ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 1

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 10, 2023, 02:35:13 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

deamondear

Sukjai21

ครบทั้งบริษัทนี่เรี่ยวแรงคงหายไปเยอะ

kodzilla

karn91771

อย่างงี้ ถ้าแผนกช่างคงจะแสบน่าดู

armfine

swbkk

แก้ปัญหาแบบนี้ รับรองบริษัทวิ่งฉิว ไม่มีปัญหาใดๆมาวุ่นวายได้แน่ แต่กลัวพ่อหนุ่มนักแก้ปัญหาจะแห้งตายคาอกเสียก่อนน่ะซิ

***มือใหม่เพิ่งแต่ง เขียนได้ขนาดนี้.....ไม่ธรรมดานะ  ขอเป็นกำลังใจเชียร์ครับ ***

yukleg

ระวังจะเจอหนูๆของท่านประธานนะครับ....น่าติดตามครับ เนื้อเรื่องไม่เยิ่นเย้อ สู้ๆครับ ::Fighto::

Morman

...ต้องติดตามชั้นเชิงการจัดการแล้วครับ...

navy868

ท่านประธานตาถึงมาก ใช้คนถูกกับงาน... ::Orz::

Navee Wongsit

ตำแหน่งนี้มีบริษัทไหนรับบ้างเนี่ย

Bounce

รอเรื่องแนวนี้มานานแล้วฮะ น่าติดตามมากๆ เป็นกำลังใจให้

joker socool

มาถึงก็ได้แก้เลย  ไม่ใช่ปัญหานะแต่เป็นแก้ผ้า  แฮ่!

yoot2499x

เนื้อเรื่องน่าอ่านครับแต่ขออ่านหลังจากที่เลิกซ่อนก่อนนะ

yoot2499x

สรุปหน้าที่นี้คือคลายเครีบดให้สาวในบริษัทซินะ

atomicbear

แก้ปัญหาได้ตรงจุดมาก แต่เปลีองแรงมากเกินไปหน่อย