ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ให้หลานช่วยcopy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 09, 2023, 01:46:16 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมมีเรื่องที่เก็บเป็นความลับมานานแล้วครับ อยากจะเอามาแชร์ให้ฟังครับ เรื่องมีอยู่ว่าผมมีป้าอยู่คนหนึ่งเป็นพี่สาวของพ่อ อายุ 54 ปีแล้วครับ ป้าผมคนนี้แกเป็นคนที่เจ้าชู้มาก เมื่อตอนอายุสิบห้าสิบหก แกไปขายตัวและรับจ้างถ่ายหนังเอ็กที่กรุงเทพครับ แกเสริมจมูกจนโด่งเลยครับ ตอนที่แกไปขายหีและถ่ายหนังเอ็กที่กรุงเทพตอนนั้นผมเป็นเด็กเรียนอยู่ ม.4 อยู่ครับ ป้าแกไปขายตัวอยู่นานหลายปี ได้เงินมาก็เอามาสร้างบ้านหลังใหญ่ครับ ต่อมามีการกวาดล้างโสเภณี แกจึงเลิกขายตัวกลับมาอยู่บ้านครับ

บ้านของป้าหลังใหญ่มากแกอยู่คนเดียว แกจึงขอให้ผมไปอยู่เป็นเพื่อนด้วยครับ ในฐานะที่ผมเป็นหลานจึงไม่มีใครว่าคิดว่าหลานกับป้าแค่นั้น ผมไปอยู่ได้สามคืนก็เกิดเรื่องเสียวขึ้นครับ คืนนั้นผมนอนในห้องนอน ผมตื่นขึ้นมาตอนดึกจะเข้าห้องน้ำครับเดินผ่านหน้าห้องป้า ผมก็เห็นป้านอนดูหนังเอ็กแล้วเอาแตงกวาขนาดพอดีครับเสียบเข้าเสียบออกที่รูหีของแก บางครั้งก็เอานิ้วเขี่ยเม็ดเสียวไปด้วยครับผมยืนดูอย่างตกตะลึงครับ ควยแข็งมากยิ่งกว่าดูหนังเอ็กอีกครับ ป้ารู้สึกตัวว่าผมยืนดูอยู่ผมเลยจะรีบหนีครับ แต่ป้าได้เรียกผมเข้าไปหา บอกว่า"นี่มายืนดูป้าตกเบ็ดเหรอ....เห็นนานยัง.."...นาน...นาน..แล้วครับ

ในเมื่อเห็นแล้วคงไม่เก็บเป็นความลับอีกต่อไป "ป้ารักหลานนะรู้ไหม ช่วยเย็ดป้าหน่อยได้ไหม ..ป้าอยากมากไม่ได้เย็ดกับใครมานานแล้ว...ช่วยเย็ดป้าหน่อยนะ" ป้าพูดออกมาอย่างไม่อายเลยครับขอร้องให้ผมเอาควยเสียบ ผมก้อยากลองเหมือนกันว่าจะเสียวไหม ป้าบอกให้ผมแก้ผ้าออกจนหมดเลยครับ จากนั้นบอกให้ผมเดินเข้าไปหาแกเอามือมาจับควยผมบอกว่า"ควยใหญ่ยาวจังเลย"

แกชักว่าวให้ผมสักพักแกให้ผมนอนหงายลงที่เตียงครับ. จากนนั้นก็เล่นหนังเอ็กกับผมอย่างเสียวซ่านครับ ท่านั่งขย่มแกชอบมากจับควยผมจ่อเข้าไปกดลงกระแทกกระทั้นอย่างเมามันส์ ร้องครางออกมาลั่นบ้านเลยครับ ถึงป้าจะอายุ 54 ปีแล้วแต่แกก็เซ็กส์จัดมากๆครับ คืนนั้นแกบอกให้ผมนอนแก้ผ้าทั้งคืนเอาควยเสียบหีแกคาไว้ตลอดทั้งคืนครับ ตื่นขึ้นมาก็กระแทกต่อครับ สุดยอดจริงๆครับ ผมกลายเป็นผัวป้าไปอย่างบังเอิญครับ ซึ่งไม่มีใครรู้เก็บเป็นความลับตลอดมาครับ ผมยอมรับว่าป้าผมคนนี้ลีลาเก่งมากๆ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ