ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียเป็นคนทะลึ่ง 5

เริ่มโดย river_lamp, กุมภาพันธ์ 09, 2023, 12:42:22 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

tkanov

treertreer

สงสัยน้องเค้าอยากลองผัวเพื่อนสินะ

pinit oatsachan

เรียบร้อย ผัวเพื่อน เสี้ยนสะขนาดนี้

ขาหื่น

จดๆจ้องๆ เจ็ดจะย่อง จ้องจะเย็ด

Jamestong

อ้างจาก: river_lamp เมื่อ กุมภาพันธ์ 09, 2023, 12:42:22 ก่อนเที่ยง
ตอนนี้ไอ้แสนแอบมองแยมตาไม่กระพริบเลย.. มองอะไรค่ะ พี่แสน นี่อยากเลียแยม จริง ๆ เหรอคะนี่

สาวร้อนอย่างแยมส่งสายตาเย้ายวน ไปให้ไอ้แสน นั่งอ้าซ่าแล้วบอกว่า พี่แสนนี่ดูดี ๆ ก็หน้าตาดีนะ เธอก็อ้า ๆ หุบ ๆ ขา ไอ้แสน ก็ยิ่งเพ่ง แล้วก็หยอด ใช่อีแยม กูก็ดี ใคร ๆ เค้าก็ว่า ดีแต่หม น่ะครับ ฮ่าฮ่าฮ่า ทั้งคู่ก็หัวเราะออกมาพร้อมกัน แยมหัวเราะชอบใจ ไอ้แสนก็เหล่ตามองทั้งตูดทั้งหอยของเธอที่ออกมาท้าทายสายตาลามก จนเธอแอบทำเป็นตกใจ ดีแต่หม คืออะไรคะ พี่ ตะกี๊เห็นบอกอยากเลีย อยากจะดูด พี่แสนนี่ลามกใช้ได้เลย แยมคิดในใจ

แสนขยับตัวเข้ามาใกล้ๆ  ด้วยความทะลึ่งของทั้งสองคน ไอ้แสน มองหอยเธอแล้วก็บอกว่า คืองี้นะแยม เป็นคนดี กูน่ะเป็นคนดีนะอีแยม ไอ้แสนพูดสลับสรรพนาม ไอ้แสนพูดไม่พูดปล่าว ค่อย ๆ ลูบขาอ่อนเธอเบา ๆ
เริ่มต้นก็ คือ ดีแต่หม ผ่ามๆ บ้าพี่แสน แยมขำ ตามมาก็ เค้าว่า กูน่ะมี ดีที่หัน

"ยังไงคะ" แยมทำหน้า งง ดีที่หัน ก็ดันที่ ตรงนั้นไง ฮ่าฮ่าฮ่า ทั้งสองคนหัวเราะออกมาพร้อมกัน แยมเองเริ่มเยิ้มทั้งสายตา ทั้งบริเวณ โคกแคม และสุดท้ายนะครับ แยม มือไม้ไอ้แสนไต่ไปตามขาตามเอว เอ๊ะ พี่อย่าซนสิ สุดท้ายอะไรคะ สุดท้าย เค้าว่ากูน่ะนะเป็นพวก ดีอยู่ในหอ แยมทำหน้างง อีกแล้ว เอ๊า ก็พอ ดีที่หัน เสร็จ ก็ดีอยู่ในหอ ไง

อ๋อออออ แยมทันมุข แล้ว ไอ้แสน ค่อยๆ ลูบไล้ แล้วคลึงที่นม นอกผ้าเบา ๆ น้องแยม เก๊ต มั๊ยครับ แยมหลับตาปรือ แล้วบอก พี่แสนก็ แยมน่ะ เก๊ต แสนโน้มปากแยมไปจุ๊บ เบา ๆ

พี่แสนคะ แยมน่ะ เป็นพวก เก๊ตแล้วหยอดนะ
หืออะไรนะ แสนแกล้งโง่

ก็เก๊ตแล้วหยอดไง คะพี่จะอะไรละ แยมค่อย ๆ เลื่อนมือไปคลำเป้าของไอ้แสน
อ๋อ กอดแล้วก็ นั่นไงคะ หือ ยังไงนะ พี่ยัง งง ไอ้แสน ค่อยๆ ลูบ ไล้ไปตามขาอ่อน อีกมือก็นัวเนีย ตรงหน้าอก นอกผ้า จมูกฝีปากก็โลมเลีย ลำคอสวยระหง

พี่แสน เก๊ตแล้วหยอด ก็ กอดแล้วเย็ด ไงคะ แยมชอบ

แสนยิ้มเหล่ตามองสาวสวย ที่ตอนนี้ แอ่นหอยโชว์ผัวเพื่อนยอย่างเต็มที่ ฮั่นแน่ เล่นมุขแบบนี้ พี่รู้นะ ว่าแยมคิดอะไรอยู่ แยมยิ้ม ทั้งคู่คุยทะลึ่งกันออก รดชาด สุด ๆ ทั้งแยมทั้งไอ้แสน หัวเราะชอบใจ พี่แสนนี่ทะลึ่งกันจริง ๆ อ้าวก็แยมทะลึ่งก่อน ไหนพี่แสนบอกจะหายามาทา ให้แยมไง นี่จะเลียหอยแยมซะละ เล่นแต่มุขใต้สะดือนะคะ พี่ เดี๋ยวหัวใจวายหรอก แยมโดนข้อหาทำร้ายผัวเพื่อนซะอีกนะ แยมยิ้มกวน ๆ ไอ้แสนมันลุกขึ้น เหมือนนึกอะไรออก

อ๋อ ใช่ ๆ น้องแยม เสี้ยนที่ก้นตรง แถว ๆ ฝีเย็บ ยังเจ็บอยู่มั๊ย
ยังเจ็บอยู่นิด ๆ ค่ะ พี่ แยมอ้อน

แสนเดินไปหยิบสีผึ้ง ข้างกระปุกเขียนว่า เสี้ยนปลาแขยง เป็นสีผึ้งโบราณสำหรับปลุกเซ็กส์ มีฤทธิ์ คงทน ไม่ได้จบแค่ครั้งเดียว ว่ากันว่าหากได้ผสมกับน้ำว่าวผู้ชายในหม้อสาว จะเสี้ยนไปตลอด เดี๋ยวเหอะมึงกูจะเอาให้ลืมผัวคากระดอ กูเลย

แยมค่อย ๆ นั่งให้เรียบร้อยขึ้น "พี่แสน แยมร้อนจังค่ะ" ไอ้แสน บอก สงสัยแอร์เสียครับ น้องแยม พี่แสน ไม่ว่าอะไร แยมขอถอดเสื้อนะคะ ร้อนจริง ๆ คะ ไม่อยากหัวใจวายอย่ามองมานะคะ พลางรูดเสื้อขึ้นถอดออกทางหัว อวดโชว์แผ่นหลังที่ขาวเนียน แม้ยังมีสายเสื้อใน แต่ ยิ่งดูยิ่งได้อารมณ์ ยิ่งขาขาว ๆ สลับกับเนินเนื้อแว๊บไปแว๊บ มาเวลาสลับขาพับเพียบ เห็นตูดแยมขาวจั๊วะ

พี่แสน เจอยาทาแก้เสี้ยนรึยังคะพี่ มองอะไรค่ะ พี่ หายาให้เจอเร็ว แยมเสี้ยนมาก ๆ แล้ว

เจอแล้วครับแยม แหมเห็นแค่นี้ กูไม่หัวใจวายหรอกนะ อีแยม มึงก็ยั่วกูเหลือเกินนะ

แปลก ยิ่ง ไอ้แสนพูดหยาบเท่าไร แยมยิ่ง ชอบ และยิ่งยั่วมากขึ้น อุณหภูมิในห้องร้อนขึ้นเรื่อย ๆ

เสี้ยนไมเสี้ยนไม่รู้แต่แยมขาวมาก "บ้า" แยมยิ้มหน้าแดง

แล้ว พี่แสน อยากเสี้ยนแบบแยมบ้างมั๊ยคะ ก็ได้ ไอ้แสนตอบ แน่ใจนะ แต่ถ้าพี่แสนเสี้ยนแล้วห้ามของขึ้น แล้วก็

ห้ามทำอะไรแยมนะ ผัวแยมอยู่ข้างนอก อีกอย่าง แยมว่า พี่แสนไม่แข็งแล้วหล่ะ

อะไรอีแยม มึงว่าอะไรไม่แข็ง ไอ้แสน เดินเข้าไปรวบแยมจากด้านหลังเบา ๆ แล้วพยายามแกะบราออก คลำหัวนมแยม แยมทำหน้ามึน ๆ กัดฟันริมฝึปากพร้อมกับบอกว่า "กรวย ไง กรวยแข็ง" อ่ออออ ไอ้แสนลากเสียงยาว ควยแข็ง ใช่มั๊ย ขอกูดูมากกว่านี้อีกหน่อยสิ แยมจะได้รู้ว่าพี่แข็งไม่แข็ง พิสูจน์เลย

งั้นแยม ขออนุญาต แก้ผ้าให้พี่แสนดูนะคะ แยมอยากรู้ว่าผัวอีจิ๋ม มีสมรรถนะ รึเปล่าเห็นมันขี้คุย ในใจแยมเต้นตึกตัก ปากสั่น ๆ ไอ้แสนมองออกแบบยิ้ม ๆ เหมือนเป็นการรับคำท้าไปในตัว มันวางกระปุกสีผึ้งแก้เสี้ยนไว้ข้าง ๆ

ส่วนแยม ยิ่งท้าทายมากขึ้นไปอีก มา ๆ ๆ ๆ พี่แสน ไอ้แสน ค่อย ๆ ลูบนมสองข้างปลิ้นหัวนม และขบ เบา ๆ แยมขยับขาถ่างหุบถ่างหุบ ไอ้แสนพยายามแทรกมือเข้ากลางสามเหลี่ยมใหญ่ หลุมดำลาง ๆ กลางหว่างขาแยม เริ่มออกมาโชว์อีกครั้ง ไอ้แสนถอดเสื้อผ้าออก เห็นกระดอใหญ่ขนดก แยมมองตามเหมือนโดนสะกด

"โห ไม่เล็กเลยนะคะ" ท่อนของมันหัวถอกเอียง พวกเงาะของมันใหญ่มาก มันอวดโชว์แยมเต็มตา

"หัวบาน อย่างงี้" แยม จ้องตาเขม็ง แต่ยังไม่กล้าเอื้อมมือไปจับ แล้วยิ้มทะเล้น เวลาเห็นลำถอก กระตุก ๆ เธอจ้องหน้า ไอ้แสน แล้ว คลายปมบรา ปลดออกจนเนินนม ขาวผ่อง อวดสายตาครึ่งเต้า จนเห็นป้านหัวนมสีน้ำตาลคล้ำ

สาวสวยเหยียดขาออก แต่ไม่ได้นั่งอ้าซ่าเหมือนเดิม กระโปรงสั้นปิดหอยไม่มิด มองเห็นทรงหมอยรำไร ที่เธอตัดแต่ง มาอย่างดี กระดอไอ้แสนตอนนี้ แข็งโด่ ชี้หน้าแยมแล้ว เธอก็คงเห็นเช่นกัน สาวสวยปลดบราออก หลุดผ่าน เห็นหัวนม ตั้งเด่ ชูชัน เหงื่อสวาท ไหน ออก ตาม ไรจมูก สาวสวย ตาปรือ ทำหน้าเครียดเมื่อเผชิญหน้ากับกระดอใหญ่

ต่อหน้าผัวเพื่อ เธอยิ้มยั่วยวน ตาเธอพริ้มมาก ๆ อวดโชว์นมขาวใหญ่เต้าอ่อนสาวสวย

แอ่นนมอวดสายตาเพื่อนพร้อมเอามือกำเต้านมบีบเค็นเบาๆ  บัดนี้ควยถอกหัวบานของเพื่อนผัว เริ่มมีอาการตื่นชูชันลอยกระดกขึ้นเล็กน้อยแล้วควยมันบวมใหญ่ยาวขึ้นหนังเริ่มตึง

แยมจ้องควยไอ้แสน ด้วยสายตาเขม็งอย่างสะใจ ที่ได้เห็นคนมานั่งดูนม แล้วควยเริ่มแข็ง

จึงเผยออ้าซ่า ถ่างขาอีครั้ง แต่ครั้งนี้ เนินหอยเธอแฉะ จนน้ำแทบหยด แคมเผยอไม่ปิดรูหีเพราะเธอจัดโกนทรงหมอย เธอค่อยๆ ถ่างขาออกช้า ๆ

โชว์ ขาอ่อน ขาวโพลน จนอ้าขา เปิดโคกเนินหี เห็นเนินหนั่น ขนหมอยบาง ๆ บนเนิน รวมถึงขนอ่อนที่ขึ้นข้างขอบแคมปริ่มๆโผล่แยมเหยียดขากางออกสองข้างถ่าง มืออีกข้างเท้าด้านหลัง เอนตัว แอ่นนม แอ่นโคกหีขึ้น โผล่อวดขอบแคมหมอยกระจุกค้างคาตรง ร่องแตด แบบลุ้นระทึก

ควยผัวเพื่อนบัดนี้ยึดตัวตรงตั้งตะหง่านใหญ่จนกำไม่รอบหัวควยถอกแดงบานเบ่ง เต็มพิกัด เนื้อตึงเส้นเอ็นปูดโปน ยิ่งใหญ่สุด

แยมมองควยเพื่อน ส่วนเพื่อนผัวมองแคมหีเมียคนอื่น หน้าตาแดงทั้งคู่ และแล้ว แยมก็ค่อย ๆ แง้มมือลงไปเผยอแคม ทั้งสองข้าง เปิด โคกหีจนหมดสิ้น

อูวววววว ไอ้แสน ถึงกับคราง

chilypig01

pomse

Justin58

ยั่วไปยั่วมาเมียเล่นชู้นะแบบนี้

donlayutza

แม่เสือจะล่าเหยื่อ เสร็จแน่

Sopon Rukpasit

nunoiyja

Amago