ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอ ฉัน และ เขา 98

เริ่มโดย ✰✰✰ 𝓢𝓽𝓪𝓡𝓓𝓊𝓼𝓣 ✰✰✰, มกราคม 22, 2023, 09:22:50 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Nattapon Saithong

นี่เป็นที่มาของการให้คุณโทนไปทำงานใกล้ขิดกับคุณท่านนี่เอง

aey3699

ย่าหอมมาเพิ่มอีกคนแล้ว ตรงดิ่งมาหาหมิวขนาดนั้น ว่าที่หลานสะใภ้ได้เจอกับย่าหอมเป็นครั้งแรก แล้วก็ไม่พูดไปว่าโทนดื้อขนาดไหน แต่คงดื้อในความรู้สึกของหมิวคนเดียว ย่าหอมคงอยากหมิวพูดความในใจออกมาจะรู้ใจตัวเอง ปู่เทียนก็รู้ว่าหมิวคิดอย่างไร โรคเกลียดคนรวยของโทนให้หมิวกับตัวเล็กเป็นคนรักษาให้ก็ได้นะครับแม่ทิพย์ อย่าเพิ่งคิดอะไรไปเองหมิวสำหรับเรื่องโทนต้องกลับไปที่หมู่บ้าน ย่าหอมมีเหตุผลอยู่แล้ว โทนอาจจะต้องไปทำพิธีบางอย่างที่นั่นก็ได้

633sqd

ยังดีที่คุมสติได้ เจอครบ3เลย แล้วจะเจอคนที่เฝ้าไข้โทนมั๊ย ::Horror::

กลับหมู่บ้านนี้คือ เอาตัวไปฝึกเพิ่มใช่มั๊ย อาบน้ำว่าน แช่น้ำมนต์ เติมวิทยายุทธ....แต่สาวที่มานี้สิ น่าสงสัย จะเข้าฮาเร็มป่าว ::Ahoo::

navy868

ครั้งแรกคงกลัวแต่เจอแบบนี้บ่อยๆเดี๋ยวก็ชิน ::Horror::

Csc It

::Ajarkดูเหมือนย่าหอมจะชอบเจ้หมิวนะยังจะท่านปู่เจ้าที่อีกว่าที่สะใภ้บ้านโทนไม่หนีไปใหนแน่

swss2511

พี่หมิวเริ่มปรับตัวเข้ากับสิ่งแวดล้มของโทนได้ดีขึ้น

longman_44

คนที่ใช่ก็คือคนที่ใช่หนีกันไม่รอด

ดิเรก สำรี

ปู่เจ้าที่ มองหลานสะใภ้

phithan

เจอย่าหอมถามเข้า หมิวถึงกับไปไม่เป็นเลยรึนี่ 555

dwarf

ขอบคุณครับ...นับว่าพี่โทนโชคดีที่มีคนที่มีความรู้ความสามารถคอยสั่งสอนสนับสนุน..พ่อกับแม่เห็นดีเห็นงามด้วย...อยากเป็นพี่โทนที่มีครอบครัวแบบนี้ค้าบบบ

nowhereman

ขอบคุณครับ สนุกมากเลย ว่าแต่เจ๊หมิวจะกล้าคุยกับย่าหอมไหมเนี่ย

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Rong1234567890

ฝึกลูกทุกด้าน
เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Som sakchai

ย่าหอมจะยอมให้โทนมีเมียหลายคนไหนมนี่

Thanee_samsung

เท่าท่าอ่านๆ มา โทนก็บวกกะงานหนักๆมาตลอดนะ ใครมาดีก็คุยดีด้วย ถ้ามาแบบคิดร้าย เทพโทนก็พร้อมจะจัดหนัก เน้นๆทุกดอก

intanianoi