ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปล้นสวาทเมียเพื่อนกระแทกยับคาเตียงนอน copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กุมภาพันธ์ 09, 2023, 09:28:04 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

อยากจะบอกเพื่อนรักของผมเหลือเกิน ว่าเรื่องเสียวที่เกิดขึ้นในวันนี้ ถ้าไม่ใช่เพราะเมียของมันเองแล้ว ผมจะไม่คิดที่จะทำอะไรแบบนี้เป็นอันขาดเลย เพราะรู้ว่ามันผิด แต่แล้วยังไงล่ะ ความเงี่ยนมันจูงใจ เลยทำให้ผมนั้นไม่สามารถหักห้ามใจได้เลยจริงๆ ผู้ชายนะครับ ไม่ใช่ปูนปั้น ที่จะทำให้ทุกๆ คนโอเคและยอมรับว่าเป็นคนดีได้

เรื่องของเรื่องคือผมกับเพื่อนและเมียเพื่อนคนนี้เราสนิทกันมาก ต่างฝ่ายต่างเข้านอกออกในได้อย่างเต็มที่ ไม่ว่าจะบ้านผมหรือว่าบ้านมันก็ตาม แล้ววันนั้นเป็นวันที่มันต้องไปขับรถส่งสินค้าที่ต่างประเทศ เมียมันเลยชวนผมไปกินข้าวปกติ ก็มีหมูกระทะ และเพื่อนๆ ของเธอก็มาด้วย เพื่อนก็ฝากให้ผมช่วยดูแลความเรียบร้อยต่างๆ ให้ แต่ปรากฏว่าพอยิ่งดึก อารมณ์ก็ยิ่งพาไป แถมลมก็ยังเย็นฉ่ำขนาดนี้อีกด้วย เลยทำให้ผมนั้นรู้สึกเลยว่าเหล้าก็ต้องมีบ้างละ

สรุป เราทั้งหมดหกเจ็ดคนก็ซื้อเหล้ามานั่งกินด้วยกัน ห้ากลม ซึ่งมันค่อนข้างเยอะ หากนับรวมไปกับความเพียว และโซดาด้วยแล้ว เรียกได้ว่าคืนนั้นเราทุกคนต่างเมาปลิ้นเลย มีเมียเพื่อนนี่แหละที่ขอตัวไปนอนที่ห้องรับแขกก่อน ส่วนเพื่อนๆ ที่เหลือก็นอนเกลื่อนกันที่ลานหน้าบ้านนั่นแหละ ตัวผมเองเป็นคนที่สร่างเมาไวกว่าคนอื่น แต่ก็ไม่ได้หมายความว่าไม่เมาเลย เพราะว่าผมลุกขึ้นมาเยี่ยวในกลางดึก ก่อนที่ผมจะหันไปมองห้องรับแขกที่เมียเพื่อนกำลังนอนอยู่ตอนนี้ ปรากฏชัดเจนเลยว่า เธอกำลังนอนใส่ผ้าถุง เปิดพัดลมจ่ออย่างสบาย แต่ผ้าถุงที่เปิดโปงขึ้นมานั้นทำให้ผมรู้ว่าเธอไม่ได้ใส่กางเกงใน แถมยังเล็มหมอยของเธอมาเป็นอย่างดีแล้ว

ผมหยุดค้างอยู่ตรงนั้นเลยทีเดียว เพื่อขยับตัวเข้าไปมองชัดๆ ว่าที่ผมเห็นนั้นของจริงหรือเปล่า

ถ้ามันคือของจริง ผมอิจฉาเพื่อนสนิทของผมเหลือเกิน ที่มันได้เมียที่เพียบพร้อมขนาดนี้ ทั้งหน้าตา นิสัย แต่กลีบหีใหญ่โหนกนูนที่เป็นเนินดูน่าเลีย แถมยิ่งได้มองชัดๆ ก็ยิ่งได้เห็นว่าเมียเพื่อนหีชมพูเหมือนกับนางเอกหนังโป๊หลายๆ คนเลย ความเงี่ยนก็มาสิครับในตอนนั้น ผมเลยเดินเข้าไปใกล้ๆ นั่งลง แล้วเลิกผ้าถุงของเธอขึ้นไปที่ขา ก่อนที่จะก้มหน้าลงไปที่ระหว่างขาของเธอ จับขาเธอแหวกออก สติเรือนลาง แต่รู้ว่าตอนนั้นผมอยากจะเลียหีเมียเพื่อนมากเลย ขอแค่ได้เลียหีเท่านั้นก็มากพอแล้ว

ผมค่อยๆ ก้มหน้าลงไปแล้วลงลิ้นเลียหีให้เธออย่างต่อเนื่องและถี่รัว ซึ่งมันทำให้ผมเคลิ้มและเงี่ยนมากจนรู้สึกว่าควยแข็งขึ้นมาในกางเกง ยิ่งแหวกแคมหีของเธอออกมากเท่าไหร่ก็ยิ่งเห็นได้ชัดเลยว่าร่างกายของเธอนั้นมันน่าเย็ดขนาดไหน ผมทนไม่ไหว ลุกขึ้นถอดเสื้อผ้าออกจนหมด แบบไม่เหลือเลยสักชิ้น เพราะว่ามั่นใจที่ว่าปิดประตูบ้านเรียบร้อยแล้วนั่นเอง ก่อนที่ผมจะเอาควยไปถูๆ ตามร่องหีของเมียเพื่อน

ตอนนั้นเธอตื่นขึ้นมาพอดี แล้วบอกว่าอย่าทำแบบนี้เลย เราเป็นเพื่อนกันนะ และผัวเธอก็เป็นเพื่อนผม

ผมในตอนนั้นไม่ไหวแล้ว กำควยใหญ่เต็มกำมือที่แข็งจนเจ็บหนึบขนาดนี้ ผมขอโทษเธอ แล้วบอกว่า ขอเย็ดหีหน่อย เงี่ยน ไม่ไหวแล้ว เห็นขนาดนี้ได้เลียขนาดนี้จะให้ชักว่าวก็คงไม่รู้สึกดีเท่านี้แล้งละ ผมพยายามที่จะเอาควยดุนดันเข้าไปในรูหีของเธอระหว่างที่กำลังอ้อนวอน แล้วทันทีที่ควยทะลึ่งพรวดเข้าไปในรูหีของเธอนั้น เธอก็ครางออกมาเบาๆ

เธอยังไม่พูดอะไร ผมก็เริ่มขยับเอวกระเด้าเย็ดหีของเธอไปเรื่อยๆ อย่างถี่รัว จนร่างกายของเธอนั้นขยับไปตามแรงควยของผม เสียงครางดังขึ้นมาเบาๆ ในอาการเมาขี้ตาของเธอ แล้วพูดด้วยความงัวเงียว่า งั้นเรื่องคืนนี้เธอยกให้ ถือว่าเป็นความลับ อย่าบอกใครนะ รู้กันแค่เราสองคน

เธอพูดจบก็เริ่มครางออกมา และมันเป็นเสียงที่ทำให้ผมรู้ได้เลยว่าตอนนี้เธอเองก็ติดใจในควยของผมแล้วเหมือนกัน เลยทำให้ผมนั้นเริ่มรัวลำควยกระแทกเย็ดหีของเธอไปเรื่อยๆ แล้วเสียงครางของเธอจากที่ดูเหมือนจะไม่ค่อยอินเท่าไหร่ก็เริ่มดังขึ้นมาเรื่อยๆ คงจะเสียวหีน่าดู เพราะไม่ว่าเธอจะมีแฟนที่ดีแค่ไหน แต่เพื่อนผมควยเล็กกว่าผมเยอะ นี่คงเป็นความสุขที่เธอได้รับไปจากผมแน่ๆ เลยสมยอมให้ผมเย็ดขนาดนี้

เสียงครางยิ่งดังเท่าไหร่ผมก็ยิ่งรัวควยกระแทกเย็ดเข้าไปเท่านั้นจนกระทั่งเสียวควยสุดๆ ดันควยเข้าไปสุดความยาว แล้วปล่อยน้ำควยแตกในคารูหีเมียเพื่อนไปหนึ่งน้ำ วินาทีนั้นผมบอกตรงๆ เลยว่ารู้สึกเหมือนกำลังจะขึ้นสวรรค์อย่างไรอย่างนั้นเลย

แล้วในตอนที่ผมลุกขึ้นมาสวมเสื้อผ้าตัวเอง เธอก็ผล็อยหลับไปด้วยความเหนื่อยล้า

หรือไม่แน่นะ ที่เธอหลับไป อาจจะเพราะว่าโดนยาดีจากควยเพื่อนผัวอย่างผมก็ได้ แม้ว่าปากจะบอกว่าให้แค่ครั้งเดียว แต่ครางได้เสียวขนาดนี้ รอบสองสามสี่น่าจะมีแน่นอน

และถ้าวันนั้นมาถึง

ขอโทษนะเพื่อน เรื่องนี้เกิดจากความเงี่ยน เพื่อนไม่ผิดนะครับ
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก

Boy just boy