ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แปดปียี่สิบสี่คน ภาค 6 เฟรชชี่ปีหนึ่ง 6 ความรักของไอ้เอ็ม

เริ่มโดย magna67t, มกราคม 17, 2023, 09:49:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

แมวหง่าว

กางเต็นท์อย่างนี้ ก็ต้องสามัคคีชุมนุม
ค่ำคืนร่วมกันรุม ประชุมหค

ชายชรา

pankea

ลุ้นว่าทริปนี้จะมีทรีซั่มกันหรือก้องต้องเป็นแค่ไม้ประดับปล่อยให้โอ๋กับเอ็มบรรเลงกันแค่2คนเพราะแค่เริ่มเอ็มก็"กันท่า"อย่างเต็มที่แถมตัดหน้าด้วยการเย็ดโอ๋ในห้องน้ำ

dearal

ขอบคุณสำหรับผมงานครับ เพื่อนรักหักปู๋โหด สู้ๆๆ ขอแบบถี่ๆนะครับจะเฝ้ารอ  ::Angry:: ::DookDig::

boy2516

PU Dum

pankea

อ่านจบขอแสดงความเห็นอีกครั้งครับ โอ่คงตั้งใจลองรสเซ็กส์แบบแซนวิชถึงได้ชวน2หนุ่มออกทริปกันและได้ลอง"แซนวิช"ทั้งแบบก้องอยู้หน้าเอ็มอยู่หลังและก้องอยู่หลังเอ็มอยู่หน้าปัญหาคือถ้าโอ๋"ติด"เซ็กส์แบบแซนวิชคนที่จะเป็นแฟนซึ่งคาดว่าคงเป็นเอ็มเพราะเอ็มจะปาดหน้าก้องตลอดเรื่องสาวๆจะรับได้หรือเปล่ากับการเป็น3คนผัวเมีย

munkza

♤judas♤

ที่โอ๋ชวนก้องแถมชวนเอ็มไปด้วยหรือโอ๋ชอบแบบแซนวิชหรือเปล่านะ

711sper