ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ปู่กับหลานสาวเล่นเสียวcopy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 09, 2023, 05:16:30 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

สวัสดีครับผมมีเรื่องอยากจาเล่าสู่กันฟังครับ เป็นเรื่องราวเกี่ยวกับแอบดูปู่กับหลานเย็ดกันกลางป่ากล้วยครับ เป็นเรื่องที่ผมแทบไม่น่าเชื่อเลย ถ้าหากไม่เห็นกับตา หลายสาวแท้ๆกับปู่อายุ 75 ปี ส่วนหลานอายุ 8 ขวบเองครับ ไม่รู้ว่าแกทำไปได้อย่างไง เรื่องมันมีอยู่ว่า วันนี้ไปได้ไปเอากล้วยในสวนซึ่งสวนกล้วยอยู่ห่างจากบ้านผมประมาณ 500 เมตรครับ ผมเอาระจักรยานไปครับพอไปถึงสวนกล้วยของผม เห็นมีรถจักกรยานซ่อนอยู่ที่ต้นกล้วยหนึ่งคัน ดูคุ้นๆเหมือนกับเคยเห็นมาก่อน

ผมเข้าไปในป่ากล้วย แทบตกใจเพราะได้ยินเสียงคนคุยกัน ทีแรกผมนึกว่าขโมย มีคนแอบมาขโมยกล้วย ผมจึงซุ่มแอบฟัง "โอยยย....เจ็บปู่..." ผมจึงแอบดูไปทางเสียงที่ได้ยินยินครับ โอ้แทบไม่น่าเชื่อเลยครับ ลุงจันทร์นั่นเองแกกำลังเอาควยดำของแก เล็กนิดเดียวเหี่ยวเหมือนมะเขือเผา แกเอาควยถูไปถูมาที่หีเล็กของน้องกาน ซึ่งเป็นหลานแท้ๆของแกครับ น้องกานท่อนล่างเปลือยเปล่านอนหงายอ้าซ่าเอามือแหวกหีตัวเองให้ปู่เอาควยถูหีอยู่ แล้วหัวเราะ คิกๆ คิกๆ

ผมคลานไปแอบดูใกล้ๆเพื่อให้เห็นชัดเจนยิ่งขึ้น ทีนี้เห็นอย่างชัดเจนเลยห่างแค่วากว่าๆ แกก้มหน้าก้มตาเล่นเสียวกับหลานอย่างเมามัน คิดว่าคงไม่มีใครมาเห็นแกพยายามเอาควยสอดใส่รูหีหลานสาว แต่มันไม่เข้าครับเพราะรูหีหลานเล็กมากอีกอย่างควยของแกก็แข็งไม่เต็มที่ด้วย ส่วนหลานสาวก็เอามือมาจับควยแกไปจ่อที่เม็ดเสียวเล็กๆที่โผล่ออกมา บอกว่าตรงนี้แหละๆ แกจึงเอาควยบดบี้ที่เม็ดเสียวของหลาน นานมากครับแกยังน้ำไม่ออกสักทีผมแอบดูจนเมื่อยไปหมด ทีนี้แกบอกหลานว่า

"กานขึ้นนั่งข้างบนปู่ไหม ปู่เหนื่อย" จากนั้นแกก็เอาผ้าขาวม้าปูแล้วแกก็ลงไปนอนหงายให้หลานสาวขึ้นนั่งบนตัวแก ให้หลานสาวหันหน้ามาทางปลายเท้าแก ซึ่งมาทางผมพอดีครับ ผมเห็นจะจะเลยหีใหญ่ไม่เบาครับ อ้าอวบมากควยผมแข็งขึ้นมาทันทีเลยเห็นหลานสาวจับควยปู่มาถูๆตรงติ่งเล็กๆที่ยื่นออกมา หลานสาวกางขาออกกว้างสุดอีกเอนหลัง มือหนึ่งยันที่พื้น ส่วนอีกมือก็จับควยปู่ชักเข้าซักออก "ดีๆมากหลานรักของปู่" ชักแรงๆเร็วๆ..อืมมม...สักพักหนึ่งแกร้องออกมา

"อ๊า...อ๊า..น้ำแกออกแล้วครับ ออกมานิดเดียวเอง ผมออกมาจากที่ซ่อนตัว รีบหนีออกไปทางด้านหลังกลัวแกเห็นครับ ซุ่มดูแกเห็นแกเอาหลานซ้อนท้ายรถจักรยานกลับบ้าน

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ