ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เงี่ยนในวัยเรียน เลยเบียดเบียนคุณครูประจำชั้น copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, มกราคม 19, 2023, 02:15:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

ผมอยู่ ป.6 มาหลายปีแล้ว ชีวิตประจำวันก็คือการโชว์คลิปโป๊ให้ดูก้น นม ขา เด็กนักเรียนหญิง และครูสาว ตอนนั้นเรามีครูประจำชั้นหญิงชื่อ ครูแนน ซึ่งมีใบหน้าปกติสูงประมาณ 165 เท่า อายุ 26 ปี เธอไม่มีแฟน (สังเกตว่าครูแนนไม่มีแฟนมารับ) คนรุ่นพี่ที่คบกันมักมาอวดแฟน และที่เจ๋งที่สุดคือเขาให้ฉันดูวิดีโอเซ็กซ์ของลูกคุณและดูน่ารักมาก ผมอยากได้คลิปตอนที่เขาเผลอวางโทรศัพท์ไว้ในเครื่องของผม จากนั้นก็มาอวดเพื่อนๆ ดูว่ามีคนเดินผ่านมุมอาคารเรียนกี่คน
น่าเสียดายที่เขาเอามันไปไว้ข้างหลัง เขาบอกว่าจะฟ้องคุณ ผมบอกว่าเขาไม่กลัวคุณ ดังนั้นคุณสามารถบอกเขาเมื่อเขาเห็น ฉันเลยซ่อนมันไว้ เธอโทรหาฉันและตรวจสอบโทรศัพท์ทั้งหมดของเรา แต่ไม่ได้อะไรเลย หัวเราะในใจ แต่เอาไปใส่แม่และน้องสาวชั้น ป.3 ทุกคนจึงรู้เรื่องโทษแล้วขู่ว่าจะทำอีก พวกเขาบอกเรื่องนี้กับพ่อแม่ของพวกเขา ผมจริงจังที่สุด เนื่องจากตนเป็นเจ้าของคลิป จึงได้รับคำสั่งให้ทิ้งขยะในห้องน้ำ กลางคืนสกปรกมาก ฉันไม่ได้โกรธโครแนนเลย แต่ฉันโกรธ จึงบอกเพื่อนๆ ว่า ต้องเพิ่มแขกอีก 1 คน หลังจากนั้นต้องทิ้งขยะในห้องน้ำชาย-หญิงทุกวัน ซึ่งน่ารังเกียจมาก
วันหนึ่งทนไม่ไหวเลยวิ่งกลับบ้านก่อน ครูแนนบอกให้ทำแต่ไม่ฟัง จากนั้นได้วิ่งไปเล่นเกมที่ร้านค้าใกล้บ้าน เพื่อนผมคุยเรื่องนี้ตลอด ไม่กลัวครูแนนหรือเปล่า ครูแนนจะฆ่าเธอพรุ่งนี้ ทนไม่ไหวจึงชวนฟีฟ่ามาเป็นเพื่อน กำลังจะไปโรงเรียน พ่อก็ขี่รถจักรยานยนต์มารับ จึงเข้าไปที่ตึกดังกล่าวเพียงลำพัง ที่เหลือจะรออยู่หน้าโรงเรียนและเดินผ่านห้องเรียนของฉัน ตอนนี้เธอกำลังทำงานอยู่ เพราะเวลาที่เธอทำงานตอนกลางคืน เธอชอบเปิดเพลงบนมือถือ ฉันเลยต้องแอบออกไปข้างนอก ประตูแรกของห้องปิดและเห็นเพียงช่องสี่เหลี่ยมตรงกลางกระจก จึงก้มลงไปที่ประตูที่สอง จึงได้เดินไปที่ประตูที่ 2 สักพักก็ได้ยินเสียงอีกเสียงหนึ่ง,เมื่อได้ยินเสียงได้บอกกับครูแนนว่า ได้แอบหนีไปแล้ว หลังจากนั้นก็ได้ยินเฟิร์นถามน้องว่า อาจารย์คะ ให้ช่วยไหมคะ ถ้าไม่มีอะไร ให้กลับบ้านดีกว่า น้องก็บอกว่า เดี๋ยวก่อน เอาก่อน เสียงนุ่มและไพเราะ ผมกับเพื่อนไม่คุ้นหน้ากัน ส่วนใหญ่เราจะโดนด่าเสียงดัง
จากนั้นฉันก็ดำน้ำไปที่ประตูสี่เหลี่ยมผืนผ้าบานแรกและมองมัน ในมุมที่แย่มาก,น.ส.แนน ยืนยิ้มหน้ากระดาน มือเอฟเฟนจับมือแนบชิดจนหลงรัก ในใจฉัน เธออยากรู้ว่าเธอจะทําอะไร เธอลูบผมเบา ๆ แล้วเขาก็จูบไอฟิน เอฟเฟนรีบวิ่งหนีครูแนน ครูแนนถามว่ายังกลัวลูกไหม เฟิร์นตอบว่า ไม่ เพียงแต่ไม่ชิน กวางอีกคนก็เดินมาด้านข้างและบอกกับไอเฟนว่าตลกดี เขาจูบครูแนนแทนไอฟินอยู่นานแล้วกอดกัน ผมว่ามันแปลกนะ เพราะครั้งแรกที่ผมเห็นผู้หญิงจูบกัน ทุกอย่างมันวูบไปหมด ฉันตกใจมาก หันหน้าเข้าหากัน ไอฟิน หันมาบอกชายสองคนที่อยู่ข้างในว่า ฉันกำลังดูอยู่ น.ส.แนน ออกมาบอกให้แม่เข้าไปสอบถามว่า แม่ทำอะไรอยู่ ฉันบอกว่าเธอจะทิ้งขยะ ครูจะลดคะแนนหนู หนูเลยโมโห ผมบอกว่าจะไม่บอกใคร เดี๋ยวเอาให้ดู แล้วก็หยิบโทรศัพท์มาข่มขู่ พอไม่ได้ยิงก็โมโห ถามว่าจะเอายังไง เลยถามว่าหลังเลิกเรียนมีทะเลาะกันไหม ฉันหัวเราะแล้ว เพราะดีใจที่ทำให้กวางตัวอื่นซีด บอกผมมาว่าเธอจะทำอะไร ซึ่ง บูม (ชื่อจริง) ได้บอกกับ น.ส.แนน ฉันจูบเธอได้ไหม? แนนคิดแล้วตอบ คุณดื่มนมด้วยได้ไหม แต่ท่านก็ต้องลบคลิป และสาบานว่าจะไม่พูดหรือบอกใคร

ผมเลยพูดติดตลกว่า ถ้าโมกข์ให้หมดก็คงดูโกรธตอนนั้น พยายามจะขโมยโทรศัพท์และผลักไปหลังห้อง พร้อมขู่ว่าจะส่งต่อให้เดี๋ยวนี้ จากนั้นครูแนนก็บอกให้ปิดประตู ฉันเก็บโทรศัพท์ไว้ แล้วตรงไปที่ครูน่าน เขายืนอยู่ตรงนั้นคว้านมของเธอและค่อย ๆ บีบหัวนมแล้วลูบไล้ ซึ่งตอนนั้นผมพูดไม่ได้ ครูแนนมองหน้าผมด้วยสีหน้ายิ้มแย้ม พูดไม่ออก เขายิ่งขยี้เหมือนครูน่าน อารมณ์ขึ้น ฉันถอดเสื้อโค้ทและชุดชั้นในของโครแนนออก ฉันน้ำลายไหล อวัยวะเพศชายของฉันแข็งกระด้างและกระเด็นออกมาจากเป้ากางเกง ฉันก้มหัวลงและดูดนมโครแนน ผมถามว่า ไม่อยากได้นมเหรอ อยากนอนกับครูแนนจริงๆ จะได้คล้องคอและเอามือลูบจิ๋ม ก่อนอื่น เธอหันมามองตาผม คร่ำครวญ จากนั้นเธอก็ทำตัวสูงเท่าฉันและเธอ ทำให้ น.ส.แนน สามารถก้มลงจูบแม่ได้ บอกเลยว่า ลูกใช้ลิ้นจุ๊บแม่ เพราะไม่เคยจูบใครมาก่อน แต่ฉันพยายามสู้กับเธอด้วยลิ้นของฉัน ได้ใช้นิ้วกรีดท่อระบายน้ำของโครแนนจนน้ำซึม จึงดึงชุดชั้นในของน้องโครแนนลงมา น.ส.แนนก็ไม่ได้ว่าอะไร แต่กวางอีกตัวก็ถามว่าจะทำอย่างไร
แม่บอกว่าลูกจะหาเจอ แม่ทนไม่ไหวแล้ว เลยเดินไปหาเขา จับคอเขา จูบ แล้วผลักเขา แต่ฉันจูบเธอไม่ได้ เธอเลยมองเธอจากด้านหลัง ยังไงก็ตาม ฉันให้เธอมาถ่มน้ำลายให้ฉัน เธอนั่งลงกับพื้น ถอดกางเกง และดึงผมที่แข็งทื่อออก เธอร้องไห้และบอกว่าทำไมลูกถึงตัวใหญ่ขนาดนั้น เลยถามว่าลูกชอบแม่ไหม?,อีแนน (ตอนนี้ไม่มีครูและนักเรียนเพราะเป็นเมียผม) เสียงบอกว่าชอบความอ่อนโยน ฉันจะถามอะไรได้บ้าง? ขอตอบอีกทีได้ไหม ฉันสามารถเล่นได้อีก แต่เขายังจ้องผมอยู่ ผมถามเขาว่า คุณอยากโดนจู๋ผมมั้ย เขาก็ไม่ตอบ แต่เขามองครูแนนเลียจู๋ผม จนเขาเริ่มได้กลิ่นผม เอาออกมาสลับกับพี่อั้ม ทำให้ผมตื่นเต้นจนน้ำขึ้นหลายครั้ง ครูแนนจึงบอกให้ผมบอกครูแนนให้พอแล้วก็ให้ครูแนนลุกขึ้นแล้วหันหลังให้ผม แล้วก็ผลักแม่ไปที่โต๊ะ เธอวางเท้าของเธอบนโต๊ะราวกับว่าเธอรู้ว่าฉันจะอึ๊บเธอ แล้วฉันก็เอาจู๋เธอลูบไล้จู๋เธอ เต็ง แรกๆก็เข้าถึงยาก ฉันได้ยินเขาพูดว่า ถ้าผู้หญิงไม่มีอารมณ์ เธอจะไม่ยิ้ม ผมเลยบอกกับน้องว่า น้องเฟิร์นใช้นมครูแนนเล่น คอฉันลูบไปสักพัก ครูแนนเริ่มยิ้ม ผมค่อยๆ ผลักไก่ชนหัวเขา ครูแนน ร้องครวญครางจนต้องเอามือล้วงเข้าปาก กลัวเสียงดังจึงโมโห ศีรษะแตก ก่อนค่อยๆ กระโดดออกจากท่อระบายน้ำครูแนน
ส่วนอีกคนเป็นเอฟลีน เลยงดนมโครแนน หลังจากนั้นไม่นาน ฉันคิดว่า โครแนนหลุมนั้นดี ทำให้กระเด็นเข้าไปง่าย จึงเร่งเครื่องหลบหนี นายนัน คงโกรธแค้นมาก เขาเอามือวางบนโต๊ะแล้วครวญครางไม่หยุด พอกระโดดขึ้นลงดีใจมาก น้ำฉันกำลังจะแตก เมื่อไม่กี่นาทีที่ผ่านมา ผมทำลายสถิติของ โครแนน อาจเป็นเพราะตัวเองไม่ชำนาญ เลยกลั้นน้ำตาไว้ไม่อยู่ เห็นไอฟินมองหน้าด้วยซิปสุดเซ็กซี่ เลยดึงซิปมาใกล้ๆ หอมแก้มจูบ จากนั้นก็ดูดนมจากชุดนักเรียนออกมา,น้องเอฟเฟนบอกว่า เบามาก เราเจ็บ แล้วอวัยวะเพศของฉันก็ควบคุมไม่ได้ ฉันใส่น้ำอสุจิลงไปในท่อระบายน้ำของโครแนน โครแนนแน่นเกินไป ฉันตัดผมออกหมดแล้ว ฉันเอามาจากช่องคลอดของโครแนน มีเลือดอยู่ในท่อระบายน้ำของโครแนน ดังนั้นฉันคิดว่าฉันสามารถเปิดช่องคลอดของเธอ และน้ำของฉันไหลลงขาเธอ ตอนนี้ถือโทรศัพท์อยู่ ถามว่าอัดที่ไหน ก็ตอบไปว่าไม่มี เล่นละครเฉยๆ หัวเราะ ขณะนี้ น.ส.แนน ที่แต่งตัวเรียบร้อย เดินมาหาตนและจ้องมองมาที่ตน ตนคิดว่าน่าจะถูกตบหน้า ฉันให้เธอแต่งตัวให้พาฉันกลับบ้าน เธอจูบฉันครั้งหนึ่ง ขณะที่กำลังปั่นจักรยานด้วยกันอยู่นั้น น.ส.แนน ได้กอดผมแน่นๆ และบอกกับผมว่า ต่อไปจะมาเที่ยวที่บ้านตนได้ไหม วันต่อมาได้พา น.ส.แนน เข้าไปในห้อง ผมบอกแม่ว่า แม่ให้ผมกลับไปเล่นที่บ้าน เสาร์-อาทิตย์ ผมมีเซ็กส์กับเธอในห้องนอน ฉันพาเธอกลับบ้านบ่อยๆ แม่ผมถามเฉยๆ ว่าถ้าไม่มีแฟน ฉันบอกว่าไม่ เธอบอกฉันว่าอย่าท้อง และฉันก็ตอบตกลง
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก