ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เปิดบริสุทธิ์กับรุ่นพี่ cop

เริ่มโดย bigshai, กุมภาพันธ์ 08, 2023, 02:26:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

ตอนนี้ผมอายุ 16 ปี ผมมีความอยากรู้อยากเห็นอวัยวะเพศของผู้หญิงเป็นอย่างมาก โดยเฉพาะผู้หญิงที่สวยๆ หุ้นดีๆ ผมจะต้องตามไปดูแทบทุกคน ไม่ได้แอบดูพวกเธอในตอนแก้ผ้าหรอกครับ ผมดูที่เป้ากางเกงหรือขาอ่อนที่เห็นตอนนุ่งกระโปรง แล้วก็คิดฝันเอาว่าของเธอต้องใหญ่ต้องโหนกอย่างนั้นอย่างนี้ คิดไปฝันไปท่อนเอ็นของผมก็ลุกขึ้นมาทันที และบ่อยครั้งที่ผมต้องชักท่อนเอ็นของตัวเองพร้อมกับฝันว่าเอามันเสียบรูของคนนั้นของคนนี้จนน้ำแตกเสียทุกที มันช่างทรมานใจเหลือเกินครับพี่ ไม่รู้จะทำอย่างไร เพราะพวกสาวๆ พวกนั้นมีแต่รุ่นพี่ของผมทั้งนั้น แต่แค่ความฝันผมก็เป็นสุขไม่น้อย และเมื่อเห็นหน้าเธอที่ผมเคยฝัน ผมก็เหมาเอาว่าเธอนั้นได้ตกเป็นของผมแล้ว มันมันส์ในอารมณ์ไม่เลวเลยใช่ไหมครับพี่ ในซอยที่บ้านผมอยู่นั้นมีผู้หญิงคนหนึ่งชื่อ "เก๋" เพราะเธอแกกว่าผมประมาณ 6 ปี คือเธออายุคงจะราวๆ 22 ปี รูปร่างเธอเล็กผิวดำแดง หน้าตาดีพอสมควร แต่ตรงที่สะดุดตาของผมก็คือ หน้าอกของพี่เก๋นั้นออกจะใหญ่โตมโหฬาร ขณะที่เอวของเธอคอดเหมือนมดตะนอย สะโพกของเธอนั้นผายกว้างกลมกลึงเลยทีเดียว ผมเองมองเธออยู่หลายครั้งและก็เคยฝันว่าได้เห็นของเธอมาแล้วหลายหน ก็อย่างเดิมนั่นแหละครับ เมื่อฝันแล้วก็ต้องชักรูดจนกระฉูดทุกครั้งไปเหมือนกัน พี่เก๋นั้นผมเคยเห็นมีผู้ชายมาติดพันอยู่พักหนึ่งก็หายหน้าไป ไม่รู้ว่าเกิดอะไรขึ้น เธอจะได้เสียกันหรือเปล่าผมก็ไม่รู้ ตอนที่ผู้ชายหายหน้าไปผมเห็นพี่เก๋ดูเศร้าๆ ตอนนั้นผมเองก็นึกอิจฉาไอ้หนุ่มคนที่มาติดพันพี่เก๋ แต่ความเป็นเด็กเลยหมดทางที่จะเข้าไปยุ่ง พอไม่เห็นไอ้หนุ่มคนนั้นมาอีก ผมก็สบายใจขึ้นเยอะเลย ทุกๆ เช้าพี่เก๋ออกไปทำสวนจะต้องเดินผ่านหน้าบ้านของผมเป็นประจำ พี่เก๋เธอเป็นคนนิสัยดี เจอกับผมทีไรก็จะพูดจารล้อเล่นกับผมอยู่เสมอ วันนั้นเธอชวนผมออกไปทำสวนด้วย ผมรับปากเธอทันที เพราะผมเองก็อยากอยู่ใกล้ชิดกับเธอ ผมเดินตามเธอไปก็มองดูบั้นท้ายของพี่เก๋ไปด้วย ในใจก็นึกว่าวันนี้อาจจะได้เอาพี่เก๋จริงๆ ก็เป็นได้ นึกไปท่อนเอ็นของผมมันก็ตื่นตัวตามไปด้วย ผมเดินไปก็เสียวหัวเอ็นไป เพราะมันเสียดสีกับกางเกงขาสั้นที่ผมนุ่ง และวันนั้นผมก็ไม่ได้นุ่งกางเกงในด้วย เพราะอยู่บ้านไม่ได้ออกไปไหน ปกติผมจะนุ่งผ้าขาวม้าเพียงผืนเดียว เวลาว่างๆ ก็จับท่อนเอ็นรูดให้มันเสียวเล่นๆ แก้เหงาอยู่เป็นประจำ แล้วบางทีก็รูดเล่นจนน้ำกระฉูดก็หลายครั้ง วันนี้พี่เก๋เธอไม่ได้ทำสวนเหมือนอย่างที่บอก พอมาถึงกระต๊อบท้ายสวนที่เธอปลูกไว้สำหรับนั่งพักหรือกินข้าวในตอนกลางวัน มีแคร่อันใหญ่ตั้งอยู่ตรงกลางจะนั่งหรือนอนเล่นก็ได้ พี่เก๋ลงนั่งบนแคร่แล้วเอาหวีออกมาหวีผม ผมยืนดูเธออยู่ที่ประตูทางเข้า มองดูเธอทั้งตัวแล้วก็ยังนึกอยู่เหมือนเดิม เธอหวีผมอยู่ครู่หนึ่งก็เรียกผมให้เข้าไปหา "ช่วยดูที่กลางหัวให้พี่หน่อยสิ มันคันเหลือเกิน..." ผมเดินเข้าไปยืนจนชิดตัวของเธอทางข้างหลัง รู้สึกใจมันตื่นเต้นอย่างบอกไม่ถูก ผมเอื้อมมือไปแหวกตรงจุดที่พี่เก๋เอาหวีหวีไปมา มือผมสั่นเล็กน้อยเพราะเกิดมาก็เพิ่งจะถูกเนื้อต้องตัวผู้หญิง ท่อนเอ็นของผมที่ตื่นตัวอยู่ก็เริ่มแข็งขึ้นมา จนชนที่หลังของพี่เก๋โดยบังเอิญ "ทำไมมือต้องสั่นด้วยล่ะ..." เธอพูดกลั้วหัวเราะ ผมเองไม่รู้ว่าจะตอบอย่างไร ได้แต่ตะกุกตะกักอึกอักอยู่ครู่ใหญ่ "คิดอะไรกับพี่รึเปล่าเด็กน้อย...เอาอะไรมาชนหลังพี่น่ะ..." เธอไม่ได้พูดเพียงอย่างเดียว เธอหันหลังกลับมามองที่เป้ากางเกงของผมที่มันตุงชัด ผมอายอย่างบอกไม่ถูก พูดอะไรไม่ออก จะขยับถอยหลังก็ไม่ทันเสียแล้ว เพราะมือของพี่เก๋มาคว้าหมับที่เป้ากางเกงของผม แล้วกำมันเอาไว้อย่างเต็มมือเสียแล้ว "อะไรเนี่ยะ...ทำไมใหญ่จัง...ของพี่ดูหน่อยซิ..." ผมสะดุ้งเมื่อโดนจับเป็นครั้งแรก ไม่คิดเลยว่าเธอจะกล้าจับท่อนควยของผม โดยมือของพี่เก๋กอดเอวผมเอาไว้ และอีกมือก็รูดกางเกงผมจนหลุดไปกองที่พื้น จนเห็นท่อนควยของผมอย่างเต็มตา ผมจะเอามือปิดด้วยความอาย แต่เธอก็ห้ามเอาไว้ "โอ้โฮ...ไม่ใช่เด็กแล้วนะนี่...ใหญ่ไม่เบาเลย..." พี่เก๋มองท่อนควยของผมแล้วจับมันจนเต็มกำมือของเธอ ผมทั้งอายทั้งเสียวเมื่อโดนมือของพี่เก๋รูดท่อนควยของผมไปมา และมันก็ยิ่งแข็งขึ้นกว่าเดิมเสียอีก มันเป็นครั้งแรกที่ผมเสียวควยโดยไม่ได้รูดเอง พี่เก๋จ้องมองท่อนควยผมอย่างไม่วางตา ใบหน้าของเธอแดงก่ำจนเห็นได้ชัด เธอเงยหน้าขึ้นมาสบตากับผม และถามผมว่าชอบไหม...ใครจะบอกว่าไม่ชอบล่ะครับ มันทั้งเสียวทั้งมันส์ท่อนควยอย่างบอกไม่ถูกเลยตอนเธอขยับรูดและเอาฝ่ามือลูบหัวควยของผมเล่น มันเสียวจี๊ดๆ ดีจัง "ชะ...ชอบครับพี่...ชอบครับ..." "เสียวไหม..." "เสียว...เสียวครับพี่...อูยยยย...ซี๊ดดดด...เสียวดีจังครับ..." ไม่รู้ว่าผมเกิดความกล้าขึ้นมาเมื่อไหร่ แอ่นท่อนควยให้พี่เก๋ชักรูดอย่างถนัดมือ และเธอยังชมท่อนควยผมว่าหัวบานสวยและยังชมว่ายาวใหญ่เกินตัวเกินอายุอีกต่างหาก "อายุเท่านี้ยังยาวใหญ่อย่างนี้เลย...นี่ถ้าเป็นผู้ใหญ่จะยาวใหญ่ขนาดไหนกัน...ขนก็เพิ่งขึ้นน่ารักน่าดูดเหลือเกิน...ขอพี่ดูดหน่อยนะต้อม..." ผมได้ยินก็ถึงกับขนลุกซู่ไปทั้งตัว ไม่ทันที่ผมจะพูดอะไรเธอก็อ้าปากเข้าห่อหัวควยของผมเสียแล้ว พี่เก๋ดูดท่อนควยของผมสลับกับเลียที่หัวบาน ผมเสียวจนน้ำแทบแตกเสียให้ได้ มือของเธอก็ยังชักรูดอยู่ไม่ยอมหยุด ปากก็ดูดลิ้นก็เลีย ผมเอามือกดหัวเธอแล้วแล้วเร่งกระเด้าท่อนควยใส่ปากเธอถี่ยิบ ผมเสียวจนกลั้นเอาไว้ไม่อยู่ "โอยยยย...พี่เก๋...ผมทนไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...เสียวเหลือเกิน...อูยยยย...มันจะแตกแล้ว...ดูดแรงๆ เลยพี่...โอยยยย...ไม่ไหวแล้ว...แตก...แตกแล้วววว...โอวววววว..." น้ำควยของผมพุ่งกระฉูดเข้าปากของพี่เก๋อย่างสุดๆ เธอสะดุ้งเล็กน้อย แต่ยังคงชักรูดและดูดท่อนควยของผม เธออมน้ำควยผมไว้ในปากครู่หนึ่งก็กลืนมันลงไปจนหมด จนผมไม่เห็นมันไหลออกมาจากปากเธอเลยแม้แต่หยดเดียว ผมตื่นเต้นที่สุดเลยที่เห็นเธอกลืนน้ำควยของผม และยังอมดูดจนท่อนควยของผมมันแข็งขึ้นมาใหม่อีกครั้ง คราวนี้ดูเหมือนมันจะยาวและใหญ่กว่าเก่าเสียอีก พี่เก๋ไม่ได้ดูดควยผมอย่างเดียว เธอยังปลดเสื้อผ้าของตัวเองออกจนเหลือเพียงยกทรงและกางเกงในสองชิ้นเท่านั้นเอง เธอบอกให้ผมช่วยปลดตะขอเสื้อยกทรงของเธอออก ผมทำตามอย่างว่าง่าย สิ่งที่ผมอยากเห็นก็ได้เห็นกับตา ไม่ว่าจะเป็นเต้านมที่อวบใหญ่กลมสวยน่าดูดของพี่เก๋ หรือแม้กระทั่งโคกหีที่ผมฝันว่าจะได้เห็นมานานแล้ว เธอเอนนอนหงายและอ้าขาออกให้ผมมองอย่างเต็มที่ โอ้โฮ...โคกหีของพี่เก๋ทั้งใหญ่ทั้งยังนูนโหนกอีกต่างหาก มีขนหมอยขึ้นเพียงเล็กน้อยเท่านั้น ถ้าจะเทียบกับของผมก็พอๆ กัน พี่เก๋สอนให้ผมดูดนมของเธอทั้งสองเต้า ที่ผมทั้งดูดทั้งเลียหัวนมเม็ดเบ่อเร่อแข็งเป็นไตสู้ลิ้นผมดีเหลือเกิน ผมเลยเอาลิ้นเขี่ยสะกิดไปมา จนพี่เก๋แอ่นนมเชิดขึ้นแล้วเผลอครางออกมาเบาๆ "อูวววว...โอววววว...เสียวดีเหลือเกิน...อูยยยยยยย..." ระหว่างที่ผมเลียและดูดนมของเธอ พี่เก๋ก็จับมือผมให้ไปจับโคกหีของเธอที่ถ่างขารออยู่แล้ว ผมลูบเล่นอย่างสะใจในความอยากจะจับมานานแล้ว ผมบีบขยำอย่างมันส์มือ พี่เก๋เอามือมากดมือผมให้ขยำขยี้ลงไปหนักๆ จนน้ำหีเธอทะลักออกมาแฉะไปทั่วร่อง จากนั้นพี่เก๋ก็สอนให้ผมเอานิ้วเขี่ยติ่งแตดของเธอ ผมทั้งเขี่ยทั้งบี้ติ่งแตดจนพี่เก๋แอ่นโคกหีขึ้นส่ายร่อนไปมา ในขณะที่เธอเอานิ้วแยงรูหีของตัวเองไปด้วย "ซี๊ดดดด...อูยยยย...ต้อมจ๋า...พี่...พี่เสียวเหลือเกิน...เย็ดพี่สิต้อม...พี่...พี่ไม่ไหวแล้ว...อูวววววว..." พี่เก๋หันร่องหีเข้ามาหาผม แล้วดึงท่อนควยจนผมต้องเดินเข้าไปในหว่างขาของเธอ เธอเอามันจ่อเข้าที่ปากรูหีแล้วบอกให้ผมดันมันเข้าไปในรูหีของเธอ ผมเองเคยได้แต่คิดเพียงอย่างเดียวจริงๆ ยังไม่เคยเลย แต่เธอก็สอนวิธีให้ผม ผมแอ่นเอวดันท่อนควยหัวบานเข้ารูหีที่บานฉ่ำเป็นครั้งแรก พี่เก๋สะดุ้งผวาขึ้นกอดผม และส่งเสียงร้องออกมาอย่างไม่เป็นภาษา เพราะท่อนควยผมมันอัดเข้าไปจนเต็มรูหีของเธอ พี่เก๋บอกให้ผมหยุดดัน และบอกให้ผมดึงออกและดันเข้าไปใหม่หลายๆ ครั้ง พี่เก๋ก็ช่วยดันร่องหีของเธอสวนเข้ามาด้วย จนท่อนควยของผมเข้าไปในรูหีของพี่เก๋มิดลำ ผมเสียวหัวควยมากเมื่อโดนรูหีของพี่เก๋ตอดหนึบๆ เธอเองก็บอกผมว่าเสียวแทบขาดใจเหมือนกัน ผมแช่ท่อนควยไว้สักพักจนความเสียวคลายลง ผมก็ขยับเอวดึงท่อนควยออกมาจนเกือบสุดแล้วดันพรวดเข้าไปใหม่ พี่เก๋สะดุ้งสุดตัวกอดคอผมแน่นแอ่นสะโพกขึ้นส่ายไปมา สองขาเกร็งสั่น ข้างในรูหีของเธอขมิบตอดท่อนควยผมตุบๆ จนผมเสียวขึ้นมาอย่างมาก "โอยยยย...ต้อมจ๋า...เย็ดแรงๆ เลย...พี่...พี่เกือบแล้ว...อูยยยย...พี่เสียวจนทนไม่ไหวแล้ว...เย็ดแรงๆ เลย...ซี๊ดดดดดด..." ผมกระหน่ำท่อนควยกระแทกรูหีพี่เก๋อย่างสุดแรง เธอชมว่าดีเหลือเกิน ผมอัดท่อนควยเข้าไปได้สิบกว่าที ร่างพี่เก๋ก็เกร็งกระตุกพั่บๆ เธอร้องครวญครางออกมาอย่างลืมอาย รูหีขมิบน้ำหีออกมาราดลงหัวควยผมจะเปียกเยิ้ม "โอยยยย...ต้อมจ๋า...ดีเหลือเกิน...อูยยยย...ซี๊ดดดด...ทำไมเย็ดเก่งอย่างนี้...โอยยยย...เสียวเหลือเกิน...พี่...พี่ไม่ไหวแล้ว...โอยยยย...ออก...ออกแล้วววว...ซี๊ดดดดดด..." ผมเองนั้นยังไม่รู้สึกว่าจะออกเลย เพราะโดนดูดเสียหัวถอกชาไปหมด พอเธอเสร็จเธอยกสองขาขึ้นจนสูง ทำให้ผมเห็นร่องหีของพี่เก๋อ้าแดงยั่วใจผมเหลือเกิน ปากร่องหีของเธอคาบท่อนควยผมเอาไว้แน่น พี่เก๋ดึงไหล่ของผมให้ไปคร่อมเหนือตัวเธอเอามือยันพื้นแคร่ไว้ แววตาของเธอเห็นแล้วก็รู้ว่าเธอยังหงี่เต็มที่ มันเยิ้มไปหมด "เย็ดอีกสิต้อม...เย็ดแรงๆ ไปเลย...พี่อยากมีความสุขกับเธอมานานแล้ว...ช่วยให้พี่มีความสุขสุดๆ เลยนะน้องรัก..." เธอดึงหน้าผมเข้าไปจูบ ซึ่งมันเป็นครั้งแรกที่ผมได้จูบผู้หญิง คราวนี้รู้สึกประหลาด ทำให้ผมเกิดความอยากขึ้นมาอย่างเต็มที่ เมื่อพี่เก๋เร่งผมก็ขยับเอวดึงและดันจนสุดความยาวของท่อนควย พี่เก๋ก็ยกขาก่ายหลังผมไว้และกระดกโคกหีขึ้นแอ่นรับท่อนควยผมทุกครั้งที่ผมกระแทกลงไป เสียงหนอกควยผมกระแทกกับโหนกหีของพี่เก๋ดังพั่บๆๆ สนั่นไปหมด ยิ่งเย็ดผมก็ยิ่งเสียว ยิ่งกระแทกแรงๆ รูหีพี่เก๋ก็ยิ่งดูดตอดท่อนควยผมรุนแรงขึ้น เธอเอามือจับสะโพกผมดึงเข้าหาอย่างแรง "อย่าเพิ่งออกนะต้อม...รอ...รอพี่ด้วย...พี่เกือบแล้ว...แรงอีก...เร็วอีก...โอวววว...ถึงใจพี่ดีเหลือเกิน...อูวววววว..." ผมแทบไม่ต้องออกแรงเลยเพราะพี่เก๋ดึงสะโพกของผมจนท่อนควยกระแทกเข้าใส่รูหีของเธอ พร้อมกับโยกตัวอัดรูหีสวนท่อนควยผมเข้ามาเอง ผมได้แต่ยืนแอ่นควยรออย่างเดียว มันเสียวมากเลยครับเวลาที่รูหีรูดกับลำควย ผมต้องกัดฟันกลั้นความเสียวเอาไว้อย่างเต็มที่ ผมออกแรงกระแทกอีกไม่กี่ที พี่เก๋ก็เกร็งกระตุกไปทั้งตัว และส่งเสียงร้องออกมาดังมากจนผมตกใจ เธอดึงผมเข้าไปกอดแน่น และจูบอย่างหนักหน่วง ท่อนควยผมโดนรูหีดูดตอดอย่างแรงก็ทนไม่ไหว กระฉูดใส่รูหีของพี่เก๋อย่างสุดๆ พี่เก๋ยังไม่หยุดเพียงแค่นั้น เธอพลิกให้ผมนอนลงข้างล่าง แล้วเธอก็ขึ้นควบต่ออีก ผมเองเสียวแทบขาดใจ แต่มันก็มันส์อย่าบอกใครเลยพี่ พี่เก๋ขยับโขยกโยกขย่มจนท่อนควยผมแทบหัก พี่เก๋ขย่มเอาๆ อยู่ข้างเดียว ผมได้แต่นอนรอรับการขย่มของพี่เก๋เท่านั้น พี่เก๋ขย่มแล้วก็บดโหนกหีอัดกับหนอกควยของผม ส่ายเอวเป็นวงแล้วโยกไสไปๆมาๆ ท่อนควยผมส่ายคว้านรูหีพี่เก๋เต็มที่ มันเสียวแทบขาดใจเลยครับ เธอก็คงเสียวมันส์เหมือนกัน ถึงโยกส่ายไม่ยอมหยุด ผมก็เอื้อมมือไปบีบขยำเต้านมพี่เก๋อย่างแรงจะหน้าตาเธอเหยเก ร้องครวญครางไม่หยุดปาก "อูยยยย...ต้อมจ๋า...ควยต้อมขย่มมันส์ดีจัง...เสียวอะไรอย่างนี้...ดูดนมพี่ด้วยสิ...อูวววว...เด้งสวนขึ้นมาด้วย...โอวววว...ซี๊ดดดดดด..." "โอวววว...พี่เก๋...ผมก็มันส์ควยครับ...อูวววว...พี่ขย่มเก่งจัง...เสียวหัวควยจะทนไม่ไหวแล้ว...ขย่มแรงๆ เลยครับ...อูวววว...โอวววววว..." ผมโน้มคอพี่เก๋ลงมาคร่อมตัวผม ให้เธอเอามือยันพื้นแคร่เอาไว้ แล้วผมก็แหงนหน้าอ้าปากงับหัวนมพี่เก๋แล้วดูดสลับไปมาทั้งสองข้าง พร้อมกับเด้งเอวเสียบเสยท่อนควยเข้าใส่รูหีเธออย่างแรง ขณะเดียวกันพี่เก๋ก็ขย่มลงมาอย่างแรงด้วยเหมือนกัน ท่อนควยประสานงากับรูหีกลางอากาศเสียงดังสนั่น พี่เก๋สะดุ้งเฮือก ผมเสยหนักๆ จนก้นพี่เก๋เด้งขึ้นลงอีกสี่ห้าที แล้วเร่งเสยท่อนควยเข้าใส่รูหีพี่เก๋ถี่ยิบ เพราะมันเสียวจนกลั้นไว้ไม่อยู่แล้ว พี่เก๋ก็ขย่มถี่ๆ จนตัวสั่นเทิ้ม "โอยยยย...พี่เก๋...ผมไม่ไหวแล้ว...อูยยยย...น้ำจะแตกอยู่แล้ว...โอยยยย...ไม่ไหวแล้วพี่...ขย่มแรงๆ เลย...อูยยยย...โอยยยย...แตกแล้วววววว...อ้ากกกกกก..." "โอยยยย...พี่ก็จะออกแล้ว...เสียวเหลือเกิน...อูยยยยย...พี่ขย่มให้น้ำแตกเลยนะ...โอยยยย...ไม่ไหวแล้ว...อะ...อะ...ออกแล้วววววว...อูยยยย...โอยยยยยย..." ท่อนควยผมกระตุกขมิบน้ำเงี่ยนพุ่งใส่รูหีพี่เก๋อย่างแรง พี่เก๋ก็ทิ้งสะโพกอัดกับท่อนควยผมแน่น ภายในรูหีขมิบเกร็งรัดท่อนควยผมเป็นจังหวะๆ อย่างแรง ผมและพี่เก๋เหงื่อท่วมตัวเลย เราสองคนนอนแผ่หราอยู่บนแคร่อย่างหมดแรง น้ำเงี่ยนผมกระฉูดไปสามครั้งติดๆ กัน พี่เก๋ไม่รู้ว่าเท่าไหร่ แต่ที่แน่ๆ มันเป็นความเสียวสุดๆ ของผม พี่เก๋คงจะต้องมีอะไรกับไอ้หนุ่มคนนั้นมาแล้วแน่นอน ไม่งั้นเธอคงไม่หิวสวาทจนมาตักตวงเอาความสุขกับผมอย่างเต็มที่อย่างนี้แน่นอน แต่ผมนั้นไม่สนใจอยู่แล้วว่าเธอจะเคยผ่านใครมาก่อน สิ่งที่เธอสอนให้ผมรู้จักความเสียวและได้รู้จักเย่อผู้หญิงเป็นสิ่งที่วิเศษที่สุดที่ผมได้รับ นับจากวันนั้นมาผมก็มักหาโอกาสเอากับพี่เก๋ที่เพิงพักท้ายสวนเรื่อยมา จนพี่เก๋แต่งงานไป และผมก็ได้ผู้หญิงในสเป็คของผมมาเป็นแฟน ส่วนผมกับพี่เก๋นั้นยังแอบหาโอกาสมาทบทวนความหลังกันบ้างเป็นบางครั้งเวลาที่ผัวเธอไม่อยู่บ้าน เธอบอกว่ายังติดใจในรสสวาทที่มีกับผม และที่เธอภูมิใจมากก็คือเธอเป็นคนเปิดบริสุทธิ์ผมนั่นเอง