ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสียวกับแม่บ้านในห้องน้ำชายcopy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 02, 2023, 01:27:56 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ห้างสรรพสินค้าทั่วไปในบ้านเราหรือในต่างประเทศก็ตาม ปกติแล้วจะมีแม่บ้านที่สามารถเข้ามาในห้องน้ำชายได้ พวกเธอจะคอยทำความสะอาด และแม่บ้านส่วนใหญ่จะเคยชินเรื่องเห็นผู้ชายอย่างเรายืนปัสสาวะกันอยู่แล้ว ใหม่ๆตอนเข้าห้องน้ำในห้างก็รู้สึกมีอายอยู่บ้างเหมือนกัน แต่เวลาผ่านไปก็เคยชิน แถมแม่บ้านที่ทางห้างจ้างงานมา มักจะเป็นรุ่นป้ากันเยอะ ไม่ค่อยมีอะไรน่าสนใจเรื่อง ดูหน้าพวกเธอยังไงก็ไม่เงี่ยน แต่มันไม่ได้เป็นแบบนั้นเสมอ ในหมู่สาวรุ่นป้าก็ยังมีดอกไม้บานปะปนอยู่บ้าง ในวันนี้ ผมเที่ยวห้างแถวบ้าน ขอปิดชื่อห้างไว้นะครับ จริงๆมันจะเจ๊งอยู่แล้วล่ะแต่ก็ยังพอมีคนเดินบ้างนิดหน่อย ตอนนี้ก็เกือบ 3 ทุ่มแล้ว ห้างใกล้จะปิด ผมเดินไปเข้าห้องน้ำชั้น 6 เพราะตอนนี้อยู่ชั้นบน เป็นชั้นที่มีแต่พวกคาราโอเกะ โรงหนัง ผู้คนบางตามาก แทบจะไม่มีก็ว่าได้

ในช่วงที่ผมเข้าห้องน้ำอยู่ ไม่มีคนอยู่ในห้องน้ำเลย ยืนปัสสาวะได้สักพักก็มีแม่บ้านเข้ามาถูพื้น ตอนแรกผมก็ไม่ได้สังเกตอะไรในตัวเธอ มองผ่านๆ แต่พอปัสสาวะเสร็จมาล้างมือที่อ่าง ผมมองกระจกกระท้อนไปที่แม่บ้านคนนั้น หน้าตาเธอยังอยู่วัยเรียนอยู่เลย บ้องแบ๊วน่ารักโครต แถมเจอเธอมองกลับมาผ่านกระจกพร้อมส่งรักยิ้มให้อีก ทำเอาใจละลายเลยล่ะ ผมได้โอกาสอยู่กับสาวสวยสองต่อสองในห้องน้ำเลยลีลาสักหน่อย ผมถามเธอไปว่า "น้องสวยดีนะ.. ทำไมมาทำงานแม่บ้านล่ะ.." เธอตอบกลับมาว่า "หนูเรียนจบน้อยน่ะค่ะ... ไม่มีใครรับทำงานอื่น..." คำตอบของเธอมันช่างอินโนเซ้นต์สะเหลือเกิน เลยถามต่อไปอีกแนวๆประมาณทำไมไม่ลองทำงานตามผับ หน้าสวยแบบนี้น่าจะได้ทิปเยอะนะ เธอก็บอกกลับมาแบบงงๆ เหมือนเธอยังไม่เคยเข้าผับ ระหว่างที่เราสองคนสนทนากัน ผมเริ่มเงี่ยนขึ้นมาทีละนิดๆ เพราะตอนนี้ห้างเงียบมาก ไม่มีคนเลยในชั้นที่ผมอยู่ บรรยากาศชวนคันควยซะเหลือเกิน และความเงี่ยนผมก็ทำเอาต้องหลุดพูดประโยคเลวร้ายแก่เธอออกไป

"ถ้าพี่ขอเย็ดน้องตอนนี้แล้วให้เงิน น้องเอาไหม.." ปากเสียสุดๆเลยผม เห็นแม่บ้านสาวสวยแล้วเงี่ยนจะทำนิสัยเสียจนได้ เธอยืนนิ่งไปสักพักเหมือนทำตัวไม่ถูก คงไม่เคยเจอแบบนี้แน่นอน แต่แล้วเธอก็ยิ้มให้และขอ 1 พันเป็นค่าเสียตัว ผมตกลงเธอทันที เย็ดแม่บ้านให้ห้างวัยกำลังเอ๊าะๆ จ่ายเงินแค่พันเดียวเองหรอนี่ ผมรีบออกไปกดเครื่องจำหน่ายถุงยางหน้าห้องน้ำชายและเข้ามาในห้องน้ำอีกครั้งเพื่อจะเย็ดเธอคนนี้ ผมเอาเงิน 1 พันบาทยื่นให้แม่บ้านสาว เธอจับมือผมแล้วล้วงเข้าไปที่เต้านมของเธอ ให้แบงค์พันติดอยู่ที่ภายในยกทรงที่เธอใส่ จากนั้นเอาป้ายปิดปรับปรุงห้องน้ำมาวางไว้ด้านหน้าห้องน้ำ เพื่อกันไม่ให้มีคนหลุดเข้ามา ฉลาดจริงๆนะเนี่ย
ผมกับเธอเข้าไปเย็ดกันในห้องส้วม เอาฝาชักโครกปิดลงแล้วก็นั่งทับ ผมถอดกางเกงออก อ้าขาตั้งฉาก 90 องศา ส่วนแม่บ้านสาว เธอก็นั่งลงให้หน้าพอดีกับตำแหน่งควยผม เธอส่งรักยิ้มให้อีกแล้ว จากนั้นก็เลียไข่ผมก่อน ทั้งเลีย ทั้งอม บางที่ก็ดูไข่ผมจนมีเจ็บซี้ดส์เป็นระยะ จากนั้นก็ใช้ลิ้นเลียจากท่อนควยตรงบริเวณไข่ ไล่มาจนถึงปลายควย เธออ้าปากเอาลิ้นเลียแบบนี้จนน้ำลายของเธอเต็มควยผมแล้ว และในที่สุดก็เริ่มอมควยแบบเต็มปาก เธอดูดควยปนโม๊กเข้าออก นี่มันลีลาโม๊กควยของแม่บ้านหรือนี่ นึกว่าอยู่ในอางอบนวดซะอีก ผมมีแอบแซวไปบ้างว่าได้ลีลาโม๊กควยแบบนี้จากไหนมา เธอบอกเธอดูคลิปโป๊แล้วช่วยตัวเองบ่อย แต่ก็ไม่คิดว่าจะได้มาใช้กับคนในห้างแบบผม ผมยิ้มเขิลอายนิดหน่อย พออมได้สัก 5 นาที ผมขอให้เธอยืนขึ้นเพื่อจะเย็ดแล้ว เดี๋ยวน้ำแตกก่อนไม่ทันเย็ด

เธอยืนขึ้นพร้อมถอดผ้ากันเปื้อนออก ถอดกางเกงและรองเท้าออกอย่างช้าๆ ขาขาวเนียนมาก ยิ่งกว่าพริตตี้เกาหลีซะอีก เรียวเล็กเอวบาง แค่เห็นครั้งแรกก็โครตเงี่ยนแล้ว ผมไม่รอช้า จับตัวเธอมานั่งคร่อมบนตัวผม เอาควยยัดหีของเธอทันทีเพื่อไม่ให้เสียเวลา หน้าตาเธอตอนเจอควยยัดเข้าไปมีซีดส์เบาๆ หีฟิตแน่นมาก คงทำงานมากจนไม่มีเวลาหาแฟนมาเล่นหีตัวเองแน่นอนเลยแบบนี้ ความเงี่ยนกำเริบ ผมถอดเสื้อและยกทรงเธอออก แบงค์พันที่ให้ไปตอนนี้ปลิวตกลงมา ผมก็ใจดีเก็บคืนยัดใส่กระเป๋าเสื้อให้เธอไว้และแขวนพาดไว้ที่ประตูห้องน้ำ ท่านี้ท่าเดียวทำควยผมเพลินได้ตลอด ผมให้เธออ้าขาฉีกออก 180 องศา แหกขาให้สุดแล้วขึ้นขย่มให้เข้าสุดออกสุด เธอทำตามได้ดี ควยผมเสียวมากเมื่อเจอท่านี้ ผมเริ่มทนไม่ไหวแล้ว ให้เธอนั่งเสียบควยไว้ไม่ต้องขย่ม แล้วผมก็เอามือบีบนมเธอแทน ดูดนมสาวแม่บ้านคนนี้อย่างเอร็ดอร่อย ตัวเล็กขนาดนี้ แต่นมใหญ่ใช่ย่อย คุ้มเกินราคาซะจริง

ผมเห็นสีหน้าเธอเริ่มไม่ไหว "ตอนใกล้เสร็จพี่กระแทกรัวๆทีนะคะ หนู่อยากลอง..." เธอพูดออกมาพร้อมส่งสายตาวิงวอนชวนทำผมเงี่ยนหนักกว่าเดิม ผมรับปากแล้วก็เปลี่ยนท่าเย็ดทันที ผมเองน้ำเงี่ยนก็เริ่มจะกลั้นไว้ไม่อยู่เช่นกัน จับตัวเธอมาถ่างขาออกแล้วยืนพิงกำแพงห้องน้ำไว้ เอามือทั้งสองของให้ยันกำแพงไว้ แล้วจัดเต็มซอยหีเธอรัวๆในท่าหมา เธอมีเสียงอู้อี้กัดมือตัวเองไว้ตลอด คงจะเสียวมากจนอยากครางสินะ แต่นี่มันในห้างคงกลัวคนได้ยิน ผมซอยรัวๆจนน้ำเงี่ยนแทบแตก จังหวะสุดท้ายผมมถอดถุงยางออกแล้วให้เธอนั่งบนชักโครกหันหน้ามาหาผมแทน ผมชักว่าวให้น้ำเงี่ยนแตกใส่ปากของเธอ และแน่นอน แม่บ้านสาวคนนี้ไม่ปฏิเสธที่จะกลืนน้ำเงี่ยนของผม เธออ้าปากรับอยากเต็มคำ น้ำเงี่ยนมีกระเด็นแตกไปตามตัวเธออยู่บ้าง แม่บ้านสาวคนนี้ก็เอานิ้วปัดมันมาดูดใส่ปากจนหมด จากนั้นก็ยิ้มมาให้ผมอีกครั้ง ผมเอาเธอเสร็จก็ล้างควยในห้องน้ำที่ห้างนั่นแหละ มีขอเบอร์เธอไว้ เราทั้งสองแลกเบอร์กัน ถ้าวันไหนเธอเข้าเวรดึกแบบนี้ เธอจะไลน์มาบอกผม แน่นอนว่าผมไม่มีพลาด ไปห้างดึกๆ ขึ้นไปชั้น 6 เย็ดกันในห้องน้ำที่ห้าง เสียวควยดีจริงๆเลย

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ