ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ประสบการณ์เสียวหนุ่ม-สาว รสปากจากพี่เปิ้ลม่ายสาวสุดเซ็กซี่ copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มกราคม 13, 2023, 08:24:26 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ประสบการณ์เสียวหนุ่ม-สาว ของผม เกิดขึ้นตอนที่ผมเรียนอยู่มัธยมหก ตอนนั้นผมยังใช้ชีวิตอยู่ต่างจังหวัด ในอำเภอที่ห่างไกลจากตัวเมืองพอสมควร โดยบ้านที่อยู่ใกล้ๆ กันกับผมเป็นบ้านของพี่เปิ้ล ม่ายสาววัยยังไม่ถึงสามสิบดี ที่ผัวแกไม่รู้คิดอะไรอยู่ เพราะพี่เปิ้ลทั้งสวยทั้งเซ็กซี่ ผิวขาวแบบสาวเหนือหน้าอกใหญ่ หุ่นอาจจะอวบไปนิด แต่ก็ให้ความรู้สึกแน่น เต็มไม้เต็มมือดี แต่ผัวพี่เขายังไปติดนักร้องแถมไปทำเขาท้องจนต้องรับผิดชอบ เลยทำให้พี่เปิ้ลตัดสินใจเลิกกับสามี

และพี่เปิ้ลนี่แหละ ที่เป็นคนทำให้ผมมีประสบการณ์เสียวหนุ่ม-สาว ซึ่งเป็นครั้งแรกในชีวิตของผม แถมยังเป็นการโดนเป่าปี่ ที่รีดน้ำจนแทบจะหมดตัวจากผมเลยด้วยซ้ำ

ตอนนั้นเป็นช่วงปิดเทอมใหญ่ ผมอยู่บ้านไม่ไปไหน เตรียมตัวเข้าเรียนมหาวิทยาลัยตามคณะและสถาบันที่เลือกเอาไว้ หลังจากยื่นคะแนนและผ่านได้เข้าเรียนเรียบร้อย ส่วนพ่อกับแม่ก็ไปทำงานในตัวจังหวัดทั้งคู่ วันเกิดเหตุผมกำลังเล่นเกมอาร์โอวีอยู่ แม่ก็โทรมาบอกว่า ให้ผมเอากับข้าวในตู้เย็นไปให้พี่เปิ้ลหน่อย เมื่อเช้าแม่ลืมเอาเข้าไปให้ ผมเลยเอากับข้าวที่แม่เตรียมไว้เรียบร้อยแล้วไปให้พี่เปิ้ลตามที่แม่สั่ง

เพราะบ้านไม่ได้ไกลกันนัก ผมเลยตัดสินใจเดินไป พอถึงบ้านพี่เปิ้ลที่ไปมาหาสู่กันเป็นประจำ เห็นประตูใหญ่หน้าบ้านไม่ได้ล็อค ผมก็เลยเปิดเข้าไปเลย ประตูบ้านก็เปิดแง้มๆ ผมเลยไม่เรียกพี่เปิ้ลตัดสินใจเดินเข้าไป แต่ไม่เห็นพี่เปิ้ลอยู่ในบ้าน ผมดุ่มๆ ไปในครัว เอากับข้าวที่แม่เตรียมไว้ให้แกใส่ตู้เย็น กำลังจะเดินออกจากบ้าน ก็ได้ยินเสียงครางกระเส่าดังมาจากชั้นบน ผมเลยค่อยๆ เดินย่องขึ้นบันได เห็นประตูห้องพี่เปิ้ลเปิดไว้ เลยค่อยๆ ชะโงกหน้าดูว่า พี่เขาทำอะไรอยู่ในห้อง

ภาพที่เห็นก็คือ พี่เปิ้ลที่เปลือยทั้งร่าง นั่งพิงหัวเตียงชันเข่า ถ่างขาออกกว้าง มือหนึ่งบดบี้ที่รอยแยกของนาผืนน้อยที่มีหญ้าปกคลุมค่อนข้างหนา มืออีกข้างก็ขยำขยี้หน้าอกที่ล้นมืออย่างเมามันส์ เสียงร้องโอยๆ ดังลั่น ตาหลับพริ้ม สักพักผมก็เห็นแกเอานิ้วใส่เข้าไปในรอยผ่า แล้วขยับเข้าออกเร็วจี๋ ส่งเสียงซี้ดปากราวกับกินอะไรเผ็ด จากนั้นตัวก็สั่นกระตุก แล้วก็หยุดนิ่ง

ผมตื่นตาตื่นใจกับภาพที่เห็น ซึ่งทำให้ไอ้หนูมันแข็งขึ้นมาด้วย เลยไม่ทันระวังตัวตอนแกลืมตาเห็นผมยืนอยู่ข้างประตูห้องนอน "เอ็ม มาทำอะไร" แกถามเสียงตะกุกตะกักปนอายๆ "เอ่อ... ผม ผม เอากับข้าวที่แม่ทำไว้มาให้ครับพี่" ผมตอบด้วยความกลัว แต่พี่เปิ้ลกลัวไม่ได้ดุอะไร แกเอาผ้าห่มคลุมตัว แล้วบอกว่า "มาหาพี่ใกล้ๆ หน่อยซิ" ผมค่อยๆ เดินเข้าไปหา อาการกลัวยังไม่หายไปไหน พอไปยืนตรงข้างเตียง พี่เปิ้ลตบที่นอนให้ผมนั่งลงข้างๆ แกเขยิบเข้ามานั่งใกล้ๆ จนผมได้กลิ่นกายของพี่เปิ้ล "เป็นหนุ่มแล้วนี่เรา" เสียงพี่เปิ้ลพูดแบบเอ็นดู "เนี่ยดูซิอะไรไม่รู้ตุงเป้าเลยเนี่ย" พูดไม่ทันขาดคำ พี่เปิ้ลก็เอามือล้วงเข้ามาในกางเกงขาสั้น กำไอ้หนูของผมเต็มๆ ผมสะดุ้งเฮือก ตัวสั่นด้วยความกลัวปนกับอารมณ์แปลกๆ แบบอยากให้แกสัมผัสนานๆ และมากกว่านี้ "เคยหรือยังละ" แกถาม "เคยอะไรครับพี่" ผมตอบเสียงสั่น "ก็ช่วยตัวเองไง" แกถามต่อ "เคยครับพี่" พี่ตอบแบบอายๆ "เอ... มันทำยังไงน๊า" ปากพี่เปิ้ลถามแบบไม่รู้ แต่มือนี่ขยับระรัว ซึ่งมันให้อารมณ์แตกต่างจากที่ผมทำด้วยตัวเองลิบลับ จนไม่อยากให้แกหยุด พี่เปิ้ลคงรู้เพราะค่อยๆ รูดช้าๆ แถมยังมากระซิบที่ข้างหูผมเบาๆ "แบบนี้หรือเปล่านะ" ลมหายใจอุ่นๆ ของแกรดที่หูผม จากนั้นพี่เปิ้ลก็เอาริมฝีปากมาเม้มที่ใบหู แล้วใช้ลิ้นฉกเลียไปรอบๆ จนผมขนลุกซู่ด้วยความสยิว

มือของพี่เปิ้ลที่เล่นอยู่กับเจ้าหนูของผม ตอนควักมันออกมาจากในกางเกงเรียบร้อยแล้ว "น่ารักจัง" ก็พูดพร้อมรอยยิ้ม แล้วก็อ้าปากดูดดื่มส่วนหัวของมันอย่างเพลิดเพลิน ส่วนมือที่กำลำตัวของมันก็ขยับขึ้นลงไปเรื่อยๆ จนผมก้นไม่ติดที่นอน มือลูบหัวของแกไปด้วย

บางครั้งพี่เปิ้ลก็ใช้ริมฝีปากขบเม้มเบาๆ ไปทั่วลำ บางทีก็ดูดเน้น เล่นเอาผมสยิวไปทั้งตัว ถึงขั้นเอามือกุมหัวของแกทั้งสองมือ จนท้ายที่สุดก็ทนไม่ไหว พี่เปิ้ลก็เหมือนรู้ใจ แกขยับหัวขึ้น-ลงเร็วขึ้น ปากเม้มเน้นๆ ในที่สุด ด้วยความอบอุ่นจากปากกับลีลารีดพิษแบบแม่ม่ายเป็นงานของพี่เปิ้ล ไอ้หนูของผมก็ทนไม่ไหว ระเบิดออกมาเต็มที่ แม้พี่เปิ้ลจะพยายามดูดเก็บจนเกลี้ยง แต่เพราะคงไม่เคยเจออะไรแบบนี้ ไอ้หนูเลยปล่อยน้ำออกมามากกว่าปกติ จนไหลออกมาที่มุมปากของพี่เปิ้ล ผมรู้สึกตัวเบาหวิวสบายๆ ยังไงไม่รู้ แล้วก็ทิ้งตัวลงนอนบนเตียงพี่เปิ้ลหลับปุ๋ยไปเลย

ส่วนแกก็ลุกขึ้นพาร่างเปลือยๆ ที่ขาวเหลือเกินไปเข้าห้องน้ำ หลังมอบประสบการณ์เสียวหนุ่ม-สาว ให้กับผมเรียบร้อย หลังจากนั้น หากว่าง พี่เปิ้ลก็จะส่งไลน์ชวนผมมาฝึกปรือฝีมือ เพิ่มพูนประสบการณ์กับแกเป็นประจำแทบทุกวัน

———————————————————–
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก