ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แม่ม่ายสอนรัก cop

เริ่มโดย bigshai, มกราคม 20, 2023, 06:51:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

ผมชื่อนัทครับ ผมต้องมาเข้าเรียนที่มหาวิทยาลัยชื่อดังแห่งหนึ่งทางภาคตะวันออก ที่จริงผมเอ็นต์ติด 2 ที่ แต่ที่เลือกที่นี่เพราะพี่สาวผมทำงานในจังหวัดนี้ด้วย ผมย้ายมาอยู่กับพี่สาวก่อนเปิดเรียน 2 สัปดาห์ บ้านที่พี่สาวผมมาเช่าอยู่มันเป็นบ้านหลังเล็กๆ อยู่ติดๆ กัน เรื่องของเรื่องมันอยู่ที่ห้องข้างๆ นี่แหละครับ บ้านที่พี่สาวผมเช่าอยู่มันติดกับบ้านที่แม่ม่ายมาเช่าอยู่ก่อนหน้านี้แล้ว เธอไม่มีลูก หย่ามาหลายปีแล้วและยังไม่ได้แต่งงานใหม่ เธอทำงานเป็นนักเขียน เธอชื่อจอย อายุ 30กว่าปี พี่จอยเป็นคนสวยมาก รูปร่างก็ดี ผิวขาว เต้านมใหญ่ บั้นท้ายกลมกลึง พี่จอยมักที่จะใส่เสื้อยืดที่พอดีกับตัวขนาดตัว ทำให้เต้านมทะลักออกมา ผมมักชอบแอบมองเสมอ ส่วนเนินสวาทของพี่จอยมันโหนกนูนอวบเด่นเหมือนเอาอะไรซักอย่างที่เป็นก้อนใส่ไว้ ผู้หญิงทั้งซอยพากันอิจฉาพี่จอยกันเป็นแถว ส่วนผมก็ได้แต่คอยแอบมองอย่างเดียวเท่านั้น ผมเคยคิดเหมือนกันว่าถ้ามีโอกาสจะต้องขอดูของจริงให้เป็นบุญตาซักครั้งให้ได้ และแล้ววันผมวาดฝันก็มาถึงโดยที่ผมไม่ได้ทันตั้งตัว วันนั้นผมไม่ค่อยสบายเลยต้องหยุดเรียน ผมกินยาแล้วก็หลับไปตั้งแต่เมื่อไหร่ไม่รู้ ผมมารู้สึกตัวอีกทีก็ตอนสามทุ่มพี่ผมก็ยังไม่กลับบ้านผมรู้สึกดีขึ้นจึงลุกขึ้นจะไปอาบน้ำ แต่แล้วผมก็ได้ยินเสียงครวญครางดังมาจากห้องเช่าพี่จอย ด้วยความสงสัยผมจึงเปิดหน้าต่างออกดู แล้วมองไปทางหน้าต่างห้องพี่จอยที่เปิดทิ้งไว้ผมก็ยื่นตาค้างเลยครับ ภาพที่เห็นพี่จอยนอนเปลีอยขาถ่างมีแตงกวาอยู่ที่หอย ส่วนมือก็กำลังสาวแตงกวากับหอยของเค้าอยู่อย่างต่อเนื่อง จนพี่จอยร้อง อ๊าา สะดุ้งตัวเกร็งล้มตัวลงนอนหายใจหอบๆ ซักพัก ก็ลุกขึ้นเดินหายเข้าไปในห้อง ส่วนผมเหรอครับรีบเข้าห้องน้ำนึกถึงรูปร่าง หุ่น พี่จอยชักว่าวเสร็จไปหนึ่งที แล้วมารอดูพี่จอยต่อแต่ก็ไม่เห็นออกมาซะทีรอตั้งนานเลยไปหาอะไรกินแล้วนอนหลับต่อ พอเช้าวันรุ่งขึ้นผมตื่นขึ้นมารู้สึกครั่นเนื้อครั่นตัวยังไงไม่รู้ เป็นไงบ้างนัทหายดีรึยัง ไปเรียนไหวไหม สงสัยไม่ไหวต้องหยุดอีกวัน ตามใจแล้วอย่าลืมกินยาละ ครับ อ้อ! เกือบลืมไปเลย เมื่อกี๊นี้ พี่จอยเรียกหาแกไม่รู้มีเรื่องอะไรเหมือนกัน พอพี่พูดถึงพี่จอยหูผมผึ่งเลยครับ ผมรีบอาบน้ำแต่งตัวไปบ้านของพี่จอย พี่จอย มีอะไรหรือครับ อ้าว ตื่นนานแล้วหรือ เมื่อกี๊ไปหาเธอที่บ้านเห็นว่ายังหลับอยู่ ครับพี่ เมื่อคืนกินยาแก้ไข้ เลยนอนตื่นสายครับ อ้าว งั้นวันนี้ไปเรียนรึเปล่าละ เปล่าครับ งั้นดีเลยวันนี้พี่ขอแรงเธอหน่อยซิ ช่วยทำความสะอาดบ้านพี่หน่อย ได้ครับ งั้นผมขอกลับบ้านไปกินข้าวก่อนเดี๋ยวมาครับ ได้ซิ ผมเดินกลับเข้าบ้าน รีบกินข้าวปิดบ้านแล้วรีบเดินกลับไปบ้านพี่จอย ในใจก็คิดว่าวันนี้ช่างโชคดีจริงๆ ได้ใกล้ชิดกับพี่จอย ต้องแอบมองให้ชุ่มปอดเลย ผมกลับมาถึงบ้านพี่จอยก็เห็นแกเปลี่ยนเป็นชุดใหม่เป็นกางกางยืดรัดรูป เสื้อยืดตัวสั้น ผมรีบแอบมองไปที่เป้ากางเกงทันที มันใหญ่มากเห็นแล้วเสียววูบไปทั้งตัวเลย ส่วนเสื้อนั้นมันรัดเต้านมจนออกเป็นรูปร่างชัดเจน เนื้อตัวผมสั่นระริกเลย อ้าว เข้ามาซิ ยืนจ้องพี่อยู่ได้ ผมตกใจรีบเดินเข้าบ้าน ดันจ้องแบบลืมตัว พอเข้ามาในบ้านผมก็หยิบไม้กวาดมาปัดใยแมงมุมที่ข้างฝา ส่วนพี่จอยก็เอาไม้กวาดมาช่วยปัด หัวใจของผมตอนนี้มันเต้นโครมครามไปหมด ก็พี่แกเล่นมายืนข้างๆ คอยช่วยปัดใยแมงมุม จนผมเหล่ตามองเต้านมไปปัดไปเมื่อเหล่มองเต้านมจนพอใจแล้วก็อยากจะเห็นข้างล่างบ้าง ผมจึงแกล้งทำไม้กวาดหล่นแล้วก้มลงไปเก็บ สายตาของผมมันก็ตรงกับเป้ากางเกงพอดี หัวใจผมเกือบหยุดเต้นเพราะเนินหอยมันอยู่ตรงหน้าผมแค่คืบ จิตใจของผมสนใจที่เนินนั้นอย่างเดียว จนพี่จอยค่อยๆ หันตัวมาหาผม พร้อมกับเดินเข้ามาจนจมูกของผมเกือบชนกับเนินนั้น แล้วพี่จอยก็เด้งเนินหอยของแกใส่หน้าผมเบาๆ ผมจึงเริ่มรู้สึกตัวแล้วจึงรีบลุกขึ้น พี่จอยเอามือจับบ่าผมไว้ทั้งสองข้าง เป็นไง ไม่เคยเห็นรึไง ปะ เปล่าครับพี่ ผะ ผม ไม่ต้องมาแก้ตัวเลยจ้องตาเป็นมันเลย พี่ให้เธอมาช่วยทำความสะอาดนะ ไม่ใช่ให้เธอมาจ้องของพี่ งั้นดีแล้วอยากจะจ้องดีนัก พี่จอยก็เอามือดันที่หัวไหล่ให้ผมนั่งจ้องตามเดิม ตอนนี้จิตใจของผมสับสนไปหมด แล้วพี่จอยก็พูดเบาๆ แต่เสียงมันดุเหลือเกินว่า จูบมัน หอมมันด้วย แล้วแกก็แอ่นเนินมาชนที่จมูกของผมเบาๆ ผมคิดว่าเอาวะเป็นไงเป็นกัน มาถึงขนาดนี้แล้วนี่หว่า ผมสูดกลิ่นเนินสวาทเข้าไปฟอดใหญ่ แล้วพี่จอยก็กดหน้าผมให้แนบกับเนินสวาทของแกตั้งนาน มันทั้งหอมและทั้งเย้ายวนใจเหลือเกินเลยครับ แล้วพี่จอยก็ดึงหน้าของผมออกมา เป็นไง หอมมั๊ย อยากเห็นของจริงรึเปล่า หอมครับ อยากเห็นครับ ดูอย่างเดียวไม่ได้นะ ต้องหอม ต้องดมมันด้วยนะ ครับพี่ ผมจะทำครับ แล้วพี่จอยก็ก้มตัวลงดึงกางเกงลงแล้วโยนทิ้งไป แล้วยืนตัวตรงจ้องมองมาที่ผม ผมมองเนินสวาทของพี่จอยอย่างเดียวเลยครับ มันใหญ่มากจริงๆ มีหญ้าปกคลุมอยู่พอสมควร เนินสวาทนูนเด่นเป็นก้อน กลีบเนื้อเยื้อยังไม่คล้ำมาก แล้วพี่จอยก็เอามือแหวกเนินร่อง ติ่งเม็ดมันชี้ตั้งเด่ ปากร่องเสียวออกสีแดงกล่ำ อย่าดูเฉยๆ ซิจ๊ะ รู้นิว่าพี่ให้เธอทำอะไร แล้วลองชิมน้ำพี่ด้วยนะ เร็วซิอย่าช้า ผมรีบยื่นหน้าเข้าไปสูดกลิ่น มันเป็นกลิ่นที่แปลกใหม่ ยั่วยวนเหลือเกิน จนแก่นกายที่อยู่ในกางเกงมันแข็งตัวจนรู้สึกปวดไปหมด ผมลองเอาลิ้นแหย่ลงไปในร่องเสียว แล้วตวัดปลายลิ้นลองชิมน้ำดู มันหอมหวานอะไรอย่างนี้ เห็นติ่งที่อยู่ด้านบนรึเปล่า เห็นครับ เธอลองดูดมันเข้าปากสิ แล้วลองเอาฟันขบมันเบาๆ ผมรีบทำตามที่พี่จอยบอก ดูดมันเข้าปากแล้วเอาฟันขบเบาๆ ที่ติ่ง พี่จอยจับหัวผมแน่น ร้องครวญคราง เด้งส่ายก้นดันเนินสวาทใส่หน้าผมอย่างรุนแรง ซี๊ดด อาา ดีจัง ดูดแรงๆ เลย อย่างนั้น เอาลิ้นควานในร่องด้วยซิจ๊ะ ซี๊ดด รัวลิ้นด้วย อย่างนั้น แล้วพี่จอยก็ดึงเนินสวาทออกจากปากผม รีบถอดเสื้อออก เต้าใหญ่ก็ออกมา เด้งไปเด้งมาอยู่ตรงหน้าผม พี่จอยรีบนั่งคุกเข่าลง แล้วยกเต้าส่งหัวนมมาที่ปากผม ผมรีบอ้าปากรับทันที ดูดเลยครับดูดอย่างเดียวไม่ต้องรอให้บอก มือไม้พี่จอยอยู่ไม่สุขเลยครับ ป่ายไปป่ายมาจนมาหยุดที่เป้าของผม แล้วพี่จอยก็รีบปลดตะขอกางเกงของผมออก ล้วงมือดึงแก่นกายของผมออกมากำไว้ แล้วเริ่มรูดกระทอกเบาๆ อูยย ใหญ่เหลือเกิน แถมยังยาวอีกต่างหาก พี่จอยกำของผมแน่นขึ้น และก้มหน้ามองมันอย่างสนใจ แก่นกายของผมสั่นหงึกๆ ไม่หยุด แล้วพี่จอยก็ก้มหน้าลงเอาของผมอมดูดเข้าปาก แล้วใช้ลิ้นวนที่ปลายหัว มันเสียวเลยครับ แล้วพี่จอยก็คายมันออกมา เอาปลายลิ้นรัวที่ลำแท่งจนทั่วไปหมด แล้วยังลงไปอมไข่ของอีกด้วย มันเสียวอย่าบอกใครเลยครับ จนผมเกร็งไปทั้งตัว แล้วพี่จอยก็คายปากออก สั่งให้ผมนอนลง แล้วแกก็ค่อยๆ คลานขึ้นมาคร่อมแก่นกายของผม
มือแกจับของผมมาจ่อที่ร่องเสียวของแก ของผมถูร่องของแกไปมาหลายครั้ง จนมีน้ำไหลออกมาจากร่องของแก พี่จอยค่อยๆ กดร่องเสียวลงช้า จนมิดด้าม ร่องของพี่จอยแน่นมาก แถมยังขมิบซะผมเสียวไปหมด ผมลองเด้งเอวสวนขึ้นไป พี่จอยผวาลงมากอดผมซะแน่น เนื้อตัวสั่นระริกเลย ซี๊ดด อูยย สุดๆ ไปเลย แล้วพี่จอยก็ยกก้นขึ้น แล้วกดกระแทกลงมา จนเนื้อของเรากระทบกัน มันเสียวไปทั้งตัวเลย พี่จอยเริ่มควบซอยเร็วขึ้น เสียงหายใจดังพร้อมกับเสียงคราง พี่จอยควบอยู่นาน แล้วอยู่ๆ แกก็ลุกขึ้นยืน ผมแสนจะเสียดายจะเสร็จอยู่แล้ว พี่จอยเดินไปจับที่ขอบหน้าต่าง ยื่นก้นมาทางผม แล้วค่อยๆ ถ่างขาออก จนเห็นเนินสวาทล้นออกมาทางด้านหลัง ปากร่องเสียวก็เปิดอ้าออก ผมไม่รอช้ารีบเดินเข้าไปหา จ่อหัวของผมให้ตรงกับร่องเสียว แล้วกดกระแทกใส่อย่างแรง มันเข้าทีเดียวมิดทั้งด้าม พี่จอยสะดุ้งจนก้นลอย แล้วผมก็เริ่มกระเด้าใส่ร่องเสียว มือก็เอื้อมไปบีบเต้านมทั้งสองข้าง ปากก็ไปไซ้ที่ต้นคอและหลัง ซี๊ดด อ๊าา อูยย เสียวร่องมากๆ เลย ไม่ได้เสียวอย่างนี้มานานแล้ว ซี๊ดด กระแทกแรงๆ เลย โอยยยยย ร่องพี่จอยตอดรัดของผมถี่ยิบเลย ยิ่งที่หัวแก่นกายมันโดนตอด จนผมเองเสียวจนทนไม่ไหว ผมกัดฟันแน่น น้ำพุ่งกระฉูดใส่ร่องเสียวอย่างแรง จนพี่จอยผวาอีกครั้ง ผมแช่อยู่อย่างนั้นซักพัก มือก็ยังขยำนมอยู่ แล้วค่อยๆ ถอนของผมออกมา ผมลงไปนั่งกับพื้น มองน้ำของผมไหลออกมาจาร่องพี่จอย ซักพักพี่จอยก็ลงมาอมของผม แล้วก็ถอนปากออก มือกำของผมแน่นไม่ยอมปล่อย ร่องพี่มันหนาวมานานแล้ว นัทต้องมาทำให้ร่องของพี่หายหนาว ต้องทุกวันด้วย ครับ ผมก็รู้ครับว่าร่องพี่หนาว แล้วพี่จอยก็ใช้ทั้งปากทั้งมือ ทำให้ของผมแข็งอีกครั้ง เราจึงได้ต่อรอบที่สองกัน วันนั้นทั้งวัน เราไม่ได้ใส่เสื้อผ้ากันเลย มีอารมณ์ก็เอากัน ล้วงตรงนั้น จับตรงนี้ ของกันและกันตลอด จนถึงหัวค่ำผมจึงกลับบ้าน