ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), มกราคม 28, 2023, 08:28:56 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Yes!::
▪ท่านเย็ดกับผู้หญิงครั้งแรกตอนอายุเท่าไรครับ? แล้วกับใครครับ? แล้วรู้สึกอย่างไรบ้างครับ?

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Falling::
▪ผมได้เย็ดผู้หญิงครั้งแรกตอนอายุ 28 แล้ว ซึ่งหลายคนบอกว่าช้ามาก  โดยเป็นการเที่ยวกะหรี่ครับ  รู้สึกไม่ประทับใจนะ  เพราะกะหรี่ไม่ยอมให้ทำอะไรเลย  ทั้งดูดนม เลียหี  ไม่ยอมให้เปิดไฟสว่างทั้งห้องด้วยเปิดแต่ไฟสลัวๆแกบอกว่าอายเพราะแก่แล้วแต่เท่าที่เห็นหน้าตาแกก็ไม่ขี้เหร่  รูปร่างก็ยังใช้ได้นะนมใหญ่ยานนิดหน่อยตามวัย ตูดก็ใหญ่  แต่พอถามอายุแล้วไม่ยอมบอก  แล้วเย็ดกันในท่านอนหงายท่าเดียว  ดีหน่อยที่แกโม๊กควย(แบบใส่ถุงยาง)ให้แล้วแกยังมีปฏิกิริยาตอบสนองครางซี้ดซ้าดเป็นระยะๆ  แต่แปลกนะที่ตอนนั้นควยแข็งนานผิดปกติกว่าตอนชักว่าวมากแล้วกว่าน้ำจะแตกก็นานมากจนโดนกะหรี่เร่ง   หลังจากนั้นอีกสามปีผมก็ได้มาเย็ดกะหรี่คนนี้อีก  คราวนี้ดีหน่อยที่แกยอมให้เปิดไฟหมด  แล้วยอมให้ดูดนมแต่ไม่ยอมให้เลียหีแล้วให้เย็ดท่ากวางเหลียวหลังอีกท่า   จริงๆพอเปิดไปสว่างแกเป็นคนหน้าดีนะคล้ายๆดาวโป๊สมัยก่อนถึงจะดูแก่หน่อย(แต่แกไม่ยอมบอกอายุ  แต่น่าจะเกือบ 50 แล้ว) ขาวอวบ  ตูดใหญ่ นมใหญ่หย่อนเล็กน้อยตามวัย  หัวนมไม่ดำยังสีน้ำตาลอยู่  แกบอกว่าที่ไม่อยากให้เปิดไฟสว่างหมด  เพราะแกอายที่แก่แล้วลูกค้าอาจจะไม่ชอบ และที่ไม่อยากให้เล้าโลมเพราะแกกลัวเจอลูกค้าซาดิสต์อาจจะกัดนมกัดหี  ที่ไม่ยอมโม๊กควยสดๆเพราะแกก็ยังรู้สึกขยะแขยงควยผู้ชายอยู่  หลังจากนั้นอยากจะเที่ยวแกอีกแต่ก็ไม่ได้เจออีกเลย

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ผมเย็ดผู้หญิงครั้งแรกตั้งแต่อายุ 14 ด้วยการไปเที่ยวกะหรี่แถวบ้าน  กะหรี่น่าจะอายุเกือบห้าสิบแล้วเหมือนกัน  หน้าไม่ค่อยสวยหรอก  แต่นมใหญ่ ตูดใหญ่  แถมเป็นการเย็ดสดๆด้วย   เสียวกว่าตอนชักว่าวเยอะเลย