ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สวิงพี่เมียอย่างมันส์copy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 08, 2023, 01:22:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมกับภรรยาแต่งงานแล้วซื้อบ้านอยู่ใกล้ ๆ บ้านแม่ยายซึ่งอยู่กับพี่ภรรยาผม(เธอยังไม่ได้แต่งงาน) แม่ยายผมพูดเสมอว่า ให้ช่วยดูแลพี่สาวคนนี้ด้วย เพราะไม่ค่อยทันคน ดังนั้นเกือบทุกวันเธอจะมาคุยกับภรรยาผมเป็นประจำจนมืดเธอถึงจะ กลับไปนอนที่บ้านเธอ ทุกเสาร์อาทิตย์ถ้าไม่ลืมเราจะทำอาหารทานกัน ลืมบอกไปพี่ภรรยาผมตัวเล็กกว่าภรรยาผมแต่อวบ แต่บางอาทิตย์ ภรรยาผมไม่อยู่ผมกับพี่ภรรยาก็ทำอาหารทานกับบ้าง ผมจะคอยเป็นลูกมือ บางครั้งก็โดยมือ บางครั้งก็ชนกันในห้องครัว โดยเฉพาะเวลาที่เธอก้มลงหันผักหรือเนื้อ จะเห็นร่องอกที่ถูกยกทรงอัดอยู่ ทำให้แทบจะอดใจไม่ไหว แต่ก็ไม่กล้า กลัวว่า เธอจะโกรธ คืนนึงขณะที่กำลังเย็ดกับภรรยา (เราสองคนค่อนข้างอารมณ์รุนแรงเอาไว้จะเล่าเรื่องของเราให้ฟัง) ผมแกล้งบอกเธอว่า ถ้ามีผู้หญิง 2 คน มานอนให้เย็ดเหมือนในหนังเอ็กซ์ก็ดีนะ ภรรยาผมก็ว่าหน้าจะสนุกนะ ผมจึงบอกว่างั้นเราติดต่อสวิง ดีไหม เธอบอกว่าอยากเหมือนกันแต่กลัวเป็นโรค ผมจึงถามว่าถ้าเป็นพี่สาวเธอละ เธอเงียบไปซักครู่ แล้วตอบว่าได้ แต่พี่จะยอมหรือ ผมจึงบอกว่าถ้าเธอยอมผมจะจัดการให้ จากนั้นผมก็หาโอกาสใกล้ชิด หรือไม่ก็พูดแทะโลมพี่ภรรยาผมเป็นประจำ ดูท่าเธอก็เล่นด้วย จนเมื่อเดือนที่แล้ว มีวันเกิดของพี่ภรรยาผม เราจึงวางแผนที่จะจัดงานกันเล็ก ๆ โดยวันนั้นมีพ่อตาแม่ยายมาด้วย จนประมาณสี่ทุ่ม พ่อตาแม่ยาย จึงขอตัวไปนอน ส่วนพี่ภรรยายังคงนั่งกินกันอยู่ คืนนั้นเธอดื่มมากพอสมควร (ผมพยายามมอมเธอ) เราคุยกันจนหมดเรื่องคุย เธอจึงขอดูหนังหรือฟังเพลง ผมจึงแกล้งบอกว่าหนังธรรมดาไม่มี มีแต่หนังเอ็กซ์จะดูหรือเปล่า เธอบอกว่าถ้ากล้าเปิดก็กล้าดู ผมไม่รอช้าเลือกเรื่องที่มีผู้หญิงสองคน เราดูกันซักพัก ผมเป็นพี่ภรรยาจ้องดูตาไม่กระพริบ ท่าทางมีอารมณ์ ผมจึงไป นั่งจับนมภรรยา แต่ภรรยาผมดันจับมือผมไปจับหีเธอพร้อมกับเอามือของเธอมาจับควยผม ผมแหย่เข้าไปในรูหีเธอจนสดุ้ง ร้องซี๊ดเบา ๆ จนพี่ภรรยาหันมามอง ตอนนี้ผมไม่สนใจแล้วผมไซร์ภรรยาผม พี่ภรรยาถามว่าไม่เกรงใจเลย ผมจึงถามว่า อยากลองไหม เธอบอกว่าอยากลองแต่กลัวภรรยาผมว่า ภรรยาผมจึงบอกว่าเธอยินดี เมื่อทุกอย่างโอเค ผมเดินไปไซร์ พี่ภรรยาแทน ท่าทางเธอเขินนิด ๆ ผมล้วงเข้าไปใต้เสื้อเธอ จึงรู้ว่านมเธอใหญ่จริง ๆ ผมจูบพี่ภรรยาไปทั่วทั้งตัวและค่อย ๆ ปลดเสื้อผ้าเธอจนหมด ผิวเธอขาวและแดงเพราะพิษเหล้าและเบียร์ ทำให้ผมยิ่ง มีอารมณ์มาก ตอนนี้ภรรยาก็ถอดเสื้อผ้าเรียบร้อยแล้วเดินมาอมควยของผม ผมเลียหีของพี่จนเธอดิ้นไปมา ร้องไม่เป็น เสียงคน ตอนนี้ผมพาเธอสองคนไปที่ห้องนอน จับพี่ภรรยานอนและยกขาขึ้นพาดไหล่ผมค่อยยัดควยเขาไป แรก ๆ ก็ติดพอสมควร ผมถามว่าเจ็บไหม เธอบอกว่านิดหน่อย ผมค่อย ๆ ยัดควยเข้าไปจนมิดแล้วก็กระเด้าเบา ๆ ส่วนภรรยาผมก็ก้มลงไปเลีย ที่ควยกับหีของพี่เธอ นอนนั้นผมแทบจะกลั้นไว้ไม่ไหวจนต้องให้ภรรยาหยุดแล้วมานอนข้างพี่เธอ แล้วผมก็หันมาเย็ดภรรยา ผมแทน เธอแทบจะรัดผมให้ตายไปเลย ผมกระเด้าอย่างรุนแรง เธอร้องลั่นห้องให้เร็ว ๆ แรง ๆ กว่านี้ จนผมต้องเอามือ ปิดปากเธอไว้ ผมเย็ดกับภรรยาจนหีเธอรัดควยเป็นระยะ แสดงว่าเธอเรียบร้อย ผมก็ชักควยมายัดใส่หีพี่ภรรยาต่อ ความรู้สึกต่างกันมาก หีพี่ภรรยาแน่นมาก จนต้องค่อย ๆ กระเด้า เพราะผมแทบไม่ไหวแล้ว ผมเย็ดกับพี่ภรรยาอยู่ซักครู่จนน้ำของผมจะแตกอยู่แล้ว เหมือนรู้ใจภรรยาผมเอาถุงยางมาให้ ผมถอนควยออกมาอย่าง เสียดาย รีบใส่ถุงยางแล้วยัดควยเข้าไปในรูหีพี่ภรรยาอีกที คราวนี้ผมบอกพี่ภรรยาว่าผมจะออกแล้ว ผมจะกระแทกแรง ๆ เธอพยักหน้า ภรรยาผมรีบมาดูดนมของพี่เธอพร้อมกับขย้ำนมตัวเองและพี่สาว พี่ภรรยาผมซี๊ดและดิ้นไปมา ผมไม่รอช้า กระเด้าควยอย่างแรงเท่าที่จะทำได้ซักครู่ผมก็พุ่งน้ำใส่รูหีของเธอ แล้วเราสามคนก็ฟุบไปด้วยกัน พอควยผมเริ่มอ่อน ผมถอนควยออกจากรูหีพี่ภรรยาแล้วค่อยรูดถุงยางออก ภรรยาผมรีบคลานมาดูดอมควยผมอย่างเมามันส์ จนผมไม่ต้องเช็ดหรือล้างควยเลย ผมถามพี่ภรรยาว่าเจ็บไม่ เธอว่านิดหน่อย อาจเป็นเพราะว่าเธอชอบออกกำลังกายก็ได้ จึงทำให้ไม่ค่อยเจ็บ หลังจากที่นอน กอดก่ายกันไปมาจนผมมีอารมณ์อีกครั้ง คราวนี้พี่ภรรยายกขารอโดยที่ผมไม่ต้องจับ คืนนั้นผมจัดการพี่ภรรยาและภรรยาจนถึงตีสองจึงแยกย้ายกลับบ้าน หลังจากนั้นแทบทุกอาทิตย์ผมต้องจับสองพี่น้องมาเย็ดพร้อม ๆ กัน

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ