ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงเพื่อนสาวในห้องเรียนcopy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 02, 2023, 01:28:51 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ในช่วงสอบปลายภาคจบลง นักเรียนส่วนใหญ่ก็จะได้หยุดยาวกัน บางคนก็กลับต่างจังหวัดไปหาพ่อแม่และอยู่กับท่าน บางรายก็อยู่หอพักแถวโรงเรียนดังเดิมเพราะไม่รู้ไปไหน หรือไม่ก็อาจมีไปหางานเสริมทำช่วงปิดเทอม แต่จะมีนักเรียนบางคนที่ต้องมาเรียนเสริมช่วงปิดเทอม เพราะเกรดไม่ถึงเกณฑ์ หากไม่เรียนเสริมก็จะซ้ำชั้นเอา ซึ่งตอนนี้ผมเองก็เป็น 1 ใน 6 คนที่ต้องมาเรียนเสริมช่วงปิดเทอม มีเพื่อนชายรวมตัวผมด้วย 3 คน และเพื่อนหญิงอีก 3 คน อย่างน้อยก็มีเพื่อนร่วมห้องบางคนมาเรียนเสริมด้วย นึกว่าจะต้องนั่งเหงาเรียนเสริมคนเดียวซะแล้ว ทำไงได้ก็หัวมันไม่ดีนี่นา อีกเรื่องที่โชคดีคือเพื่อนสาวแต่ละคนที่เกรดต่ำเหมือนผม พวกเธอเป็นสาวน่ารักทุกคนเลย เรียนไป มองเธอไป แก้เบื่อได้ดีเหมือนกัน ถ้าอยู่บ้านอาจน่าเบื่อกว่าก็ได้เนอะ

เวลาผ่านไป 1 อาทิตย์ พวกเราก็ถึงวันสุดท้ายของการเรียนเสริม เรามีนัดกันว่าวันนี้จะไปกินเลี้ยงกันฉลองปิดภาคเรียนพิเศษของพวกเรา แต่ก่อนกลับอยู่ๆก็เกิดเหตุชวนเสียวขึ้นมา อยู่ดีๆเป้ากางเกงของเพื่อนชายผมก็ตุงจนไปเตะตาเพื่อนนักเรียนสาว เธอเลยแซวว่าควยใหญ่จนเป้าตุงเลยหรอ แต่คำตอบที่เพื่อนผมพูดออกมาดันพูดว่า "พวกเรา... ลองมาสวิงกิ้งกันดูไหม..." เจอประโยคนี้เข้าไป เพื่อนๆทุกคนที่เรียนเสริมรวมถึงตัวผม ถึงกับอึ้งไปต่อไม่เป็น จริงๆผมก็อยากลองสวิงกิ้งดูเหมือนกัน อาจจะเย็ดได้อารมณ์กว่าเย็ดแบบตัวต่อตัว แถมนักเรียนสาวที่มาเรียนเสริมแต่ละคนก็น่ารัก น่าเบิร์นหีทุกคนเลยล่ะ เมื่อเพื่อนผมพูดจบ ทุกคนอึ้งพักใหญ่ จนฝ่ายผู้หญิงเองก็หันหน้าปรึกษากัน ผมคิดว่าซวยแล้ว เจอฟ้องครูแน่ๆ แต่ที่ไหนได้ พวกเธอหันมามองผมและเพื่อนชายอีก 2 คน จากนั้นก็เดินเข้าหาพวกเรา เอามือมาโอบคอไว้ สาว 1 คนต่อชาย 1 คน มีฝั่งละ 3 ครบคู่พอดี

ตอนนี้ผมเริ่มทำตัวไม่ถูก สาวที่โอบคอผมไว้ เธอจูบปากผมเบาๆ จากนั้นเอาลิ้นมากระทบกันแล้วดูดลิ้นผม ควยผมแข็งตั้งชี้เด่เลย แปลว่าพวกเธอก็ต้องอยากเสียวแบบสวิงกิ้งแน่นอน ผมกับเพื่อนเลยไม่รอช้า จับนักเรียนสาวถอดเสื้อผ้าออก แต่ละคนก็มีวิธีเสียวต่างกันไป ส่วนของผม ผมจับเพื่อนสาวขึ้นนั่งบนโต๊ะนักเรียน แล้วเปิดกระโปรงเธอขึ้นมา ถอดกางเกงในสีขาวออก เห็นรูหีสาวน่ารักแบบต่อหน้าต่อตา แถมยังเป็นเพื่อนร่วมชั้นอีก ขอจัดเต็มเลยแล้วกัน ลงลิ้นเลียหีทันที รสชาติคาวปนหวาน เธอเอามือจับขอบโต๊ะแล้วเกร็ง แน่นอนว่าเธอกำลังเสียวหีมากจากการเบิร์นของผม ผมยิ่งเลียให้หนักกว่าเดิม สอดลิ้นเข้ารูหี จนน้ำหีของเธอเริ่มแฉะ น้ำเหนียวในรูหีไหลออกมาเต็มไปหมด เลียจนเมื่อยปากแล้วก็เขยิบขึ้นมาถอดชุดนักเรียนออกแล้วดูดหัวนมเธอแทน นมสาววัยเรียนมันอร่อยแบบนี้นี่เอง เคยแต่เย็ดสาวขายตัวในเน็ต ไม่เด็ดเท่านี้
ผมปลุกอารมณ์เซ็กส์และดูดดื่มกับเธอจนเสร็จ ก็หันไปมองเพื่อนชายอีก 2 คน ดูเหมือนจะเลียหีและดูดนมเหมือนผมเสร็จพอดี งั้นขอเริ่มความเสียวในแบบสวิงกิ้งเลยดีกว่า พวกเราเอาโต๊ะนักเรียนมาวางต่อๆกัน แล้วให้ 3 นักเรียนสาวนอนหงายบนโต๊ะ จากนั้นก็จับเธอเย็ดหีสดๆ เสียงครางเสียวดังไปทั่วห้องเรียน ตกลงกันว่าจะเย็ดหีพวกเธอแบบวนไป ครบ 5 นาทีแล้ววน ผมเย็ดหีเพื่อนสาวคนแรกที่ดูดนมไปก่อนหน้านี้ มันฟิตอะไรอย่างนี้ ควยสอดใส่รูหีเธอโครตอุ่น แถมแน่น หน้าของเธอแดงมากในเวลานี้ เหมือนจะเสียวแบบไม่เคยเจอมาก่อน ผมไม่แน่ใจว่าพวกเธอเคยโดนเย็ดมาหรือยัง แต่ก็ช่างเถอะ ตอนนี้ผมขอเย็ดให้คุ้มก็พอแล้ว เมื่อผ่านไปครบ 5 นาที ผมก็วนไปเสียบหีเพื่อนสาวคนที่สอง เธอคนนี้ผิวขาวและผอมที่สุดในบรรดาเพื่อนสาวทั้ง 3 คน รูหีเธอมันหลวมเล็กน้อย แต่กระแทกมันส์กว่าหีเพื่อนสาวคนแรก เพราะเธอคนนี้ตัวบางกว่า เอวเรียวเล็ก จับเย็ดได้เพลินควยดี

สุดท้ายก็วนมาถึงนักเรียนสาวคนที่ 3 ผมคงต้องแตกใส่หน้าของเพื่อนสาวคนนี้ นมเธอใหญ่ที่สุด ผมเอามือคลำนมของเธอ บีบนมเล่น แล้วกระแทกแบบไม่ยั้ง "อ๊าๆๆๆๆๆ" เสียงครางลั่นห้องเธอเพราะความเสียวแบบฉุดไม่อยู่ นมกระเด้งขึ้นลงทุกครั้งตอนกระแทกแต่ละที ผมเลยเปลี่ยนจากจับเอวเธอไว้ตอนเย็ด เปลี่ยนเป็นไปบีบหัวนมแทน กระแทกหีแรงๆทีก็บีบเค้นนมให้มันส์มือที เอาแบบนี้จนน้ำแตก ถึงเวลานี้เพื่อนชายของผมก็กำลังจะแตกเหมือนกัน งั้นมาแตกใส่หน้าพวกเธอพร้อมกันเธอ เราสามคนซอยหีสาวแรงๆรัวๆแบบต่อเนื่อง ร้องเสียงหลงกันทั่วห้อง จนในที่สุดก็ไม่ไหวแล้ว ควักควยออกจารูหีมาชักใส่หน้าพวกเธอ กลิ่นคาวของน้ำว่าวที่มาจากควย 3 แท่ง เตะจมูกพวกเธอแบบแยกไม่ออกว่ากลิ่นไหนของใคร นักเรียนสาวใช้นิ้วป้ายน้ำว่าวแล้วกินเข้าปาก คงอยากลองชิมมานานสินะ เอากันเสร็จผมก็หยิบทิชชู่ในกระเป๋านักเรียนมาเช็ดคราบน้ำเงี่ยนให้พวกเธอจนเกลี้ยง จากนั้นก็ล้างหน้าล้างควยและหีในห้องน้ำที่โรงเรียน และพากันไปสังสรรค์ร้านอาหารฉลองการเรียนเสริมวันสุดท้าย ผมบอกเลยว่า หีนักเรียนสาวที่มันฟิตมากๆ แถมการเล่นสวิงกิ้งยังมันส์กว่าเย็ดแบบตัวต่อตัวซะอีก

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ