ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 2

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 10:33:03 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

anosing

รับสมัครเพิ่มเติมไหมครับตำแหน่งนี้ ผู้ช่วยก็ยังดี

nightfox

MBCLK

ANO555

odzodz

artmanna

เก็บให้เรียบสิครับ ทั้ง hr ทั้งมือกฏหมาย

Baby_trex

แบบนี้นักแก้ปัญหาได้แก้ผ้าทุกคนแน่ครับ555

kitipan.123

Emiya Kirisangu

ครบแผนก เดียวต้องมีเด็กฝึกงานกับเมียCEOมาบ้างล่ะ

iamdevil

beeriero

unnunn

KhO666

เริ่มเข้าที่เข้าทางแระ ค่อยๆไล่ไปทีละแผนก

Peat14444