจนเจ็บไปหมดแล้ว เพราะว่ามันทั้งแน่น และฟิต ยิ่งผมคอยๆ ถ่างนิ้วออกภายในแล้วคว้านไปรอบๆ รูหีของมัน ความเงี่ยนของผมก็ไม่อาจที่จะหยุดได้อีกแล้ว

คืนนี้แหละ มันจะได้รู้ว่า ผมมีดีแค่ไหน ผมรูดซิปด้วยมือข้างเดียวกันที่เพียงแหย่รูหีของมัน แล้วควักลำควยออกมา มันคงไม่มีเวลามาเห็นหรอก ว่าผมควยใหญ่ขนาดไหน แต่ผมก็จะให้มันรู้ได้ด้วยตัวมันเอง ตอนที่ผมค่อยๆ ดันควยเข้าไปในรูหีของมันนั่นแหละ เสียงร้องดังแทรกขึ้นมาพร้อมกับเสียงครางอีกครั้ง รูหีของมันที่ว่าตอดนิ้วของผมเมื่อกี้ ตอนนี้โคตรจะตอดควยของผมเลย โคตรจะฟิต ไม่เคยเย็ดหีใครแล้วเสียวขนาดนี้มาก่อนจริงๆ

ผมชันตัวขึ้นด้วยเข่า ก่อนที่จะดันควยเข้าไปในรูหีของมันจนสุดโคนควย มันแอ่นตัวขึ้นมาทันที คงจะทั้งจุกและเสียวหีแน่ๆ และแน่นอนว่าผมไม่ได้ใจดีกับมันมากพอในเวลานี้ จัดการรัวควยกระเด้าเย็ดหีของมันต่อเนื่องทันที ด้วยความเงี่ยน และความโมโห แต่ยิ่งเย็ดไปเรื่อยๆ เสียงร้องของมันก็เริ่มเปลี่ยนเป็นเสียงครางเสียอย่างนั้น และผมเองก็ครางออกมาไม่ต่างกัน รัวควยกระแทกเย็ดเข้าไปเรื่อยๆ

จนเสียงร้องของมันหายไป เหลือเพียงเสียงคราง ผมเลยเอามือที่ปิดปากของมันออกมา แล้วปล่อยให้มันได้ครางกับความเสียวในครั้งแรกของชีวิตที่มันจะได้รับจากควยของคนที่มันบอกว่าไม่ได้เรื่องๆ ผมยกขาของมันทั้งสองข้างขึ้นมาพาดบ่า แล้วเอื้อมมือไปคว้านมของมันบีบคลำอย่างเต็มอารมณ์ รัวควยเข้าไปเต็มที่จน จนกระทั่งปลายทางใกล้จะมาถึง

ผมกำลังจะแตกแล้ว

เย็ดไม่ได้เรื่องใช่ไหม แล้วรู้หรือยังว่าได้เรื่องหรือเปล่า

ควยเล็กใช่ไหม แล้วรู้หรือยังว่าใหญ่หรือเปล่า

ผมรัวจังหวะสุดท้ายกระแทกหีของมันจนร่างกายขยับไหวตามแรงแอวของผม ก่อนที่จะจัดการมอบของขวัญสุดพิเศษเป็นน้ำควยที่กลั่นมาจากความเงี่ยนซึ่งแตกในคารูหีของมันเป็นที่เรียบร้อยๆ ในตอนที่ผมหยุดลงแต่ควยยังคงคารูหีของมันอยู่ ผมก็ค่อยๆ ยกขาของมันลงจากบ่า ในขณะที่มันมองหน้าผมด้วยแววตาที่ต่างออกไปแล้วหลับไปทั้งอย่างนั้น

ผมกินเหล้าย้อมใจอีกกลมหนึ่งคนเดียว เตรียมรับผลการกระทำของวันพรุ่งนี้เช้า

แต่ทันทีที่ผมตื่นขึ้นมา ก็ดันได้เห็นว่า มันกำลังนั่งอมควยของผมอยู่ แล้วเหลือบตาขึ้นมามองผมด้วยแววตาที่ปรารถนา ผมยิ้มออกมาทันที

ติดใจควยกูแล้วสินะมึง

vadazaa

พวกทอมเวลาเจอควยผู้ชายเย็ดจนแตกใน เหมือนหมาตัวเมียตัวหนึ่งอะครับ จริงๆ จากใจคนเย็ดหีทอมสวย

oay002

จากทอม พอโดนของจริงเข้าไปคงติดใจซะแล้วละ

mrfun

ความสุขอยู่ที่การแบ่งปัน