ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

สามสาวเด็กเอ๋ยเด็กน้อยcopy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 08, 2023, 04:32:52 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

วันปีใหม่ เป็นวันรวมญาต ที่หมู่บ้านทุกหมู่บ้านจัดงานกันอย่างคึกคัก คนที่ทำงานอยู่กรุงเทพก็กลับมาเยี่ยมญาต มาพักผ่อนที่บ้าน หมู่บ้านผมก็เช่นกัน ปีนี้จัดงานอย่างใหญ่โต ตัวผมเอง อายุ 27 ปีแล้ว ยังโสด
ปีนี้ก็กลับจากกรุงเทพมาเยี่ยมบ้านเหมือนกัน ทำงานวิศวกร เงินนับว่าเงินเดือนเหลือกินเหลือใช้ แต่ก็ยังโสดอยู่ เพราะมัวทำแต่งานครับ ช่วงกลางคืนประมาณหกโมงเป็นต้นไป ที่หมู่บ้านผม ก็มีการจัดงานมหรสพกันอย่างสนุกสนาน ผมก็เดินเที่ยวตามประสาครับ เที่ยวแบบรรยากาศบ้านๆก็สนุกดี มีปาลูกโป่ง มีรถไฟ มีชิงช้าสวรรค์ มีหนังเยอะแยะมากมาย ผมชอบปาลูกดอกมากครับ ปาลูกโป่งนั่นแหละ พอเดินเข้าไป ก็เจอกับเด็กสาวกลุ่มหนึ่ง พวกเธอเป็นลูกสาวของชาวบ้านที่อยู่ในละแวกเดียวกัน อายุน่าจะประมาณ ม. 1 ม. 2 พวกเธอใส่กางเกงยีนขาสั้นกันทุกคน ผมเห็นแล้วทำให้มีอารมณ์มากเลย คิดในใจถ้าได้เด็กพวกนี้คงจะมีความสุขไม่น้อย ผมเริ่มแผนตีสนิทเลยครับ เข้าไปถามเธอว่า ที่หมู่บ้านอื่นๆ เขาจัดงานแบบนี้มั้ย พวกเธอตอบว่ามี ผมถามว่าอยากไปดูมั้ย ทุกคนอยากไป แต่ไม่มีรถครับ เด็กบ้านนอกสามคน ผมถามว่าถ้าจะพาไปจะไปมั้ย มีรถเก๋งพอดี ไครจะไปบ้าง ไปกันหมดยเลย
ผมเลย คิดว่าคงอดแน่หากไปสามคน แต่ก็ทำอะไรไม่ได้ แค่ได้มองก็ดีแล้ว ผมชวนพวกเธอไปขึ้นรถครับ เด็กๆ ก็คุยกันด้วยความตื่นเต้น ผมคิดแผนขึ้นมาได้ ถามว่าแล้วแต่ละคนพกตังค์กันมากี่บาทเนี่ย จะไปหมู่บ้านอื่น
คนแรกชื่อ น้อย บอกว่าไม่มีตัง คนที่สองชื่อเปิ้ล บอกว่ามีสิบบาท คนที่สามชื่อออย บอกว่าไม่มีเช่นกัน เลยถามเด็กๆว่าอยากมีตังใช้มั้ย ง่ายๆ เอง แค่ถอดเสื้อออกให้พี่ดู แป๊บเดียวเอง พี่จะให้คนละร้อยเลย น้อยถอดออกอย่างรวดเร็ว อีกสองคน ทำท่าอิดออดแต่ก็ถอดครับ นมยังไม่ขึ้นทั้งสามคน หัวนมก็ยังไม่มี ผมขับรถไปเรื่อย ได้ครึ่งทางผมก็จอดรถ ผมเลยบอกเด็กๆ ว่ามีเงินมาแจกอีกสนใจมั้ย เด็กพยักหน้า เอางี้ให้ทุกคนถอดกางเกงออก พี่อยากดูจิ๋มพวกเธอ พวกเธอจะว่าไง ถ้าอายเปลี่ยนกันดูก็ได้ ผมรูดซิบและงัดของตัวเองมาให้เด็กๆดู ทั้งสามคนนิ่งเฉย ผมก็บอกว่าจับได้นะ ทุกคนเอื้อมมือมาจับ แย่งกันจับใหญ่เลยด้วยความตื่นเต้น หากไครอม พี่จะให้ร้อยหนึ่ง ทั้งสามคนแย่งกันอมครับ ตอนนั้นเสียวมาก จนเกือบแตกแนะ แต่ก็กลั้นเอาไว้ ผมให้น้อยอมใข่ให้ส่วนเปิ้ลให้เลียตรงหัวควย เพราะปากเด็กอมไม่ได้ ส่วนออย ผมดึงมาดูดปากเลยครับจากนั้นก็บังคับทุกคนถอดกางเกงออกจนหมด แล้วให้ทุกคนโก่งตูดตรงเบาะหลังทำให้ตูดของเด็กสาวทั้งสามคนลอยตรงหน้าผม ครับ ผมเลียทั้งหีและตูดทีละคน ๆ พร้อมทั้งใส่น้ำลายเพื่อให้หล่อลื่นจากนั้นก็เอาควยของตัวเองถูไถไปเรื่อยๆ ทีละคนๆ เด็กๆชอบมาก บอกว่าจั๊กจี้ดี ผมยังไม่กล้าใส่เข้าไปครับ กลัวเด็กจะเจ็บ เลยลองใช้นิ้วแหย่เข้าไป แค่นิ้ว ก็ยังแน่นครับ แหย่ทีละคนๆ แต่มีออมที่คิดว่าน่าจะเข้าได้เพราะตัวโตกว่าเพื่อน ผมลองยัดควยเข้าไปแต่ก็ได้แค่หัวครับออยบอกว่าเจ็บด้วย ผมลองมาเล่นประตูหลังเธอแทนครับ ใช้น้ำลายละเลงจนทั่วแล้วค่อยอัดเข้าไป สำเร็จครับ ผมชักได้สองสามทีก็แตกใส่ตูดน้องออย เลยอีกสองคนก็ยังโก่งตูดอยู่แบบนั้น ผมเลยจัดการเลียให้พวกเธอจนพวกเธอพอใจ จากนั้นก็ไปเที่ยวต่อ ตั้งแต่นั้นมา พวกเธอติดใจที่ผมทำให้ตลอดเลย

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ