ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ทีเด็กเด็กญี่ปุ่น copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มกราคม 12, 2023, 10:28:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมอายุ 26 ปี เดินทางมาเรียนปริญญาโทที่ลอนดอน ช่วงแรกๆที่มาถึงก็สมัครเข้าเรียนภาษาก่อน ที่รร.ภาษา(แถวๆ waterloo)นี่เองผมได้พบกับเพื่อนๆต่างชาติมากมาย แต่การที่เป็นคนเอเชียก็ทำให้ผมค่อนข้างจะสนิมสนมกับเพื่อนๆเอเชียด้วยกัน และหนึ่งในนั้นที่ผมมองๆอยู่เป็นคนญี่ปุ่นครับ เพิ่งจบมหาลัย อายุ 22 ปี หน้าตาก็แนวๆ ในละครญี่ปุ่นที่บ้านเราดูกันเลยล่ะ ซึ่งหาได้ยากมากในเรื่องจริง(10 คนจะมีซะ 4 ได้ ที่นี่) เธอชื่อ มายูมิ ครับ ยังพูดภาษาอังกฤษได้ไม่ดีเท่าไหร่ หน้าตาดี น่ารัก การแต่งตัวดีมากครับเนี้ยบสไตร์คุณหนูเจแปน รูปร่างสูง นมโต เอวคอด สะโพกผาย สังเกตได้ชัด ก็ดันใส่กระโปรงรัดรูปมานี่ครับทั้งที่หนาวจะตายชัก ผมและมายูมิสนิทกันเร็วมาก ดูๆแล้วเค้าคงสนใจผมบ้างล่ะน่า ผมก็คิดถึงเพื่อนคนไทยที่ออสเตรเลีย(เพิร์ท) เคยบอกว่าพวกสาวๆญี่ปุ่นที่นั่น เห็นหน้าตาดีๆ แต่ชอบมั่วเซ็กส์กันไม่เลือกหน้า ไอ้ผมก็เริ่มครุ่นคิดล่ะทีนี้ แอบมองรูปร่างมายูมิแล้วเก็บไปชักว่าวอยู่ตลอด เดือนเศษๆผ่านไป เราสนิทกันมากขึ้น จับมือ กอด ถือว่าธรรมดาแล้ว บางครั้งก็เริ่มทะลึ่งบ้างจับก้นเธอ เธอก็งอนครับ ยิ่งน่ารักเข้าไปใหญ่ แล้วมาวีคเอนด์นึงผมไปเที่ยวกับเธอตามปกติ นั่งคุยกันอยู่ที่เลสเตอร์สแควร์ ก็มีฝรั่งสองคนโต๊ะข้างกำลังบดปากกันอยู่ ทั้งล้วงทั้งบีบนมฝ่ายหญิงอย่างไม่สนใจใครเลยครับ ดูๆไปก็ชักมีอารมณ์ด้วย คิดว่ามายูมิก็คงรู้สึกเหมือนกัน แล้วผมไปส่งเธอที่แฟลซ ระหว่างขึ้นบันไดก็โอบเอวเธอ แล้วลองจับหน้าอกดู เธอก็เอามือปัด ผมก็เลยบีบไปเต็มๆมือเลยครับ เธออายมาก รีบเดินหนีเข้าห้องไปเลย ผมนึกว่าเธอโกรธเลยว่าจะขอโทษแล้วก็จะกลับบ้าน พอเข้าไปถึงเธอนั่งก้มหน้าอยู่บนเตียง ผมก็เข้าไปขอโทษ กอดเธอแล้วก็หอมแก้ม แต่แล้วเธอเอื้อมมือมาจับที่เป้าของผมครับ บีบเบาๆนอกกางเกง แล้วบอกว่าค้างที่นี่ก็ได้ รูมเมทเธอไม่กลับ(คนจีน....ไปค้างกะเพื่อนๆ คงจะฉลองตรุษจีนมั๊ง) พูดจบก็ปลดกระดุมกางเกงผม แล้วควักน้องชายผมออกมา เธออมทันที ดูจนของผมแข็งไปหมด เธอแหงนหน้าทำตาทะเล้นทั้งๆที่กำลังอมอยู่ เห็นอย่างงี้แล้วอารมณ์กระเจิงไปเลย ผมกระเด้าเอวไปตามจังหวะผ่านริมฝีปากบางๆ มือก็ควานไปมาตามเสื้อยืดของเธอ มายูมิใช้ลิ้นได้เก่งมา รัวที่หัวแดงไปนานมาก ดูท่าทางคงผ่านมาหลายคน ก็เลยถามเธอตอนนั้นเลย เธอบอกว่าเสียตัวให้กับเพื่อนที่เรียนด้วยกัน แล้วก็กับรุ่นน้องแถวบ้าน ผมก็ไม่สนใจอะไร จับเธอนอนหงายแล้วถลกเสื้อขึ้น พร้อมถอดกางเกงเธอออก เหลือเพียงบราลูกไม้กะบิกินี่สีดำตัวจิ๋ว แหม่..ชั้นในสีดำอย่างดีตัดกับผิวมายูมิ มันช่างกระตุ้นฮอร์โมนผมเข้าไปใหญ่ ผมรั้งบราขึ้นไป นมเธอทะลักออกมา สวยมากครับ ราวๆ 34 ได้ หัวนมเล็กๆ สีน้ำตาลอ่อนๆ แข็งแป๊กเลย ดูดมันส์มากๆ อีกมือก็คลึงหัวนมอีกข้างอย่างเมามัน ตอนนี้เริ่มมีเสียงครางในลำคอดังออกมา ผมก็เริ่มใช้นิ้วลงไปป้วนเปี้ยนกับส่วนล่างของเธอ เธอกระตุกสายบิกินี่หลุดเองเลย พร้อมค่อยๆแยกขาออก เหมือนจะบอกว่าเธออยากมากแล้ว ผมใช้นิ้วสำรวจไปที่เนินสาวของเธอ ขนเธอสวยมากไม่ดกจนเกินไป ผมเริ่มใช้นิ้วเขี่ย น้ำเธอออกมามากเหลือเกินครับ ผมเอาหน้ามาซุกแล้วลองเลียที่โคกของเธอ(เป็นคนแรกที่เลียให้เลย) มายูมิดิ้นพร่านเลย ร่อนเอวไปมาท่าทางคงจะเสียวสุดๆ เธอบีบนมตัวเองร้องครางเป็นภาษาญี่ปุ่น ตอนนี้คุณหนูอย่างมายูมิกำลังเกินความเงี่ยนอย่างเต็มที่ ยางอายที่เคยมีตอนนี้ไม่เหลือหลอแล้ว ผมก็ชักไม่ไหวจึงเอาท่อนเนื้อที่แข็งเป็นหิน จ่อที่เนินเนื้อของเธอ แล้วค่อยๆดันมันเข้าไปช้าๆ ของเธอยังแน่นอยู่เลยครับ หน้าตาเหยเกของเธอตอนที่โดนเสียบมันเร้าความรู้สึกมากๆ ผมเริ่มกระเด้าๆๆๆ จนจังหวะของเราเริ่มรับกัน ก็เริ่มกระแทกแรงๆขึ้น เธอเองก็แอ่นรับสวนกับมาโดยไม่กลัวพังซะเลย " โอว....อาว.. "มายูมิครางเสียงดังลั่นห้อง เอาท่านี้อยู่ซักพัก เธอก็บอกให้ผมนอนลง แล้วเธอก็นั่งคร่อมลงที่ตัวผม ท่านี้ผมชอบมากอยู่แล้ว เธอขย่มเก่งมากเลยครับ คล่องแคล่วและรุนแรงมากสาวๆไทยอายไปเลย สองเต้ากระเด้งไปมา ผมคว้าหมับขยำมัน ตั้งใจจะให้แหลกคามือ เธอซี๊ดปากด้วยความเสียว ดูเธอจะเป็นคนเซ็กส์จัดมาก เธอเร่งกระแทกตัวเร็วและแรงขึ้น ผมก็เด้งอัดสวนเข้าไป จนกระทั่งร่างเธอเกร็ง กระตุก และเสร็จไปในที่สุด แล้วล้มตัวนอนแผ่บนเตียง ผมก็ลุกขึ้นจับขาเธอถ่างต่อทันที จับแท่งเนื้อแหย่เข้าไปใหม่ น้ำเธอที่เพิ่งออกไหลปสิ้นออกมา ผมจับขาเธอพาดบ่าแล้วซอยอย่างสนุก โดยที่ร่างเธอเด้งไปตามแรงกระแทก จนเธอเริ่มคึกอีกครั้ง เด้งสวนมาเสียงดัง พั่บๆๆๆ ด้วยการกระทบกัน เนื้อต่อเนื้อ แล้วผมก็บอกให้เธอไปจอบขอบราวที่ระเบียง เธอก็ไม่ขัดครับ ผมก็ยัดเข้าไปในหลืบอีกครั้ง มือก็จับเอวที่คอดกิ่วรับกับสะโพกผายของเธอ ตอนนั้นมันมืดแล้ว ไม่มีคนอยู่ด้วยแต่ถึงมีก็ไม่อายแล้ว ผมเอื้อมมือไปคว้านมอีกครั้งมันแกว่งไกวไปอย่างน่าดู ผมบีบขยำเต้าอวบอิ่ม นิ้วก็บี้หัวนมอย่างแรง เธอร้องครางเสียงดังโดยตลอด มีน้ำไหลมาตามง่ามขาของเธอเธอเสร็จไปอีกครั้งแล้ว ผมก็อัดแท่งเนื้อไปเรื่อยๆ จนเริ่มไม่ไหวน้ำจะแตก ก็รีบชักออกมาอย่างเร็ว แล้วจับหัวเธอกดลงมา เธออ้าปากรับผมกระแทกใส่ปากเธออีกไม่นานก็ระเบิดน้ำรักออกมา ฉีดเต็มหน้าเต็มปากเธอ เธอก็อมให้ต่อ แล้วดูดกลืนทำความสะอาดให้โดยไม่เหลือซักหยด แล้วเราก็นอนกอดกันที่ระเบียงก่อนที่จะไปล้างทำความสะอาดในห้องน้ำ ผมเริ่มนึกเสียใจที่ไม่ได้ใส่ถุงยางป้องกันแล้วนี่ก็ไม่ใช่เมืองไทยด้วย ไม่รู้จะบากหน้าไปตรวจได้ยังไง ก็เลยตามเลยไป แต่หลังจากวันนั้นมาเวลาที่เอากันทุกครั้งก็ใส่มาตลอดครับ(ฝากเตือนเพื่อนๆด้วยความหวังดี) ทุกวันนี้เวลาจะเอากับมายูมิง่ายขึ้นแยะ เพราะดูเหมือนรูมเมทเธอจะรู้เวย์ เปิดโอกาสให้เสมอ มันทำให้ผมรู้สึกประทับใจที่ได้มีโอกาสฟันสาวหน้าตาน่ารักเมดอินเจแปน
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก