ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ขออนุญาตสอบถามความเห็นครับ

เริ่มโดย Boy just boy, กุมภาพันธ์ 13, 2023, 02:19:48 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Boy just boy

แต่ล่ะท่านชอบเรื่องเสียวแนวไหนมากที่สุดครับ

อย่างผมชอบแนวincest แนวแฟนเก่าคนรู้จัก
ถูกเด็กผู้ชายที่ดูกุ้ยๆอายุน้อยกว่ารุมข่มขืน
อย่างเพื่อนผมคนนึงแต่งงานมีลูกแล้ว
ที่ทำงานกับบ้านอยู่ไกลกันก็นึกอยากให้ถูกแก๊งเด็กวัยรุ่นแก๊งเด็กแว้นแก๊งเด็กติดยารุมข่มขืนระหว่างทาง

nato87

นอกจากแนว ชxญ ปกติ ก็ชอบแนวเลสเบี้ยน สาวสวยสองคนนัวเนียกัน ฟินน์

แล้วก็แนว ชายแก่ ๆ กับหญิงสาวรุ่นลูกรุ่นหลาน เป็นแนวโปรดของผม
ฝากติดตามเพจเฟสบุ๊คของผมด้วยนะครับ

https://web.facebook.com/Nato87.The.Storyteller

So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์)

ชอบแนวแม่กับลูกเย็ดกัน  โดยเฉพาะลูกเด็กมากๆแล้วโดนโจรบังคับให้เย็ดกับแม่จนติดใจทั้งคู่   อีกแนวก็ครูผู้หญิงโดนนักเรียนลงแขก

อ้างจาก: So Siwalueng (ส. ศิวลึงค์) เมื่อ กุมภาพันธ์ 13, 2023, 09:57:36 หลังเที่ยง
ชอบแนวแม่กับลูกเย็ดกัน  โดยเฉพาะลูกเด็กมากๆแล้วโดนโจรบังคับให้เย็ดกับแม่จนติดใจทั้งคู่   อีกแนวก็ครูผู้หญิงโดนนักเรียนลงแขก
ครูผู้หญิงที่สอนม.ต้น โดนนักเรียนที่สอนรุมลงแขก ตอนโรงเรียนเลิกนี่เด็ดเลยครับ

เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung)

ชอบแนวแม่กับลูกเย็ดกัน  แบบแม่โดนลูกวัยรุ่นข่มขืนจนท้องเลย  หรือแม่โดนโจรบังคับให้เย็ดกับลูก  หรือแม่โดนลูกปลอมเป็นโจรแล้วพาเพื่อน 20 คนมาลงแขกรุมเย็ดต่อหน้าพ่อ จนแม่ท้องโดยไม่รู้ว่าท้องกับใครเลย

อ้างจาก: เหมา จู๋ตุง (Mao Zhu Tung) เมื่อ พฤษภาคม 02, 2023, 06:45:37 หลังเที่ยง
ชอบแนวแม่กับลูกเย็ดกัน  แบบแม่โดนลูกวัยรุ่นข่มขืนจนท้องเลย  หรือแม่โดนโจรบังคับให้เย็ดกับลูก  หรือแม่โดนลูกปลอมเป็นโจรแล้วพาเพื่อน 20 คนมาลงแขกรุมเย็ดต่อหน้าพ่อ จนแม่ท้องโดยไม่รู้ว่าท้องกับใครเลย
นี่ชอบแนวลูกพาเพื่อนๆที่โรงเรียนมารุมข่มขืนแม่หลายๆสิบคนตอนไม่มีใครอยู่บ้านครับ