ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

หมอชันสูตรกับวิญญาณ(ไฮโซสาว) 15

เริ่มโดย twintower, มกราคม 26, 2023, 10:49:45 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phithan

อยู่เฉยๆก็ดีแล้วหมอกริช  รนหาเรื่องชัดๆ

Sak2563

หมอกริชยังหาเรื่องเข้าตัวไม่หยุด

samps

niwat_999

::HeyHey::ธรรมย่อมชนะอธรรม ถึงจะได้อาจารย์ใหม่ใช่ว่าจะเอาชนะฝ่ายพระเอกได้

ns52800189NS

อาจารย์ดี   ถ้ารู้ว่าสู้กับใครอยู่
หมอกริชจะสู้อยู่ไหมนะ

wutlwezt

ไม่รู้จักเข็ด จริงๆ ส่วนตัวคิดแบบนั้น

meowmeng

หมอกริชถ้าไม่อยากเอาชนะมาก ชีวิตน่าจะมีความสุขมากกว่านี้นะ

basset

Skyioi

ขอบคุณครับ
ลงคาถาดีๆละ
ระวังฟ้าเหลือง

jaojom

หมอกริชนี่อาฆาตจริงๆ ลุงอัสบอกเป็นนัยๆรึเปล่าครับเนี่ย

[BPD]

รอจักกิ่งกาญ ครับ เอาแบบสุด ๆไปเลย

kookai

ถ้าผีตนนั้นมีพลังจริงๆ ก้น่ากลัวมากสำหรับหมอยุทธและกิ่งกาญจน์

Leo the rott

หมอผีชั่วได้วิชาใหม่น่ากลัวขึ้นมาอีกครั้ง

kriangbaac

อัศนี ก็น่าจะอีกไม่นาน จะมีใครคอยช่วยหมอกับกิ่งกาญจน์อีกมั้ย