ถ้าใส่ชุดเดรสแบบนี้จะบางเกินไปไหมคะ จะมีคนเห็นข้างในชุดไหมคะ

ถ้าใส่ชุดเดรสแบบนี้จะบางเกินไปไหมคะ จะมีคนเห็นข้างในชุดไหมคะ

• 163 ตอบ
  • 6716 อ่าน
*

ออฟไลน์ Innocentcouple

• Full Member
  • **
  • 83
  • 88
วันนี้มาอัพเดทรูปเล็กๆน้อยๆนะคะ เนื่องจากจริงๆถ่ายวิดิโอมาแต่ไม่มีเว็บอัพ เศร้าเลย555  ::Crying::

อยากรู้ว่าถ้าใส่ชุดนี้แล้วจะมีคนเห็นทะลุเข้ามาชัดไหมคะ? บางเกินไปรึป่าวคะ? ไม่น่าเกียจใช่ไหมคะ? ::Thinking::

รบกวนบอกหน่อยนะคะ และก็ให้คะแนนด้วยนะคะว่าชุดนี้ชอบกันเท่าไหร่ เห็นชัดมากแค่ไหน   ::Glad::

อย่าลืมแนะนำชุดที่อยากให้ใส่กันมาได้นะคะ ส่งมาทาง dm หรือแปะในคอมเม้นไว้ก็ได้นะคะ

อ่านทุกอันเลย มีความสุขที่ได้อ่านมากๆ(ถ้าไม่ใช่ตอบมักง่ายๆ555)  ::DookDig::

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

*

ออฟไลน์ area88

• Junior Member
  • 328
  • 64
จุกอะเห็นแน่ๆ แต่ก็ไม่ได้โป๊มากมายนะ อารมณ์โนบราเฉย ๆ

*

ออฟไลน์ hara

• Ultimate Member
  • 3759
  • 2641
ใส่ได้อยู่ครับไม่บางจนเกินไป

*

ออฟไลน์ SigmundVI

• **
  • 66
  • 0
ใส่ไมไ่ด้ครับ ถ้าผมไปร่วมงานด้วยคงล้วงกระดอออกมาสาวตอนนั้นเลยครับ

*

ออฟไลน์ suckker

• **
  • 241
  • 0
ถ้าเลกกิ้งดำ ใช้แฟลชถ่ายทะลุได้

*

ออฟไลน์ Raymond

• Senior Member
  • 896
  • 18
มองเผิน ๆ ไม่เห็นครับ แต่ถ้าตั้งใจจ้อง เห็นครับ

*

ออฟไลน์ xvader99

• **
  • 53
  • 0
ถ้าข้างหลังสว่างน่าจะเห็นเส้นสายสัดส่วนชัดครับ ถ้ามีแสงส่องจากข้างหน้าเช่นไฟรถนี่น่าจะเห็นหมดเลย ถ้ามองแบบธรรมดานี่จะเห็นหัวนมรางๆ ผมชอบมองหัวนม ถ้าชุดรัดรูปผมจะชอบมากครับ

*

ออฟไลน์ mstyle

• Tiny Member
  • *
  • 29
  • 67
ไม่บางครับ กะลังดีเลย

*

ออฟไลน์ songsak

• Ultimate Member
  • 4068
  • 1690
  • ดวงจันทร์
    • @pump_upp - best crypto pumps on telegram !
เสื้อสีนี้ถ้าไม่สังเกตดีๆจะไม่เห็นครับต้องสีขาวหรือสีอ่อนๆรับรองคนมองเหลียวหลัง

*

ออฟไลน์ Sanya Jai

• Junior Member
  • 302
  • 0
ไม่บางคถ เซ็กซี่แบบน่ารักคะ

*

ออฟไลน์ yuthana

• Gold Member
  • 1173
  • 1240
กำลังเช็กชี่ครับ ไม่บางเห็นจุกหน่อยๆแบบนี้ดีเลย

*

ออฟไลน์ darcybkk

• Tiny Member
  • *
  • 16
  • 0
ชุดไม่บาง ไม่ได้ see through เลยครับ กำลังสวยเลย

*

ออฟไลน์ schareon

• 1278
  • 3
ไม่ชัดครับ ผ้าไม่ขาว ไม่บาง ต้องขอดูภาพเพิ่มเติม

*

ออฟไลน์ Thanee_samsung

• Senior Member
  • 733
  • 0
10/10 ครับ ส่วนบางไปมั้ย ก็บางนะ เห็นจุกเลย ต้องมึเสื้อกล้ามสีขาวๆซักตัวคับ ถึงจะดูดีคับผม

*

ออฟไลน์ Creader

• 1176
  • 0
ถ้าไม่สังเกตดี ๆ จะไม่ชัดมากครับ ต้องจ้องหน่อย

ช่องทางแจ้งข่าวเผื่อโดนปิด ติดตามไว้นะ