ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu
avatar_So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ขออนุญาตสอบถามครับ?

เริ่มโดย So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์), กุมภาพันธ์ 01, 2023, 09:42:47 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Doubt::
▪ท่านว่างเว้นจากการมีเพศสัมพันธ์  ได้นานที่สุดเป็นเวลานานเท่าไรครับ?

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

::Falling::
▪ของผมนี่ไม่ได้มีเพศสัมพันธ์มานาน 4 ปีแล้วครับ  เพราะไม่ได้มีเมียอาศัยเที่ยวกะหรี่อย่างเดียว  ตอนหลังไม่ค่อยมีเงิน แถมมีโควิดระบาดอีก  ขาประจำหลายคนกลับไปอยู่บ้านนอกหมด

j@m

เอาจริงๆ ก็ได้นานอยู่นะ แต่ไม่ถึงขั้น 4 ปี 2-3 เดือน ก็ได้อยู่ (สำหรับคนมีเมีย)

TUGO

จำได้ว่าตอนเพิ่งเรียนจบ แฟนผมตอนนั้นไปทำงานญี่ปุ่นได้ประมาณ 6-7 เดือน
จริงๆก็เริ่มระหองระแหงพอสมควรเพราะยังไม่มีโซเชียลหรือสมาร์ทโฟน คิดถึงมากทนไม่ไหวกลัวความห่างจะเป็นปัญหา (ไม่มีมือที่สาม)
เก็บตังค์ กัดฟันบินไปหาตอนโกลเด้นวีคของญี่ปุ่นช่วงปลายเดือนเมษาเพราะแฟนหยุดงานด้วย
เจอกันแฟนดีใจมาก ไปเที่ยวกันหลายที่ มีเย็ดทุกคืน ทุกที่ที่ไปเที่ยว แตกในรัวๆ เหมือนเก็บมานาน

ที่จำได้ดีคือเช้าวันที่ผมต้องบินกลับ ขอแฟนเย็ดอีกที คือแต่งตัวพร้อมจะไปสนามบินละนะ
แฟนก็ยอมให้ ถอดเกงยีนต์ ลงไปนอนแหกให้เย็ด ผมก็รีบเสียบแตกในฝากน้ำไว้ในกายเธอ
แฟนผมก็เอาผ้าอนามัยยัดไว้ ไปส่งผมที่สนามบินอีกที :DookDig::

Mazsky

นานสุดตั้งแต่เอาหญิงเป็นก็ไม่เกินสัปดาห์ต้องมี