ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พ่อกับแม่ไม่อยู่แอบล่อแฟนสาวcopy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 07, 2023, 01:24:40 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมอยู่บ้านคนเดียวแถวท่าปูนครับชื่อเอก ครอบครัวอยู่ตางจังหวัด และทำงานเป็นพนักงานบริษัทแห่งหนึ่ง มีแฟนอยู่คนนึงครับชื่อน้องเบว อายุ 19 ปี กำลังเรียนอยู่มหาลัยครับ บ้านเธออยู่แถวลาดพร้าว เบวเป็นคนน่ารักที่สำคัญเธอหุ่นดี ขาเรียวยาวและขาวมากด้วย(ผมแพ้คนขาว) เราคบเป็นแฟนได้ประมาณจะครบปี แต่ผมยังไม่เคยมีอะไรลึกซึ้งมากไปกว่าการจับมือและหอมแก้ม ผมเข้าออกบ้านเธอได้อย่างสบาย...เธออยู่กับพ่อสองคนและแม่บ้านครับ ท่านไม่ได้ว่าอะไรเพราะไว้ใจเราและเห็นผมทำงานเป็นหลักเป็นแหล่ง วันเกิดเหตุเป็นวันเสาร์ครับพ่อน้องเบวไม่อยู่บ้านครับขับรถไปธุระที่ระยอง ทำให้เบวอยู่บ้านสองคนกับแม่บ้าน ประมาณ 9 โมงเช้าผมกะจะไปรับน้องเบวเพื่อไปดูหนังที่ Major ขับรถถึงหน้าบ้านและจอดรถแล้วก็ไม่มีคนมาเปิด (ปกติแม่บ้านเปิดให้) สงสัยจะไปตลาดครับผมคิดในใจ
ผมเลยเปิดประตูรั้วบ้านเข้าไปเอง และก็เจอน้องเบวนอนหลับอยู่หน้าทีวีที่เปิดอยู่ห้องรับแขก สงสัยเมื่อคืนนอนดึกเลยนอนรอผมมารับจนหลับไป เธอใส่เสื้อสายเดี่ยวสีขาวเข้ากับผิวเธอมากครับใส่เสื้อในเกาะอก ใส่กางเกงผ้ายืดขาสั้นสีขาว แบบขาบานและสั้นมาก เธอนอนขาก่ายหมอนจนกางเกงร่นขึ้นสูง ที่สำคัญไม่ได้ใส่กางเกงในครับ ขาน้องเบวขาวและเรียวงามมากมองเลยขึ้นไป เกือบเห็นถึง กลีบเธอเลยครับ ผมเห็นแล้วได้อารมณ์มาก ปกติตอนเช้าผมจะชักธงรบอยู่แล้ว ผมห้ามใจไม่ใหวเลยขยับตัวเข้าหาเธอและนั่งลงสังเกตุความงามและความขาวของสาวรุ่น ผมค่อยๆ แลบลิ้นออกมาและสกิดเลีย ขาอ่อนด้านในของเธอ ลิ้นผมค่อย ๆ ไล่เลี้อยขึ้นไปข้างบนอย่างแผ่วเบา กลัวเธอตื่นครับ เเละผม ค่อยๆ ลูบวนตรงหัวนมเธอ ลิ้นผมวนขึ้นจนเจอกลีบครับ ผมค่อยๆเลียแยงและดุนลิ้นเข้าด้านในรู ตอนนี้รู้สึกว่าน้องเบวจะขมวดคิ้ว สงสัยจะเสียวครับ
ผมเลียลากยาวและส่ายอย่างช้าๆ เสียงของเบวครางในลำคอ อืมมม อืมม ผมเห็นหอยน้องเบวแล้วสวยมากครับ สีชมพูและปิดสนิท ซึ่งตอนนี้มีน้ำเสียวเหนียวออกมาปนกับนำลายผมบ้างแล้ว น้องเบวคงเสียวมาก เลยขยับก้นและส่ายเล็กน้อย ผมเลยเลียหนักขึ้น และได้ยินเสียงซี้ด จากปากน้องเบว เธอยังไม่ลืมตาครับ แต่ผมว่าเธอตื่นแล้ว และรู้ว่าเป็นผมเลียกลีบเธอ เธอคงเสียวเลยปล่อยเลยตามเลย ผมค่อยๆ ดึงกางเกงลงและเลียตามกลีบอย่างหนักหน่วงขึ้น เธอคงเสียวครับเลยบิดตัวนอนตะแคง ผมไม่รอช้าถอดกางเกง และประกบด้านหลังค่อยขยับแท่งผมปะกบอย่างช้าๆ และค่อยๆดันเข้าไป
พร้อมกับ ก้มลงดูดหัวนมเธอไปด้วย ได้เรื่องครับเธอครางดังขึ้นและซีดปาก ผมค่อยๆกระแทกเข้าไปเรื่อยๆตามทางที่คับแน่น เธอตอดผมรุนแรงมากครับ ผมดันจนมิดด้ามและกระแทกแรงขึ้นเรื่อยๆ ส่วนน้องเบววตอนนี้แอ่นก้นให้ผมกระแทกอย่างเมามันส์ เราสองคนเริ่มแลกจูบกัน และผมก็ทระแทกไปเรื่อยๆ อ่า อ่า อ่า เสียงน้องเบวร้องครางดังขึ้นมากเรื่อยๆ ตอนนี้ผมขยับให้เธอนอนคว่ำ และยกก้นเธอขึ้นเล็กน้อย ตอนนี้เรามาอยู่ในท่ากวางแล้ว ผมกระแทกไปเรื่อยๆ ก้นน้องเบวขาวและอวบ กระแทกมันส์มากครับ ผมจับแก้มก้นทั้งสองข้างกระแทกแรงขึ้นเธอเริ่มโยกสู้
และเสียงครางดังขึ้น ผมรู้สึกว่าเธอเกร็งและกระตุกตามมาติดๆ และหันมาแลกจูบกับผม ข้างในเธอรัดผมจนผม ทนไม่ไหวและผมก็เลยชักออกมาเสร็จตรงแก้มก้นขาวๆ ของเธอ เรานอนแลกจูบกันสักพัก ผมใช้ทิชชู่เช็ดให้เธอและปลอบใจเธอต่างๆนาๆ ผมรู้สึกรักเธอมากครับ สักพักเธอลุกไปห้องน้ำ และผมตามไป พอเธอออกมา ผมรู้สึกว่าแม่บ้านกำลังจะเปิดประตูเข้าบ้านมาแล้ว เลยจูงมือเธอแอบวิ่งขึ้นบันไดบ้าน ระหว่างนั้นเราสองคนเลยแอบอยู่ห้องน้ำด้านบน
โดยที่ผมเริ่มมีอารมย์อีกแล้วเพราะหน้าสวยๆของน้องเบว ผมเลยจับเธอหันหน้าเข้าผนังห้องน้ำ รูดกางเกงขาสั้นลง จับของผมให้ตรงรู จับบั้นท้ายน้องเบวกระแทกเร็วและแลกจูบไปด้วย เธอครางดังมากจนผมต้องปิดปากไว้ ผมกระแทกประมาณสิบกว่าครั้งก็ปล่อยน้ำรักเข้ารูเธออีกรอบ เสร็จแล้วเราจัดแต่งเสื้อผ้าเรียบร้อยและกลับมานั่งดู ทีวี โดยที่แม่บ้านไม่ได้สนใจเพราะกำลังทำกับข้าวอยู่ในครัว หลังจากวันนั้นผมก้อกระแทกก้นน้องเบว แทบทุกวันหลังจากเลิกเรียน โดยท่าโปรดของผมคือเลิกกระโปรงนักศึกษาขึ้นและหันหน้าน้องจิวเข้าผนัง ท่านี้ผมจะเสียวมาก และรักษาเวลาได้ดีเวลาอยู่ใน บางมุมของบ้าน ที่ลับตาแม่บ้าน....กับพ่อของเธอ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ