ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ใครเคยคิดจินตนาการแบบนี้บ้างครับ

เริ่มโดย Boy just boy, ธันวาคม 12, 2022, 03:04:59 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

คือผมมีกิ๊กอยู่คนนึงครับเป็นพยาบาล
ขาวมากตัวเล็กหุ่นดี เวลาไปเที่ยวกันชอบแต่งตัวโชว์ๆโป๊ๆ ผมก็นึกอยากแบบตามอารมณ์
นึกอยากเห็นกิ๊กโดนแก๊งเด็กๆ
รุมข่มขืน ตอนไปเที่ยวที่ริมทะเล เพราะกิ๊กผมตอนเที่ยวทะเลชอบแต่งทูพีช เดินตามชายหาด
นี่ก็นึกว่ากิ๊กโดนฉุดแล้วไปรุมข่มขืน ซึ่งไม่ยากเพราะกิ๊กผมตัวเล็ก
โดนรุมหลายๆสิบคนให้หายอยากเลย

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

เคยจินตนาการเมื่อสักยี่สิบกว่าปีก่อนตอนเด็กๆครับ  สมัยหนังแนว Gangbang กำลังฮิตในเมืองไทย  ว่าถ้าผมมีเมียจะให้เด็กอายุสัก 10-12 แบบบางคนยังไม่มีน้ำเงี่ยนด้วยซ้ำสัก 20 คนมารุมเย็ดเมีย  แต่ทุกวันนี้ก็ยังไม่มีเมียครับ

Boy just boy

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ ธันวาคม 13, 2022, 10:28:31 ก่อนเที่ยง
เคยจินตนาการเมื่อสักยี่สิบกว่าปีก่อนตอนเด็กๆครับ  สมัยหนังแนว Gangbang กำลังฮิตในเมืองไทย  ว่าถ้าผมมีเมียจะให้เด็กอายุสัก 10-12 แบบบางคนยังไม่มีน้ำเงี่ยนด้วยซ้ำสัก 20 คนมารุมเย็ดเมีย  แต่ทุกวันนี้ก็ยังไม่มีเมียครับ
นี่เคยคิดกับแฟนเก่าครับ
แบบนี้เลยอยากให้เด็กวัยรุ่นอายุ12-15ปีหลายๆสิบคนรุมข่มขืน แบบในบ้านร้าง
ตึกร้าง แฟนเก่าคนเหนือด้วยขาวมาก ตัวเล็กนมใหญ่