ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครูสายพินสาวใหญ่copy

เริ่มโดย Alie1102, มกราคม 12, 2023, 02:49:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

เรื่องที่ผมจะเล่ามันเป็นสิ่งที่ผมเองไม่เคยเคยคาดคิดมาก่อนเลยครับว่า สาวใหญ่วัย 55 ปี ซึ่งเป็นครูที่ผมนับถือมาก ชื่อว่าครูสายพินครับ แกเป็นโสดอยู่คนเดียวครับ ครูสายพิน เป็นครูสอนอยู่โรงเรียนชั้นประถมแห่งหนึ่งครับ ในอำเภอรอบนอก เป็นโรงเรียนบ้านนอก มีนักเรียนไม่กี่คนครับ ผมเองก็เป็นครูฝึกหัด เป็นนักศึกษาฝึกหัดผมได้มาสอนที่โรงเรียนแห่งนี้ได้ไม่ถึงเดือนครับ โดยผมได้พักที่บ้านพักในโรงเรียนอีกหลังหนึ่ง ซึ่งอยู่ติดกับใกล้ๆบ้านพักครูสายพิน วันนี้ตอนเย็นหลังจากที่โรงเรียนได้เลิกไปแล้ว

นักเรียนกลับบ้านจนหมด ผมก็กลับไปที่บ้านพัก เอางานที่นักเรียนส่งมาตรวจดูเป็นที่เรียบร้อยแล้ว จากนั้นก็จะจุดไฟทำกับข้าวคิดว่าเย็นนี้จะเผาปลานิลกินครับ ผมใช้ถ่านครับ แต่ว่าไฟแช็คของผมหาไม่เจอ ไม่รู้ว่ามันตกหายไปไหน ดังนั้นผมคิดว่าจะไปขอยืมไฟแช็คที่ครูสายพินก่อนครับ ผมเดินไปหาครูสายพินที่บ้านพัก ผมไม่ได้ร้องเรียกแกครับ เดินเข้าไปเงียบๆเห็นประตูห้องนอนแกปิดไม่สนิท พอผมเข้าไปใกล้ๆ ก็ได้ยินเสียงดังพั่บๆ พร้อมกับเสียงของครูสายพินครางออกมาเบาๆครับ

ผมสงสัยว่าครูสายพินแก่จนปานนี้แล้วยังเอาหนุ่มมาเล่นเสียวที่ห้องเลยเหรอ ผมจึงแอบดูที่ประตูที่ไม่ปิดสนิท ผมแทบไม่เชื่อในสายตาเลย ครูสายพินดูเป็นคนที่หงิมๆ เรียบร้อยมารยาทดีมาก จะกล้าทำแบบนี้ครับ แกเอามะเขือยาวลูกขนาดเขื่องดันเข้าไปที่รูหีแกจนได้ครึ่งลูก แกดันเข้าดันออกเบาๆ จนผมเห็นรูหีแกปลิ้นเข้าปลิ้นออกครับ ผมเองดูการกระทำของแกจนเกิดความเงี่ยนขึ้นมาควักเอาควยออกมาชักว่าวไปด้วย ผมไม่กล้าบุกเข้าไปเย็ดกับแกครับ ครูสายพินเริ่มดันมะเขือยาวเข้าๆออกๆเร็วขึ้นเรื่อย

"โอววว...อ่า...ซี๊ดดด.." แกครางออกมาด้วยความเสียวครับ จากนั้นแกก็เปลี่ยนมาเป็นท่าคลานสี่ขาครับ แกหันบั้นท้ายที่ใหญ่มากมาทางผม มันขาวโพลนไปหมด ผมเสียวควยมากเร่งชักว่าวอย่างเร็วๆๆ รัวมือรูดควยอย่างเร็วครับ ส่วนแกก็ดันมะเขือยาวใส่หีทางด้านหลังอย่างเร็วแรงๆเช่นกัน จนแกร้องครางออกมาอย่างสุดเสียวครับ "โอววว....น้ำ....น้ำจะ...จะ...แตกแล้ว ....แตกแล้ว..." จังหวะนั้นผมเสียวอย่างสุดควยผมปล่อยน้ำพุ่งกระฉูดอออกมาเลอะหน้าประตุแกเต็มไปหมดครับ น้ำผมออกมาเยอะมาก เพราะว่าไม่ได้ชักว่าวมานานแล้ว ผมรอแกใส่เสื้อผ้าเสร็จก่อนจากนั้นก็ออกมาอยู่หน้าบ้านแล้วเรียกแก ขอยืมไฟแช็คแป๊ปหนึ่ง แกออกมาด้วยผมเผ้ายุ่งเหยิงหน้าแดงมากครับ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ