ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งแรกนักเรียน ม.ปลายcopy

เริ่มโดย Alie1102, มกราคม 16, 2023, 09:56:12 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

สวัสดีครับ ผมเป็นนักเรียน ม.ปลายโรงเรียนหนึ่ง เรื่องที่จะเล่านี้เกิดขึ้นเมื่อผมเล่น msn คือผมเป็นคนชอบเล่นคอมมากและสนิทกับผู้หญิงหลายคน
หนึ่งในนั้นก็เป็นเด็กมอสองคนหนึ่ง ชื่อตาล ซึ่งปกติเล่นกันแบบพี่ชายน้องสาว
อยู่มาวันหนึ่งน้องเขาก็ถามผมว่า
"พี่ณัฐคะ พี่เคยมีอะไรกับผู้หญิงไหม" ผมเลยตอบไปตามความจริงว่า ไม่เคย น้องเขาก็ถามกลับมาว่า "แล้วพี่อยากลองกับหนูไหม"
ผมถามกลับว่า "น้องอยากลองหรอ" น้องเขาก็ตอบกลับมาอย่างอายๆว่า "หนูแค่อยากลองน่ะค่ะ" ผมเลยนั่งรถออกไปหาน้องเขาที่บ้าน
เมื่อไปถึงก็พบน้องเขานั่งรอ น้องเขาอยู่ในชุดเสื้อยืด กางเกงขาสั้น แต่ผมนึกสนุกเลยบอกให้น้องตาลไปใส่ชุดนักเรียน สักพักนึงน้องเขาก็ออกมาพร้อมกับชุดนักเรียน
ผมจูงมือน้องเขาไปที่ห้องนอนของน้องเขา แล้วก็ถลกกระโปรงนักเรียนขึ้น พบว่าน้องเขาใส่กางเกงในซึ่งบัดนี้แฉะไปด้วยน้ำเมือกของน้องตาล ผมจึงค่อยๆถอดมันลองมา
แล้วค่อยๆลากลิ้นเลียไปที่หีของน้องตาล ซึ่งบัดนี้ชุ่มไปด้วยน้ำ น้องเขาเริ่มคราง ผมเลียไปเรื่อยๆ จนน้องเขาครางดังขึ้น จนกระทั่งน้องเขาไม่ไหว ปล่อยน้ำออกมาเต็มหน้าผม
ทำให้รู้ว่าน้องเขาแตกไปแล้ว ผมไม่รอช้าถอดกางเกงของผมทันที ผมควักถุงยางออกมา แต่น้องตาลเขาคว้าข้อมือของผมไว้ พร้อมทั้งบอกว่า "พี่อย่าใส่เลย หนูอยากลองแบบสดๆอะ"
ทีแรกผมกลัวน้องเขาท้อง แต่น้องเขาบอกเดี๋ยวกินยาคุม ผมจึงค่อยๆแหวกหีน้องเขา พร้อมทั้งวางควยผมไว้ตรงกลาง น้องตาลร้องเตือนมาเบาๆว่า "เบาๆนะพี่หนูไม่เคย"
ผมก็ค่อยๆกดลงไป น้องตาลร้อง "โอ้ยย" ลั่นบ้าน ผมจึงหยุด แล้วไปประกบปากน้องเขาไว้ เพราะกลัวคนอื่นได้ยิน หลังจากหีน้องเขาเริ่มเข้าที่ผมก็เสียบต่อจนมิดลำ
น้องตาลร้องอู้อี้เพราะผมปิดปากอยู่ แต่น้องเขาน้ำตาไหล ผมสงสารจึงถอดปากออกแล้วถามว่า "ไหวไหมน้อง ถ้าไม่ไหวพี่หยุดก็ได้" น้องตาลตอบมาว่า "ขอหนูพักแปบนึงนะ"
ผมเลยหยุดรอก่อน โดยที่ควยยังคาหีน้องเขาอยู่อย่างนั้น ผมจึงเอามือล้วงเข้าไปในเสื้อเพื่อลูบที่หน้าอกน้องเขาเบาๆ น้องตาลกระซิบข้างหูผมว่า "ต่อเลยค่ะพี่ หนูพร้อมแล้ว"
ผมจึงขึ้นครอมน้องเขาอีกรอบ คว้าขาน้องตาลขึ้นพาดบ่าแล้วเริ่มกระเด้าควยเข้าออกรูหีน้องตาล น้องเขาครางเบาๆเพราะกลัวคนอื่นได้ยิน ผมหันไปมองที่รูหีน้องเขาก็เห็นเป็น
ฟองขาวๆผสมเลือดหน่อยๆ ผมสงสารเลยค่อยๆกระเด้าเพราะกลัวน้องเขาระบม ซอยไปได้สักพักน้องเขาร้อง อ้า ยาวแล้วตัวน้องเขาก็กระตุก รูหีตอดรัดควยผมอย่างแรง
ทำให้รู้ทันทีว่าน้องเขาน้ำแตกไปอีกแล้ว ผมเองจะเสร็จแล้วเหมือนกันจึงเร่งกระเด้าเข้าๆออก น้องเขาก็ร้องออกมาไม่เป็นภาษาคน "พี่จะไม่ไหวแล้วตาล พี่จะแตกแล้วนะ"
น้องเขาตอบไม่ได้เพราะกำลังหอบอยู่แต่ก็พยายามพยักหน้าให้ผม ไม่นานนักผมก็ทนไม่ไหวกดควยเข้าไปจนสุดพร้อมกับฉีดน้ำควยอันผ่าวร่อนเขารูหีน้องตาลอย่างหมดสิ้น
เยอะมากจนล้นออกมาข้างนอก เลอะกระโปรงนักเรียนน้องเขา ผมกับน้องเขานอนหอบข้างๆกัน โดยที่ผมเอาควยคาหีไว้อย่างนั้น น้องตาลหันมาหาผมพร้อมทั้งบอกว่า
"พี่ณัฐคะ พี่เป็นคนแรกของหนู เป็นแฟนกันหนูนะ" ผมก็ตอบกลับไปว่า "ได้สิจ้ะ นอนซะเถอะคนดีของพี่"
จากนั้นเราก็จูบกันจนหลับไปข้างๆกันโดยที่ควยผมยังคาหีน้องเขาอยู่อย่างนั้น

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ