ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

งานวิ่งมีเสียว cop

เริ่มโดย rroyz, มกราคม 16, 2023, 03:49:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

rroyz

ผมเจอผู้หญิงคนหนึ่งที่งานวิ่งมาราธอน เธอเป็นผู้หญิงเพียงไม่กี่คนที่กล้าพาตัวเองมาวิ่งระยะฟูลมาราธอน นั่นคือ 42 กิโลเมตร เรียกว่าในบรรดาคนวิ่งราวๆ 800 กว่าคนนี้ เธอเป็น 1 ในไม่ถึง 10 คนด้วยซ้ำที่เป็นผู้หญิง ทำให้ผมสนใจเธออยู่แล้วตั้งแต่แรกเห็น แต่แล้วในจังหวะหนึ่ง ผมก็เห็นว่าเธอแอบมองผมอยู่บ่อยๆ มากไปกว่านั้น เธอแอบมองควยของผมด้วย เพราะว่าผมใส่กางเกงประเภทรัดขาที่ค่อนข้างแน่น แต่ด้วยความเป็นคนที่สูงยาวควยใหญ่ มันอาจจะทำให้ควยของเขาที่อัดแน่นอยู่ในกระเปาะกางเกงนั้นไปสะดุดตาของเธอเขา จนทำให้ผมอยากรู้ว่าเธอนั้นมองผมอยู่หรือเปล่า แอบจับควยเขี่ยๆ ให้มันแข็งก่อนที่จะออกตัว และแน่นอนว่า เธอมองควยของผมจนกระทั่งผมวิ่งนำออกไปเลยทีเดียว

กระทั่งมาได้ระยะสักราวๆ 30 กิโลเมตร ผมเหนื่อยมาก เพราะรู้สึกว่าฝืนวิ่งเร็วเกินไปหน่อย นั่นทำให้ผมเลือกที่จะเดินไปเรื่อยๆ เพื่อผ่อนแรง แต่ปรากฏว่าเธอคนนั้นวิ่งมาพอดี ผมเลยชวนเธอคุย เพราะดูท่าเธอเองก็จะสนใจผมจริงๆ แล้วพอได้เห็นหน้าเธอชัดๆ ก็รู้เลยว่าสวยมากๆ สวยจนผมรู้สึกเงี่ยนเลย ทำให้ควยแข็งขึ้นมาเสียอย่างนั้น ผมเลยพยักหน้าชวนเธอไปที่ข้างทาง แล้วเธอก็เดินลงมาตามผม ก่อนที่จะรู้ว่าเธอเองก็เงี่ยนไม่น้อยเหมือนกัน เพราะว่าทันทีที่ผมถอดกางเกงลง เธอก็อมควยให้ผมทันที

ควยใหญ่เต็มปากเต็มคำถูกเธอนั้นกระหน่ำดูดอย่างต่อเนื่อง ผมเสียวควยจนกระเด้าปากของเธออย่างต่อเนื่อง จนกระทั่งน้ำแตกในปากของเธอตอนที่ผมกดเธอให้ลงอมควยผมจนสุดโคน และเธอก็ทำได้ดี กินน้ำควยของผมไปจนหมดเลย นั่นทำให้ผมรู้สึกว่าแค่อมควยมันยังไม่พอแล้ว ผมเลยบอกเธอว่าถ้าขอเธอทำอะไรมากกว่านี้จะได้ไหม ?

เธอยิ้ม แล้วถอดกางเกงของเธอลงทันที กางเกงที่รักเรียวขานวลแน่นนั้นค่อยๆ ลดลง ก่อนที่เธอจะใช้กางเกงปูที่พื้นแล้วนอนลงต่อหน้าต่อตาของผม พร้อมทั้งแยกขาออกช้าๆ ผมควยแข็งขึ้นมาอีกรอบทั้งๆ ที่เพิ่งน้ำแตกไปเมื่อครู่นี่เอง แต่เพราะหีชมพูของเธอที่ตอนนี้ยั่วยวนผมเหลือเกิน ทำให้ผมอดไม่ได้ที่จะพุ่งตัวลงไปเลียหีให้เธอท่ามกลางพงหญ้านั้น ผมแทรกลิ้นลงไปที่แคมหีสวยๆ ของเธอ ก่อนที่จะทั้งเลีย และดูดดุนหีของเธอจนเสียงครางดังขึ้นมา ดังมากจนผมต้องเอามือปิดปากเธอเพราะว่าเริ่มมีนักวิ่งตามมาแล้วที่ถนนซึ่งห่างออกไปไม่กี่เมตร

ผมเลียหีของเธอจนกระทั่งเรียวขาของเธอนั้นสั่นสะท้าน ก่อนที่ผมเองต่างหากที่อดทนไม่ไหว แทรกตัวเข้าไปที่ระหว่างขานั้น แล้วจัดการ จับควยของผมฟาดไปที่เนื้อหีของเธอแล้วดันเข้าไปทันที เธอแอ่นกายขึ้นเมื่อควยของเขานั้นค่อยๆ สวมสอดเข้าไปในรูหีของเธอ ผมเสียวควยจนพยายามที่จะไม่ส่งเสียงครางออกมาตอนที่ดันควยเข้าไปจนสุดความยาว แล้วค่อยๆ รัวควยกระแทกเข้าไปโดยไม่ให้ร่างกายของเราสัมผัสกันดังมากนัก เรียกได้ว่าเน้นเสียว เน้นรัว ไม่เน้นแรง

แต่กระนั้น ร่างกายของเธอก็ยังตอดรัดสัมผัสจากควยของผมอย่างต่อเนื่อง รูหีของเธอทั้งอุ่นจนเกือบร้อน รวมทั้งตอดควยของผมตลอดเวลาอีกด้วย มันจึงทำให้ผมนั้นรัวควยกระแทกเย็ดหีของเธอต่อไปโดยไม่สนใจเลยว่าใครจะวิ่งนำไปก่อน เวลานี้การได้เย็ดสาวสวยที่อมควยเก่งโคตรๆ คนนี้คือรางวัลมากกว่าการเข้าเส้นชัยในอันดับต้นๆ อยู่แล้ว

เสียงกระแทกดังขึ้นเบาๆ ท่ามกลางผู้คนที่วิ่งผ่านด้านหลัง ผมยังคงจับควยยัดเข้ารูหีของเธอตลอดเวลา ไม่รู้ว่าผ่านไปกี่นาทีแล้ว แต่ผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้น รู้เพียงแค่ว่า ประสบการณ์เสียวกลางงานวิ่งแบบนี้หาดูได้ยากไม่เบาเลยทีเดียว จึงจัดการใช้เรี่ยวแรงที่ยังพอมีเหลืออยู่รัวกระแทกเย็ดหีของเธอเต็มที่ ก่อนที่จะเผลอแตกในใส่หีของเธอเข้าไปอย่างเต็มที่ เพราะว่าทั้งเสียวควยและลืมตัว แต่เธอเองก็ดูท่าว่าจะไม่ได้ว่าอะไร สีหน้าของเธอในตอนนี้เต็มไปด้วยความสุข ผ่านแววตาและรอยยิ้ม จนตอนที่ผมดึงควยออกมาช้าๆ เธอก็นอนแผ่หลาเรียบร้อยแล้ว

ใช้เวลาหลายนาทีในการวอร์มแรงเตรียมวิ่งอีกครั้ง และรู้สึกว่าการได้เย็ดกันนี่มันช่างทำให้ไฟในตัวลุกขึ้นมาอย่างแรงเสียจริง นั่นเลยทำให้ผมนั้นสามารถพากันวิ่งเข้าเส้นชัยในเวลาที่ดีอันดับต้นๆ ด้วยซ้ำ ขนาดแวะเย็ดกันก่อนนะเนี่ย ร่างกายเราสองคนจะต้องแข็งแรงขนาดไหนนะ

คิดแล้วก็อยากจะชวนเธอไปวิ่งงานหน้าเสียแล้วสิ

จบ
แม่หลับเป็นเสร็จ