ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

แอบกับเมียฝรั่งcopy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 01:20:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

ผมมีประสบการณ์ไปเที่ยวที่พัทยา เมื่อปี 50 ครับ ผมออกจากบ้านด้วยรถส่วนตัวมุ่งตรงไปยังพัทยา พอไปถึงก็มืดค่ำพอดี ก่อนอื่นอับดับแรก ก็ต้องหาที่หลับที่นอนก่อนครับ ผมไปได้รีสอร์ทแห่งหนึ่งซึ่งตอนนี้เหลืออยู่ห้องเดียวเท่านั้นครับ เป็นห้องใหญ่เตียงคู่ ซึ่งผมไม่ชอบเท่าไหร่ครับ แต่ก็จำเป็นต้องอยู่ครับเพราะว่าจะไปหาที่อื่นก็ไม่ทันแล้วครับ ผมอาบน้ำเสร็จก็เอาข้าวมากิน ในขณะที่กำลังกินข้าวยู่นั้น พนักงานก็มาเคาะประตูเรียก ผมเปิดประตูออกไปถามว่ามีอะไร พนักงานบอกว่า ให้ฝรั่งสองสามีภรรยาพักในห้องด้วยคนได้ไหม เขาไม่มีที่พัก เขาบอกว่าจะออกค่าห้องให้ทั้งหมดถ้าเห็นฝรั่งผมจะนึกถึงหนังโป๊ หนังเอ็กทันที่ครับ ผมเป็นคนที่เห็นใจคนครับจึงบอกว่าได้ครับ

จากนั้นฝรั่งสองคนผัวเมียก็ได้มาพักร่วมห้องเดียวกับผมครับ ผมได้แต่มองหน้าแล้วส่งยิ้มิย่างเดียวพูดก็ไม่ได้ครับ ภาษาอังกฤษผมเองก็ปล่อยเขาตามสบาย ผมขอตัวนอนก่อนเพราะขับรถมาทั้งวัน เหนื่อยมากไฟไม่ได้ปิดครับ ผมตื่นขึ้นมาตอนดึกๆผมได้เห็นภาพสดๆ ที่ไม่ใช่หนังโป๊ฝรั่งนะครับ ผมทั้งตื่นเต้นทั้งตกตะลึงมากในภาพที่เห็น เหมือนกับว่าได้ดูหนังโป๊ฝรั่งอย่างสดๆเลยครับ ฝรั่งคนที่เป็นเมียกำลังนั่งขย่มควยผัวอย่างเร็วและหนักหน่วงมาก เสียงดัง ตั๊บๆๆ ตั๊บๆ จนนอนดูจนตัวแข็งเลยครับ มันแข็งตรงควยด้วยอย่างบอกไม่ถูกผมเอามือกำควยตัวเองรูดเบาๆ ได้อารมณ์มาก

การดูหนังโป๊ที่สองฝรั่งผัวเมียแสดงให้ผมดูแบบสดๆ นั้นมันเสียวเร้าใจมากอย่างสุดๆครับ ในขณะที่ผมกำลังรูดควยอยู่นั้น ฝรั่งหญิงก็ลุกขึ้นเดินหาผมที่เตียงขึ้นมาจับควยผมรูดทันทีครับ ผมพูดไม่ออกได้แต่ตกตะลึง ฝรั่งหญิงจับควยผมจ่อแล้วขย่มควยผมอย่างเมามันส์ ครางออกมา"โอวววว....เยสสสส...โอววววว....เยสส" ตลอดเวลาครับ มองไปที่ผัวฝรั่งนอนหลับนิ่งที่เตียง ฝรั่งหญิงขย่มควยผมจนเสร็จผมจึงขึ้นไปอยู่ข้างบนบ้างครับ จัดการเอาควยกระแทกอย่างแรงจนถี่ยิบ

เสียงดังลั่นห้อง พั่บๆๆๆ พั่บๆ  เลย ยิ่งผมกระเด้าแรงเท่าไหร่ฝรั่งหญิงก็ชอบเท่านั้นร้องครางออกมา จนผมไม่รู้ว่าเป็นภาษาอะไรครับ  ผมเอง เสียวมากอย่างบอกไม่ถูกครับ จนต้องปล่อยน้ำออกมาผมรีบถอดควยออกมาปล่อยน้ำข้างนอก แบบในหนังโป๊ที่เราเคยดูมากครับ ฝรั่งหญิงเอาปากอ้ารับน้ำที่พ่นออกพร้อมกับกินกลืนลงคอเลยครับ มาพัทยาคืนแรกก็ได้เสียวเสียแล้วครับ สุดยอดจริงๆ

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ