ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เราสองสามคน The series Season 4 ep 10

เริ่มโดย poongpong, มกราคม 19, 2023, 10:41:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

poongpong

โควิดรอบแรกกำลังซา ฟินกลับมาจากสิงคโปร์กักตัวเรียบร้อย มาเจอผม
เราเดินทางไปภูเก็ตกันด้วยการขับรถ แน่นอนมันเป็นการเดินทางที่ร้อนแรงมากครั้งนึงในชีวิต

เราถึงภูเก็ตกันแบบตื่นเต้นเร้าใจ หลังจากเช้าวันแรกผ่านศึกยกแรกไป
เรางีบหลับไปสักพักมีเสียงกดกริ่งดังที่ห้อง

ฟินลุกไปเปิดประตู มีพนักงานมา ผมนอนดูบนเตียงยังไม่รู้อะไร
เสียงผู้หญิงเปิดประตูเข้ามาตะโกน พี่ฟินนนนคิดถึงงงง

ผมชะเง้อไปดู มิน มินนี่เอง มินกับฟินกอดกันกลม แล้วมินก็มชะเง้อมาทักทายผม
ฟินบอกไปแต่งตัวก่อนนะ มินบอกไม่ต้องหรอก มาๆๆซื้อของอะไรมาเพียบ

ผมถามว่าหาไวน์ให้หน่อยสิ ร้านค้าไม่ค่อยเปิด มินบอกสบายมาก เดี๋ยวจัดการให้
แล้วมินกับฟินก็ไปคุยกันหนุงหนิงสองคนที่ริมระเบียง
ส่วนผมหลับไปอีกรอบ ตื่นมามีโน๊ตเขียนไว้ว่าเดี๋ยวมาไปตุนเสบียง

ผมเดินงัวเงียเมาขี้ตาสักพัก นึกได้เลยแชทไปหาบีกับเม หายไปเลยทั้งคู่
เมตอบมาว่ากำลังวุ่นกับการฉีดวัคซีนที่เมกา เข็มสอง เพราะที่โน่นใครไปก็ฉีดฟรี
ทำเอาผมคิดว่า ทำไมของเรามันต้องจองซื้อวะ แล้วบีก็แชทกลับมา
ผมถามเป็นไง บีตอบว่าสบายดี ถึงภูเก็ตรึยัง
ผมบอกถึงละ บีถามกลับว่าเป็นไง จัดกับฟินเพลินเลยไหม
ผมเลยแกล้งบอกไปว่าจะฟินกว่านี้ถ้ามีบีโร้ดทริปด้วย บีส่งหน้ายิ้มมา

แล้วเสียงสองสาวก็กลับมา หอบของกินมาแยะเลย
ผมช่วยสองสาวขนของโดยลอบมองเห็นมินนั้นโนบรามาเป็นจุกเลย แต่มันจะแต่งตัวยังไงก็ได้นี่ เพราะทุกคนใส่แมสก์

สองสาวดุคุยกันหนุงหนิงจนผมไม่อยากไปยุ่ง

เราทานข้าวเที่ยงกันง่ายๆ มินบอกออกจากแอร์ละ ขายของออนไลน์ คนสั่งแยะดี
แล้วฟินกับมินก็ชวนกันดู โอนลี่แฟน ยุคนั้นโอนลี่แฟนกำลังเริ่มมา
มีคนไทยทำด้วย สองสาวดูคนนั้นคนนี้ มินถามว่า ทำโอนลี่แฟนกันไหมพี่ เนี่ย 3 ซัม คนไทยยังไม่ค่อยมี
ฟินร้อง บ้า ฉันจะเอาหน้าตาไปไว้ไหน มินบอกแบบพี่ฟินรับรองขึ้นท๊อปเทน

สองสาวลงไปเล่นน้ำ มันเป็นช่วงที่ไม่มีใครเล่นน้ำเท่าไหร่
มินทำท่าเหมือนจะไม่ค่อยอยากลง

แต่สุดท้ายก็ลง สองสาวว่ายไปเรื่อยๆ แบบไม่สนใจอะไร
ผมนั่งดูไปเพลินๆ เพลินแบบดูไปก็ชักจะตื่นตัวไป แข็งไป ฟินเล่นน้ำทะเลโลดแล่นไปมาอย่างสนุกสนานโดยมีมินคอยว่ายอยู่ข้างๆ
ฟินชวนผมลงไปเล่นด้วย ฟินบอกทะเลที่เซนโตซ่าไม่สวยเท่า ผมเดินลงไปแบบตุงๆ ฟินถามอะไร ยังไม่มีอะไรซะหน่อยนะทำไมตุง
ผมบอกว่าโหย ผู้หญิงไม่เข้าใจหรอก พอตัวผมจมลงไปในน้ำฟินก็โผมาพิงหลัง

ฟินเอียงตัวจูบแลกลิ้นกับผมในน้ำ เอามือล้วงเข้ามาในกางเกง มินว่ายเล่นอยู่ไม่ไกล
ผมเหลือบตามองไปทางมิน มินดูไม่ได้สนใจ อาจจะรู้อยุ่แล้วว่าอะไรเป็นอะไร
ฟินหันหน้ามาจูบกับผมตรงๆ พูดด้วยสายตาเชื่อมๆว่า ไม่เคยลองในทะเลกลางวันเลย
ผมบอกว่ามันต้องเนียนๆนะเดี๋ยวคนจะรู้ ฟินหันหลังแอ่นก้นถูไปมา
ผมเอาท่อนแข็งๆบดกลับไป ผมเอามือแหวกกางเกงว่ายน้ำฟินไป สัมผัสได้ถึงความลื่นนิดๆแต่น้ำทะเลมันฝืด
เลยได้แต่ถูๆกันไปมา ฟินถอดบิกินี่ตัวล่างออกแล้วโยนมาบนฝั่ง แล้วก็ว่ายน้ำไปตรงโขดหินไม่ไกล

ฟินนั่งบนโขดหินอ้าขาแล้วก็เอานิ้ววางไปจรงกลางร่อง พอนิ้วของฟินหายเข้าไป ผมก็ลุยนำตามไปทันที
ผมไปยืนอยู่จรงหน้าฟินที่กำลังช่วยตัวเองอยู่ถามว่า HOT อะไรขึ้นมา ฟินบอก โอกาสแบบนี้หายาก หาดไม่มีคน มุมลับตา มีอารมณ์อ่ะ
ผมก้มหน้าลงไปลงลิ้นให้ฟินทันที ฟินแอ่นโคกลอยไปมา ตาก็มองไปที่หาดที่ไม่มีคนนั้น ผมจะหยุดฟินก็กดหัวไว้ เสียงร้องอื้อออมมม ซี๊ดสสสของฟินมันเร้าใจมาก

ฟินหย่อนตัวลงมาในน้ำแอ่นก้นให้ผมเสียบ ผมล๊อคเอวไว้แล้วใส่เข้าช้า พอทุกอย่างเข้าที่ ผมก็ลีอคเอวฟินแล้วกระแทก เสียงน้ำกระฉอกผสมเสียงคลื่นดังพอๆกับเสียงฟิน
ผมบรรยายเสียงฟินร้องไม่ได้เลย มันเต็มไปด้วยความอยาก ความร้อนแรง เสียงถอายใจฟินมันน่าจะติดไฟได้เลย
ฟินเอามือมาจับมอผมที่จับเอวไว้ บีบแน่น ก้มหน้าส่ายไปมาร้องโอ๊ยๆๆๆๆหหห ซี๊ดสสส อุยสสส แอม คัม มิ่งงงง โอวววเยสสสส เสียววววว
ผมป่ายซ้ายป่ายขวายกขึ้นยกลง ควงสว่านทำทุกอย่างเพื่อให้ฟินถึงจุดแบบสุดๆ มืออีกข้างเอาไปขยำนมฟินแล้วก็เอานิ้วบี้ไปที่หัวนมแรงๆ

อี๊ยยยยยยยยยย โอ๊ยยยยยยยยยยยยยยย เสียงฟินร้องบอกว่าเสร็จยาวนานฟินบิดตัวไปมาอยู่อย่างนั้น
ฟินร้องโอ๊ยยยยยยยยยสสสเสียววว แล้วก็บดกลับมา ความเสียวสุดท้ายนั่นทำเอาน้ำผมพุ่งตามไปด้วย ฟินก้มหน้าหอบหายใจไปบนโขดหิน
ผมได้สติกลับไปมองที่หาด ก็เห็นว่าไม่มีใคร ฟินเดินขึ้นหาดมาแล้วก็มาเอากางเกงที่โยนทิ้งไว้แล้วก็เดินขึ้นห้องไป

มินขึ้นมานอนบนหาดอาบแดดรอ

ผมเดินไปนั่งข้างๆมิน มองดูหุ่นมินแบบนึกถึงความหลัง มินบอกเสียงพวกพี่ดังมาถึงนี่
ผมบอกไม่น่ามีเสียงพี่นะ มินหัวเราะเบาๆ
มินบอกพี่ไปอาบน้ำพักผ่อนเถอะ เดี๋ยวเราอยู่ตรงนี้สักพักเดี๋ยวตามไป เผื่อพี่จะต่อกัน เราจะได้ไม่กวน

ผมไม่เคยรู้จักมินเลย หมายถึงไม่เคยรู้จักจริงๆแบบที่ฟินรู้จัก

มินเป็นลูกหลานคหบดีเก่าแก่ในภูเก็ต แต่ไปเกิดและโตในกรุงเทพ ไปเรียนเมืองนอกเมืองนาจนรู้จักกับตอง
ช่วงโควิด ครอบครัวมินเสียหายจากหลายธุรกิจ มินเองก็ต้องออกจากแอร์มา
ผมถามว่าที่ผ่านมาทำอะไร มินบอกช่วยที่บ้านทำงานล่ะ ทั้งห้องพัก รีสอร์ท กิจการอะไรล้มหมด
ป๊าต้องเลี้ยงลูกน้อง ตอนหลังจ่ายเงินเดือนไม่ไหวก็ให้มากินข้าวฟรีแทน มีข้าวกินให้ 3 มื้อ

ผมบอกเดี๋ยวเปิดคงดีขึ้น
มินบอกไม่รู้อะไร ที่นี่มันเอื้อแต่นายทุนใหญ่ รายเล็กพอไม่ไหวก็โดนซื้อในราคาถูก
จะเหลือที่ที่เจ้าของจริงๆทำสักกี่ที่หลังจากนี้

ผมไม่ได้เจอและคุยกับมินเลย แต่มินดูเจ็บช้ำจากโควิดพอสมควร
ผมเลยบอกว่ามีอะไรที่พี่พอช่วยได้บอกนะ มินบอกขอบคุณค่ะแล้วก็เอาหมวกปิดหน้านอนอาบแดดต่อไป

ผมเลยขึ้นมาอาบน้ำแล้วก็นอนพักสักงีบ

ตกค่ำวงสทนาเราวันนี้มีสามคน ถึงจะไม่ใช่ชุดเซ็กซี่ แต่มันก็เป็นซีทรูแบบเห็นชินในได้ไม่ยาก
เราคุยกันถึงช่วงเปลี่ยนผ่านไปจนถึงไวน์ขวดที่สามจวนหมด

มินก็ถามขึ้นมาว่า พี่มากันสองคนนี่ เอากันมันเลยดิไม่มีใครขวางละ 555
ผมยอมรับว่า การกินไวน์ไปตกคนละขวดมันตึงๆแบบนี้ล่ะ
ฟินบอกว่าเอาดิ อยู่โน่นไม่มีใครให้ปลดปล่อยเลย แล้วก็หัวเราะ
มินถามแบบพี่ฟินอ่ะนะไม่มี มีแต่คนจ้องจะเอาเถอะ 555
แล้วฟินก็เริ่มเล่าเรื่องไปคลับสวิงกิ้งให้มินฟังอีกครั้ง

คราวนี้เป็นการเล่าแบบมีอารมณ์ร่วม มีดีเทลเพิ่มขึ้น หน้าตาของมินเริ่มแดงขึ้นตาหวานฉ่ำขึ้นเรื่อยๆจาการเล่า
บางขณะก็กัดปากไปตามที่ฟินเล่า ผมเห็นอาการขอสองสาวที่คุยเรื่องนี้กันแล้วมันก็โด่ขึ้นมา

ฟินเอียงตัวมาพิงผมแล้วก็เอามือมากำแท่งของผมขณะเล่าไปด้วย
ฟินนวดมันเบาๆไปมา
แล้วก็ขยำมันพร้อมกับรูดขึ้นลง มินมองตามอย่างไม่วางตา
แล้วฟินก็เล่าเรื่องที่ไม่ได้เล่าให้ผมฟังออกมา คืนนั้นบีไปอยู่ท่ามกลางวงล้อมของแฟนใหม่ และ ทอม

ผมตาเบิกโพลงด้วยความสนใจ ผมเติมไวน์ให้ความจริงมันไหลออกมาอีก
ฟินบอก นั่งดูบีเอากับเคนนี้แฟนบีโดยมีทอมที่พร้อมไปด้วยอย่างมันส์
ผมถามว่าไหนบอกไม่รู้กลับก่อน ฟินเอียงคอหันมาจูบผมแลกลิ้นเบาๆบอก หึงบีเหรอ
ผมเอามือขยำนมบอกไม่หึง ตื่นเต้นดี โควิดน่าเบื่อจะตาย

มินบอกใช่โควิดย่าเบื่อมาก มินไม่ได้เจอใคร ติดโควิดไปสองรอบ ไม่ได้ทำอะไรแบบที่ตัวเองชอบได้อีกแล้ว
ฟินลุกจากผมไปนั่งข้างๆมินแล้วก็กอด พร้อมกับหอมแก้ม มินน้ำตาไหลหยดแหมะ

มินบอกพี่รู้ไหมหนูเกือบต้องยอมเสียตัวเพื่อให้ธุรกิจทางบ้านรอดอ่ะ แล้วมินก็ร้องไห้ออกมา
ฟินกอดมินไว้แน่นพร้อมกับบอกว่าไม่เป็นไรนะ ผ่านไปแล้ว เราก็ต้องเริ่มใหม่กันหมด
แล้วฟินก็จูบเบาๆไปที่ริมฝีปากของมิน

มันเป็นการจูบปลอบประโลมที่รัญขวนมาก มินเอาฝีปากขบไปเบาจนปากฟินอ้าเผยอเช่นกัน
จากการจูบเบาๆ ตอนนี้กลายเป็นการแลกลิ้นเสียงจูบกันดังขึ้นมาในความมืดและเงียบ
ผมเดินไปปิดไฟแล้วก็เปิดโคมไฟให้ห้องมันมืดลง
ในช่วงเวลาแบบนี้ ไม่มีผู้คนมากนัก ความเปลี่ยวเหงาเกะกุมจิตใจคนไปหมด

ผมดูฟินกับมินจูบกันจนมือไม้ทั้งสองเริ่มไล้ไปตามลำตัวกันละกัน
มือฟินขยำไปที่หน้าอกของมินจนบราหลุด หัวนมชูชันออกมาแล้วฟินก็เอาหัวแม่โป้งไปบี้ที่หัวนมนั้นจนมินอ้าปการ้องซี๊ดส์
ฟินก้มลงไปดูดนมแล้วกัดไปเบาๆบนเต้า ฟินเลื่อนตัวลงไปข้างล่างช้าลิ้นไล้ไปบนหน้าทองที่เป็นลอนสวยงามของมิน

มินมองมาที่ผมด้วยสายตาของคนกระหายน้ำ ผมยังนั่งดูอยู่
ฟินหันมาเอาไวน์แดงราดไปที่ร่องแล้วซู๊ดดเสียงดังจนฟินต้องแอ่นก้นตามบิดตัวไปมาร้องไม่เป็นภาษา
ฟินราดไวน์ลงไปขณะที่มินแอ่นก้นสูงมันไหลจากร่องลงไปถึงก้นกอย ฟินตามเอาลิ้นไล่ไปจนมินร้องเสียงหลง
ผมเห็นน้ำพุ่งปิ๊ดออกมานิดนึง มินลุกขึ้นนั่งจับฟินนอนลงแล้วก็ไล่ฟัดไปทั่วแบบคนหิวระหาย ากไม่ใช่ผู้หยิงด้วยกัน ผมคงคิดว่ามินกำลังขามขืนฟิน

ฟินดิ้นไปมาเหมือนไม่ยอมแต่ก็เอาปากไล่งับนมไล่จูบ
มินตบหน้าฟินไปหนึ่งฉาดพร้อมกับเอาร่องไปขยี้อยู่ที่หน้าฟินแล้วก็เกร็งตัวแอ่นหน้าท้องบดไปมาร้องโอยยยยยยยย ถอนหายใจแล้วก็เอานิ้วของตัวเองเขี่ยร่องไปด้วย
ฟินเอาลิ้นแล่บออกมาเหมือนงุคอยฉกไล่ ฟินร้องออกมาเสียงกระเส่าโอ๊ยพี่ฟิน ดีจังค่ะโอ๊ยยยยยยส์ มินเสียววววโอยยยยยยยยยยยยย

ฟินจับมินนอนราบลงมาก้นโด่งๆของมินลอยเหวี่ยงไปมา จนผมต้องเดินไปเลียนจากข้างหลัง ถึงจะจูบกับฟินอยู่แต่เสียงร้องของมินไม่ได้เบาลงเลย

มินหันมามองผมด้วยสายตาเว้าวอนร้อง พลีสสสสสส!!!

ต้องขอโทษด้วยที่ช่วงนี้มาช้า งานเริ่มกลับมาเลยวุ่นๆหน่อย
ยังไม่จบนะครับ ยังมีต่อเพราะตอนนี้แม่ฟินตัวดีกำลังสร้างเรื่องในชีวิตจริงไว้ปั่นมากๆ
ขอบคุณที่ยังติดตามครับ
ขอโทษที่ให้รอนาน
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Agalos von Stresermann

ขอเรื่องราวของฟินยาวๆ เลยครับ
รักฟิน คิดถึงฟินมากๆ. ช่วงโควิดฟินหายไปนาน 

artbicon

threesome กันชาดหาด กันเลย จะมีใครมาเพิ่มอีกไหมนี่

bosayo

คิดถึงเลยครับ กลับมาทั้งทีอยากให้จัดหนักยาว ๆ เลยนะครับ

♤judas♤

มินเนี้ยเรื่องในครอบครัวผ่านมาหนักๆเลยถึงจะจะเสียตัวเลย. โควิคมันหนักจริงๆใครเงินไม่หนาพอธุรกิจอยู่ไม่ได้เลยล่ะ

sirasit khamsom

pooplalaa

รอบนี้แอบหายไปนานเลย แต่ก็ยังเป็นกำลังใจให้ และรอติดตามเสมอนะครับ 

tum696969

pipatpee

แมวหง่าว

kingzaso

อย่างงี้รอ subscribe onlyfans threesome เลย ครับ

yo_yo_yo_55

ได้มิน อีกแล้ว หลังจาหห่างหายไปนาน

toey0013

ถึงงานจะเยอะแต่มาแน่นอนยังไงก็รอครับ

ones26421

แบบนี้ต้องช่วยเย็ดมินแก้เครียดล่ะ

Skyioi

ขอบคุณ​ครับ​
ออกไปดก็บเกี่ยวประสบการณ์​จริงๆ
กลับมาทีเผ็ดร้อนกว่าเดิม