ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ล่อลูกสาวเสี่ยcopy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 22, 2023, 01:33:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมชื่อไก่ เรื่องนี้เกิดขึ้นจริงกับตัวผมเอง ผมเป็นคนขับรถบรรทุกในบริษัทแห่งหนึ่ง ผมอายุ 27 ปี ผมอศัยอยู่ในบ้านพักคนงานซึ่งทำด้วยไม้อัด วันหนึ่งเด็ก ม.ปลาย ชื่อ "กาญ" ลูกของเสี่ย เธอเป็นเด็กเรียนที่ยังไม่มีแฟน เธอชอบทักผมเป็นประจำเวลาเราเจอกัน เราก็สนิทกันพอสมควร กาญนับถือผมเป็นพี่ วันหนึ่งผมได้ขับรถไปส่วที่อู่ และปวดฉี่มาก ผมจึงหาที่เด่ตามประสาคนบ้านนอก ผมไปฉี่หลังห้องน้ำคับ ผมงัดของผมออกมากำลังจะฉี่ ความรู้สึกก็เปลี่ยนไปเมื่อผมมองเข้าไปในรูของผนังสังกระสีเก่าๆ กาญใส่ผ้าขนหนูกระโจมอกกับอีกเสื้อในสีขาวอีกหนึ่งตัวอาบน้ำอยู่ เธอกำลังฝอกตัวแล้วก็ถูไต้หว่างขาเพื่อทำความสะอาดของๆ หล่อน ผมจ้องมองตาเป็นวาวอยู่สักพัก ควยของผมมันแข็งโด่แบบเงี่ยนสุดๆ ผมจึงกลับมายังห้องไม้อัดของผมแล้วก็สำเร็จความไคร่ด้วยตัวผมเอง ผมคิดอยู่ในใจว่าสักวันหนึ่งผมต้องหาเรื่องเย็ดน้องกาญไห้ได้เพราะเธอน่ารัก และยังไม่มีแฟน และโอกาศก็มาถึง วันนั้นเป็นวันอาทิตย์ ผมก็เชครถผมอยู่ น้องกาญเดินเข้ามาหาผมบอกว่า "พี่ไก่ หนูยืมห้องน้ำอาบน้ำหน่อยพี่ น้ำที่ออฟฟิตไม่ไหล" ผมก็เลยบอกว่าห้องน้ำอยู่หลังห้อง ตอนที่เธอกำลังอาบน้ำอยู่นั้น ผมย่องไปเปิดหนังเอ๊กส์ทิ้งไว้ในห้องผม แล้วสังเกตุกาญอยู่ข้างนอก เมื่อกาญเดินผ่านกลับเธอชะงัก อยู่ที่หน้าโทรทัศน์ ผมจึงแกล้งเข้าไปดูแล้วก็รีบปิด ผมบอกว่า พี่ขอโทษ พี่ลืมปิด แล้วเธอก็หน้าแดง ผมเลยเอาแผ่นออกแล้วบอกว่า กาญชอบก็เอาไปดูสิ วันต่อมา ผมกลับเร็วจากงานจึงมานั่งเล่นอยู่ในห้อง สักพักสาวร่างบางใส่ชุดนักเรียน ม.ปลาย ผิวสีแทนอ่อนผมยาวมาปารกฏอยู่หน้าห้อง สาวคนนั้นคือน้องกาญที่ผมไฝ่ฝัน กาญนำหนังเอกซ์มาคืน เธอมองผมด้วยความเขฺิน ไม่บอกก็รู้ครับว่ากาญต้องการอะไร ผมจึงบอกกับกาญว่า กาญนั่งลงก่อนสิเดียวพี่เปิดทีวีไห้ดู ผมทำการเปิดหนังโป๊เรื่องที่ผมชอบ แล้วเธอก็จ้องแบบตาไม่กระพริบ ผมลุกไปปิดประตูแล้วก็มานั่งข้างหลังของเธอ ผมกอดน้องกาญจากข้างหลัง หอมแก้ม แล้วก็เริ่มไซร้ใบหู พรอดรักบนใบหน้าของเธอ แต่ว่าเธอไม่ขัดขืนสักนิด ผมขยำหน้าอกของเธอแบบว่าเสื้อ ม.ปลาย ของเธอนี่ยับเลยครับ ผมไม่ลีลามาก ผมจึงปลดกระดุมเสื้อของกาญออก พร้อมกลับเอามือลูบขาอ่อนของเธอ ผมแบะขาออกแล้วก็ลูบ ที่ กกน. น้ำไคร่ของเธอมันเยี้มซึม กกน. ตัวเก่งของเธอเชียวแหละ แต่ผมไม่ได้เอามือแตะหีเธอแม้แต่น้อย เพราะผมตั้งใจว่าจะเลียดูดมันด้วยปากของผมเอง ผมเลยย้ายมาอยู่ด้านหน้าของเธอ จับร่างบางของกาญนอนลงอย่างถนุถนอม ผมถอด กกน. เธอข้างนึงโดยอีกข้างล่นลงมาอยู่ที่หัวเข่า หมอยของเธอนั้นดกมาก และกลีบในมันโผล่ออกมาอย่างชัดเจน ผมกล้มหน้าเพื่อเลียหี ผมใช้ลิ้นกวาดน้ำหีของกาญจากล่างขึ้นบน เธอดันหัวของผมออกเพราะความอาย เพราะเธอรู้ว่าเธอยังไม่อาบน้ำ ผมจึงบอกไห้กาญทำตัวตามสบาย แล้วก็ดูดกินน้ำเงี่ยนของเธอต่ออย่างเอร็ดอร่อย น้ำเงี่ยนบวกกลับกลิ่นสาบหี สาบปัสวะที่ไม่ได้ล้างมาทั้งวัน ทำไห้ผมสดชื่นเหมือนได้ขึ้นสวรรค์เลยครับ แต่เธอจ้องแบบอายๆ เพราะขยะแขยงแทนผม จากนั้นผมถกเสื้อในเธอขึ้นพอเห็นเต้านมของเธอชัด มันเป็นสีเข้มแต่ไม่คล้ำ ผมดูดนมเธอทั้งสองเต้าจนเธอเสียวเกร็งไปหมด ผมไม่รอช้า งัดท่อนควยที่แข็งโด่ของผมที่เต็มไปด้วยน้ำเงี่ยนของผมเอามาจ่อที่ร่องสวาท ของเธอ เธอมองมันด้วยความอยากรูอยากเห็น ผมบอกกาญทำตัวตามสบาย แล้วก็สอดลำควยเข้าไปในร่องของเธอ เธอกำแขนผมแน่น ผมเริ่มซอยอย่างช้าๆ พอเริ่มลื่นดีแล้วผมก็เลยซอยถี่ๆ ขึ้น มันเสียวควยที่สุดเลยครับ หมอยเราถูกันอย่างเมามันส์ หว่างขาของเราทั้งสองกระแทกดังผับๆๆ " กาญจ๋าาาา... พี่รักกาญมานานแล้วน๊ะ กาญเย็ดมันส์มากเลยจ้ะ" ผมรู้ว่าไงผมก็ต้องแตกในไม่ช้านี้แน่ ผมเลยบอกกลับกาญว่า "พี่ขอเสร็จก่อนน๊ะกาญ พี่เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว" เธอผยักหน้า ผมเลยกระเด้าเย็ดแบบไม่คิดชีวิต ด้วยกำลังเฮืกสุดท้าย ผมกระเด้าหนักๆ ประมาน 7-8 ครั้งเพื่อรีดน้ำเงี่ยนของผม น้ำควยคาวๆ ที่ไม่ได้เจอกับหีมานาน มันฉีดเข้าไปในรูหีผมกระเด้าของเธออย่างจัง ผมกอดเธอแน่นพร้อมกับความรู้สึกอุ่นๆ จากน้ำควย สักพักผมถอนควยออก น้ำเงี่ยนของผมและกาญไหลเยี้อมออกจากรูหีย้อยขาวผ่านรูทวารของเธอเป็นสายจนเลอะลงที่นอน เธอนอนหมดแรงคาชุดนักเรียนที่เลิกเห็นเต้านม และกระโปงที่ถกเห็นหี กกน. หลุดคาเข่า กับน้ำกามของเรา เหมือนเธอถูกรุมโทรมยังไงยังงั้น จากนั้นมา วันไหนที่เสี่ยไม่อยู่ กาญก็จะมาปรนเปลอกับผม ช่วงหลังๆ ผมสอนเธออมควย ค่อมขย่ม ส่วนผมก็เปลี่ยนท่าเย็ดหลายๆ ท่าเพื่อเติมความสุขให้กับกาญ กิจกรรมสวาทของเราจึงเริ่มมาตั้งแต่บัดนั้น

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ