ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เมียโดนเด็กหนุ่มที่บริษัท12

เริ่มโดย Hamleg, กุมภาพันธ์ 14, 2023, 05:39:25 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Hamleg

เมียแท้งแล้ว

หลังจากที่เมียท้องแล้ว กลายเป็นว่าพอท้องแล้วร่านกว่าเดิมมาก ช่วงปีใหม่กลับบ้านที่ ตจว.  5 วัน ตกดึกๆ ทุกคนนอนหมด เมียจะแอบออกไปให้ขี้เมาในหมู่บ้านรุมเย็ด จนคนพูดคนหมู่บ้านพูดกันว่าขี้เมารุมเย็ด ผญ. ทุกวันไม่รู็ไปเอาผญ. มาจากไหนมารุมเย็ดกัน แต่ไม่ค่อยมีใครยุ่งกับมัน แต่ตอนเย็นก่อนกลับเข้า กทม. ผมก็ขี่รถไปซื้อของที่ร้านในหมู่บ้าน ขี้เมาก็จับกลุ่มคุยกันตรงจุดรวมผลพวกมัน มันเห็นผมก็เรียกกินเหล้าไหม ผมก็เลยจอดรถคุยกับพวกมัน มันยื่นเหล้าให้กินผมก็กิน แล้วผมก็แกล้งถามพวกมันว่าได้ข่าวได้ ผญ. มารุมเย็ดกันหรอ

พวกมันบอกว่าใช่ ผญ. ร่านควย หีสาธารณะมากๆ แต่เมียคนอื่น มันท้องด้วยแต่ไม่รู้ท้องกับควยใคร มันหีสาธารณะโดนเป็นร้อยควย แอบผัวมาให้รุมเย็ดโคตรมันส์เลย
ผมก็ถามคนที่ไหน มันบอกหมู่บ้านอื่นอะ บอกไม่ได้ แต่ร่านมาก แต่แม่มันรู้นะว่าลูกร่านควย แอบผัวมาให้พวกกูรุมเย็ด ตอนรุมเย็ดมันแม่มันโทรมาเปิดกล้องให้ดูตอนมันโดนรุมเย็ด แม่มันบอกลูกร่านควยแอบไปโดนควยอื่นจนท้องรุมเย็ดมันเลย มันหีสาธารณะ พวกูเลยแซวไปว่าแม่กับลูกไม่ต่างกันมั่ง แม่บอกว่าลูกร่านกว่า

แม่บอกว่าขนาดท้องแล้วยังมาให้ควยรุมเย็ดต่อ พวกกูเลยถามแม่ว่าชอบหรอเห็นลูกโดนรุมเย็ด แม่บอกชอบมาก ร่านดี ผมก็เลยบอกมันไปว่าร่านทั้งแม่ทั้งลูกจริง

มันก็ถามผมว่ากลับวันไหน ผมเลยบอกว่าเดี๋ญวกลับแล้ว มันก็แกล้งถามว่าเมียท้องเป็นงัยบ้าง ผมก็บอกว่าก็ปกติ มันบอกว่าเออเดินทางปลอดภัยแล้วกัน แล้วผมก็บอกว่ากูไปละ คิดในใจแม่ยาย โทรมาดูตอนโดนรุมเย็ดด้วย

หลังจากกลับจากบ้านปีใหม่ก็มาทำงานปกติ ก็ได้โทรคุยกับไอ้หนุ่มว่าได้เย็ดเมียผมไหม ไอหนุ่มบอกว่าเย็ด ร่านกว่าตอนท้องอีก แล้วเมียผมนางมีความคิดว่าอยากจะลองโดนรุมเย็ดทุกวัน 30 วัน แต่ควยต้องไม่ซ้ำกันสักวัน ผมเลยถามว่านางบอกหรอ ไอ้หนุ่มบอกเอาจริงๆเป็นความคิดแม่ยาย แล้วคุยกัน พี่ปลาก็อยากลองด้วย
เลยตกลงกันสร้างกลุ่มคนที่เคยเย็ดเมียผม แล้วคุยกันว่าให้นัดคิวกันรุมเย็ดเมียผม 30 วันควยต้องไม่ซ้ำกัน ใครจะเอาเพื่อนมาก็จัดมา แต่จะรับไหวแค่ไหนอีกเรื่อง ก็จะเริ่มที่กลุ่มไอ้หนุ่มก่อน โดนตกลงกันว่าจะเห็นเย็ดแตกกันภายใน 10 นาทีต่อควย เพราะถ้าเย็ดนานหีจะรับไม่ไหว 30 วัน แล้วพอครบ 30 วันมานับดูว่าจะโดนทั้งหมดกี่ควย เริ่มวันแรกวันที่ 7 มกรา

วันแรกไอ้หนุ่มจัดมา 15 ควย วันต่อๆไปก็เป็นอีกกลุ่ม แต่กลุ่มอื่นพอรู้ว่าวันแรกโดน 10 ควยก็พยายามหามาให้ได้ 10 ขึ้น
วันที่2 12 ควย
วันที3 10 ควย
วันที่4 10 ควย
วันที่5 12 ควย
วันที่6 9 ควย
วันที่7 17 ควย
วันที่8 13 ควย
วันที่9 15 ควย
วันที่10  7 ควย
วันที่11 8 ควย
วันที่12 16 ควย
วันที่13 11 ควย
วันที่14 20 ควย
วันที่15 9 ควย
วันที่16 25 ควย
วันที่17 8 ควย
วันที่18 10 ควย
วันที่19 9 ควย
วันที่20 17 ควย
วันที่21 10 ควย
วันที่22 20 ควย
วันที่23 9 ควย
วันที่24 14 ควย
วันที่25  7 ควย
วันที่26 18 ควย
วันที่27 15 ควย
วันที่28 12 ควย
วันที่29 15 ควย
วันที่30 28 ควย
ครบ30 วัน เมียโดนไปทั้งหมด 396 ควย
สภาพหีแคมบวม หีบานปลิ้น รูหีโบ๋ แต่นางบอกไอ้หนุ่มอยากโดนต่อ เลยนัดต่อ

วันที่31 15 ควย
วันที่32 10 ควย
วันที่33 29 ควย รอบนี้แหละที่นางกลับมาบ้านแล้ว ผมเห็นเลือดไหลตรงขานาง เลยถามนางเป็นอะไร เลยจับนางเปิดหีออกมา หีบวมปลิ้น รูโบ๋ บานไปหมด นางร้องไห้เลย ผมแกล้งถามไปโดนอะไร นางบอกขอโทษ นางไปโดนรุมเย็ดมา ผมบอกไปโดนได้งัย แล้วใครรุมเย็ด ผมแกล้งทำเป็นไม่รู้ นางบอกว่าก็พวกไอ้หนุ่มแหละ ผมแกล้งถามต่อทำไมไปโดนได้ เลิกไปนานแล้วนี่ นางก็เล่าให้ฟังทั้งน้ำตา ว่าหลังจากที่เลิกไม่ให้มันเย็ดเป็นปี นางก็คิดว่าทุกอย่างจบ แต่โดนไอ้หนุ่มาตื้อขอเย็ด นางผิดดเองห้ามใจตัวเองไม่อยู่กะว่าให้เย็ดครั้งสุดท้าย แต่พอโดนแล้วกลับร่านหนัก แล้วพวกไอ้หนุ่มก็พาไปโดนรุมเย็ดมาเป็นปี และโดนคนที่หมู่บ้านที่ ตจว. ขี้เหล้าในหมู่บ้านด้วย ผมเลยทำเป็นพูดว่าที่ชาวบ้านเขาบอกขี้เมาเอาผญ มารุมเย็ดคือนางหรอ นางบอกใช่นางเอง และที่นางท้องไม่ได้ท้องกับผมนางเล่าแผนแม่ยาย แม่ยาายร้ายมากนะ
ผมเลยพานางไปหาหมอ หมอเห็นตกใจถามไปทำอะไรมา ผมให้บอกหมอว่าผัวเอาหนักเลยแท้งเลย หมอก็เช็คสภาพหีและบอกแท้งแล้วแต่ให้หยุดมีเซ็กส์ประมาณ 1 เดือน แต่ถ้าหายดีอาจมีก่อนได้

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

Adawarese111

หนักแล้วนาง แบบนี้ต้องไปขายหิแล้วป่าวโดนขนาดนี้

plot0440

ตอนนี้เกินเบอร์ไปมาก โดนจับรอบนี้จะเข็ดมั้ยเนี่ย

hatdog

mighemay

1982kip

BłäčkMäñ_60

แท้งแล้วก้อท้องใหม่ได้ โดนถี่ขนาดนี้ท้องไม่ยากหรอก

Rong1234567890

kk2016

อาการติดเซ็กแล้วแบบนี้ ต้องรักษาก่อน

onetow2006.1

kschai

1819

ยิ่งกว่ากระหรี่อีก    แม่เลวลูกสาวก็ชั่ว    ไม่รู้ผัวทนอถไีแบบนี้ ได้ไง  แรกๆทียอมให้เมียให้ที่บริษัท เพราะรักและสงสาร   หลัง เตลิดผัวไม่ว่า แทนทึ่จะสลด    กลับ ลำผอง แล้ว ไง พอแท้ง ก็ซมซาน มาหาผัว ทุเรศ นะ  แต่  ลุ่น พระเอก จะหาทางจบลงยังไง เมีย คนนี้ เอาไม่ได้ เอาไม่อยู่แล้ว
edit  อ้าว จบแบบพ่อพระ   นางปลา ก็กลับไปให้บรรดาคนอื่นเอาต่อ   โรคไม่กลัว   ผัว ชอบ
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

NikitinLovely

st789