ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เอากับเจ๊สวยสาววัยทอง เมียเจ้านาย copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มกราคม 13, 2023, 08:25:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมชื่อโอนะครับ ครอบครัวมีฐานะยากจน บวกความไม่ขยันหมั่นเพียรเล่าเรียนของผม จึงตัดสินใจออกจากโรงเรียนตอนม.4 เรื่องที่จะเล่าต่อไปนี้เกิดขึ้นเมื่อครั้งที่ผมไปทำงานในไร่องุ่นแห่งหนึ่ง ที่จังหวัดทางภาคอีสานตอนล่าง ตอนนั้นผมอายุ20ต้นๆครับ หน้าที่ในไร่ก็คือมีหลายอย่าง ฤดูองุ่นก็เก็บเกี่ยวผลิตผล ไม่มีงานผมก็พรวนดินถางหน้าแลกกับเงินไปวันๆ เจ๊านายของไร่นี้ชื่อคุณต้นครับ อายุราวๆจะ 60 ได้ คุณต้นมีภรรยาหนึ่งคนชื่อคุณสวย คนงานในไร่เรียกเจ๊สวยครับ เคยได้ยินว่าอายุห่างกับคุณต้น10ปี

มีอยู่วันหนึ่งสาวใช้ในบ้านแกลากิจไปต่างจังหวัดแล้วไม่มีใครคอยทำความสะอาดบ้าน ปรนบัติเจ๊สวย แกสวยสมชื่อจริงๆนะครับ ถึงอายุราวๆ50 แต่รูปร่างดี ขาว ผิวพรรณเต่งตึง หัวใจวัยรุ่น คุณต้นเห็นผมเด็กที่สุดบวกเป็นคนงานสารพัดประโยชน์จึงไว้วางใจให้ไปอยู่ใกล้ไม้ใกล้มือเมียแก คอยหยิบจับทำงานช่วยชั่วคราวเพื่อรอคนใช้ประจำกลับมา เมื่อผมเดินเข้าไปในบ้านเจ๊สวยแกก็เรียกให้ไปล้างจานซึ่งกองพะเนินเทินทึกก่อนเป็นอันดับแรก ทำงานในบ้านดีกว่าในสวนเป็นไหนๆ ไม่ต้องทนแดดทั้งร้อนทั้งเหนื่อย

เมื่อผมล้างจานเสร็จก็มาเสนอหน้าอยู่ข้างๆเจ๊ แกนั่งทำบัญชีกดคอมไปมาสักพักก็หันมาถามผมว่าใช้คอมเป็นไหม ผมพยักหน้าหงึกๆตอบแกว่าพอใช้ได้ แกก็ยิ้มแล้วหันมาถามผมว่าอายุยังน้อยทำไมไม่เรียนต่อ ซึ่งคำตอบในใจของผมก็คือขี้เกียจครับ เราอยู่ด้วยกันพักใหญ่เจ๊สวยแกบ่นปวดหลัง แกละสายตาจากคอมเอี้ยวบิดไปมาก่อนผุดลุกขึ้นไปนอนคว่ำบนโซฟาแล้วขอให้ผมนวดให้

ผมนวดไม่เป็นหรอกนะครับ จะถนัดก็แต่นาบ เงินเดือนออกเมื่อไหร่เข้าตัวเมืองไปหาสาวๆอาบอบนวดนาบฟินๆ ดีต่อใจมาก แต่ถึงอย่างไรก็ตาม เจ้านายใช้ผมก็ทำไปตามประสา โชคดีที่เจ๊แกชี้บอกตรงไหนเป็นตรงไหน "มีเมียหรือยัง" เจ๊สวยเปิดบทสนทนา "ไม่มีครับ" ผมตอบไปตามจริง "เคยมีหรือเปล่า" แกถามผมอีกครั้ง "อ่า...คือว่า...ไม่เคยมีแบบจริงจังน่ะครับ" เจ๊แกได้ยินแบบนั้นก็หัวเราะ

"เฮ้อ ชีวิตคู่ เจ๊นี่ห้าสิบแล้วนะ แต่ชอบทำอะไรเหมือนเด็กๆอยู่ คุณต้นน่ะหมดสภาพไปแล้ว" เราพูดคุยกันอยู่พักหนึ่งในขณะที่ผมนวดไปเรื่อยๆ ถึงจะนินทาคุณต้นยังไงแกก็ไม่มีวันได้ยินหรอกครับ เพราะหลังจากแกสั่งให้ผมมาที่นี่ แกก็ออกจากบ้านไปทำธุระถึงเย็น "นี่โอ เจ๊ให้สองพัน" ผมถึงกับต้องชะงักเมื่อแกยื่นข้อเสนอประการหนึ่งออกจากปาก "ทำไมครับเจ๊" ผมถามแบบงงๆ "เอากับเจ๊หน่อย" ผมเป็นคนชอบเย็ดอยู่แล้ว เรื่องแค่นี้แลกกับเงินสองพัน สบายมากครับ เลยรับข้อเสนอเจ๊แกไว้และเริ่มบรรเลงด้วยการใช้นิ้วกดนวดไปใกล้จุดซ่อนเร้นแก

"สองพันนี่ผมต้องทำอะไรบ้างครับ" ผมถามด้วยน้ำเสียงตื่นเต้น "อะไรก็ได้ที่มันๆ ทำให้เจ๊เสร็จนะ เลียหีด้วยก็ดี อึดอัดมานานแล้ว คุณต้นแกนกเขาไม่ขันเกือบๆสิบปีแล้ว" ว่าจบเจ๊แกก็ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออก ขณะผมเดินไปปิดม่านล็อคประตูป้องกันคนเข้ามาเห็น พอหันกลับมาก็เจอหญิงวัยทองนั่งหย่อนขาบนโซฟาในสภาพร่างเปลือยเปล่า มีเสื้อในตัวเดียวห่อนมเอาไว้ ตอนนั้นผมเริ่มมีอารมณ์ร่วมแล้วครับ ไปถึงรีบคุกเข่าลงกับพื้นจับสองขาเจ๊ชันขึ้น โชว์ร่องหีขนดกดำ ผมไม่รอช้าแหวกขนออกตวัดลิ้นเลียลงบนหีเจ๊ทันที

เริ่มมีเมือกออกมาเรื่อยๆ รสชาติติดเปรี้ยวหน่อยๆยากจะอธิบาย ไม่อร่อยหรอกนะครับ ที่ผมตั้งใจเลียเพราะเงินล้วนๆ ถือว่ามีน้ำยาเหมือนกันเพราะทำเจ๊สวยแกเสียวร้องครางได้ "ชอบไหมครับเจ๊" ผมถามเมื่อละเลิกหน้าที่จากหีเจ๊แก "ชอบ" เจ๊สวยทำเสียงอ่อนกระเส่าพรางซู้ดปาก ผมแหย่นิ้วชี้เข้าไปในรูหีอันฟิตเปรี๊ยะเพราะของขาดมานาน ใช้วิธีแทงเข้าแทงออกจนเกิดเสียงเนื้อกระทบน้ำดังแจ๊ะๆ ไม่รู้ว่าแกเจ็บไหม หน้าตาดูสะใจเชียว

พอเห็นว่าเจ๊ชอบมากผมเลยเลือกที่จะปรนเปรอแกทั้งสองทาง ทั้งเลียทั้งดูดและแหย่นิ้วเข้าออกพร้อมกันจนจับได้ว่าช่องคลอดเจ๊แกกระตุกตอดรัดนิ้ว "เสร็จแล้วนะโอ" ผมทำให้เจ๊สำเร็จความใคร่ดั่งความต้องการแล้ว แต่เจ้าน้องชายของผมดันแข็งเหมือนกัน มันอดใจไม่ไหวหรอกครับ ต่อให้คนตรงหน้าแก่ขนาดไหน ลองได้เลียหีแล้วใครๆก็ของขึ้นทั้งนั้น  ผมจับเจ๊นอนหนุนหัวบนที่วางแขนของโซฟาตัวนุ่ม ก่อนถอดกางเกงยีนส์ตัวเก่าของตนออก งัดควยโผล่ออกมาและรีบเสียบเข้าไปในรูหีของเจ๊สวย

ไม่คิดว่าสาวใหญ่วัยห้าสิบจะฟิตขนาดนี้ รูหีแกนุ่มมากครับ ผมไม่รอช้ารีบขยับตัวโยกแทงเข้าออกเสียดสีเนื้อด้านในจนเกิดเป็นความเสียวแล่นพล่านไปทั้งตัว ยอมรับว่าตัวเองอ่อนหัดครับ มันอาจจะน่าอาย เจ๊ไม่ได้ตำหนิผมแต่อย่างใด มันเสียวมากๆเลยครับ ผมทนไม่ไหวจริงๆ ไม่ทันไรก็แตกใส่หีเจ๊แกซะงั้น สุดท้ายเลยช่วยเจ๊แกให้เสร็จ ไถ่โทษด้วยการเลียอย่างบ้าคลั่งอีกครั้งหนึ่งจนเสียงดังลั่นไปถึงไหนต่อไหน ได้เอากับคนแก่คราวแม่แต่หัวใจวัยรุ่นแบบนี้ เป็นประสบการณ์ที่สนุกไปอีกแบบจริงๆครับ

แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก