ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

วันเกิดเพื่อน ให้ของขวัญสุดพิเศษ ด้วยการเ-็ดเพื่อน cop

เริ่มโดย bigshai, กุมภาพันธ์ 14, 2023, 06:11:47 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

นี่คงเป็นของขวัญวันเกิดที่ดีที่สุด ที่ผมสามารถมอบให้เพื่อนที่คบกันมาเกือบยี่สิบปีคนนี้ได้ คนที่เห็นผมตั้งแต่เด็กๆ ตัวเล็กๆ ตั้งแต่ควยเท่านิ้วก้อย จนกระทั่งตอนนี้ควยใหญ่เกือบเท่าแขนแล้ว และแน่นอนว่ามันคือของขวัญที่ผมกำลังมอบให้เธออยู่ในขณะนี้ และดูท่าเพื่อนสนิทคนนี้จะชอบมันเอามากๆ ด้วย เพราะดูดเอาๆ ราวกับว่ามันเป็นไอศกรีมแท่งโปรดเสียอย่างนั้น

ที่จริงผมมีของขวัญ ซื้อเอาไว้ อยู่ใต้เบาะรถ แต่ว่าตอนที่เพื่อนต่างพากันกลับหมดแล้ว คงจะเป็นช่วงเวลาที่ผมนั้นจะเอามาให้เธอ พร้อมกับบอกเธอว่าผมชอบเธอมานานแล้ว แต่กลายเป็นว่าเธอกลับแย่งผมพูดขึ้นมาก่อน และบอกว่าชอบผมมานานแล้วเหมือนกัน อยากจะให้ผมเป็นของขวัญวันเกิดที่ดีที่สุดของเธอ จากเรื่องราวประทับใจ ก็กลายเป็นเรื่องเสียวที่ไม่มีใครคาดคิดว่ามันจะเกิดขึ้นมาได้ในเวลานี้กันเลยทีเดียว

ควยของผมถูกเธอกำคว้าเอาไว้ไม่ปล่อย บีบมันไว้แน่น ขณะที่ค่อยๆ รูดชักมันขึ้นลงอย่างถี่รัวพร้อมกับเริ่มอ้าปากอมควยของผม จากที่แผ่วเบา เริ่มกลายเป็นจังหวะที่แสนหนักหน่วงและรุนแรง จนทำให้ผมนั้นอดที่จะส่งเสียงครางออกมาไม่ได้ ผมไม่คิดเลยจริงๆ ว่าเธอจะอมควยได้เสียวมากมายขนาดนี้ ขนาดผมที่พยายามจะเก็บเสียง และความรู้สึกเอาไว้ให้มากที่สุดก็ไม่สามารถทำได้เลยทีเดียว

ตอนแรกที่เธอกำลังอมควยให้ผม ผมนั่งอยู่ที่ปลายเตียง มือลูบไล้เส้นผมของเธอก่อนที่จะค่อยๆ กวาดต้อนมันมาที่อีกมุมหนึ่ง ก่อนที่จะมองดูเธอนั้นค่อยๆ ขยับใบหน้าและริมฝีปากที่อ่อนนุ่มนั้นลงไปช้าๆ จนเกือบที่จะสุดโคนควยของผมเลยทีเดียวในเวลานี้ และมันทำให้ผมส่งเสียงร้องบอกเธอ ว่าเสียวแค่ไหน รู้สึกดีมากเท่าไหร่ รวมทั้งพยายามกดหัวของเธอให้ลงไปลึกที่สุดเท่าที่จะทำได้ ทว่าเธอเองก็พยายามแล้ว จนไอโขลกและสำลักออกมา

ตอนที่เงยหน้าขึ้นมา เธอยกมือขึ้นเช็ดปากของตัวเอง พร้อมกับบอกว่า จะอมให้สุดได้ยังไงทั้งควยใหญ่ควยยาวขนาดนี้ จะว่าไป ที่เธอพูดนั้นมันก็เป็นเรื่องจริงเหมือนกันนั่นแหละ เลยทำให้ผมต้องค่อยๆ ปล่อยเธอให้เป็นอิสระ ค่อยๆ ดึงร่างของเธอขึ้นมาแล้วบรรจงวางลงบนเตียง ถอดเสื้อผ้าของเธอออกทีละชิ้นจนกระทั่งไม่เหลืออะไรเลย ร่างกายที่มีทรวดทรงเปลือยเปล่าปรากฏตรงหน้า นมใหญ่สองเต้าเต่งตึง ผิวกายขาวเนียนละเอียด

ผมมองดูร่างกายของเธอ ควยยังคงแข็งขึ้นมาเป็นลำ ก่อนที่จะค่อยๆ ลูบไล้ไปบริเวณเนินหีใหญ่อูมอวบอิ่มของเธอนั้นอย่างแช่มช้า แล้วค่อยๆ วาดนิ้วผ่านแคมหีสวยของเธอ หีชมพูตอนนี้ค่อยๆ เยิ้มฉ่ำด้วยน้ำเงี่ยนที่ไหลออกมาอย่างแช่มช้า ผมไม่รีรออะไรอีกแล้ว ประกบใบหน้าลงไปแล้วตวัดลิ้นกวาดผ่านพื้นที่สวาท เลียหีให้เธอจนร่างกายบิดเบี้ยวดีดดิ้นไปมามา แล้วใช้จังหวะที่เธอกำลังอิ่มเอมกับสัมผัสทุกๆ อย่างนั้น ขึ้นคร่อมร่างของเธอแล้วค่อยๆ ป้อนของขวัญที่ดีที่สุดเข้าสู่รูหีของเธอทันที

เสียงครางดังขึ้นมาจากเราทั้งสองคน ในวินาทีที่หีของเธอนั้นตอดควยของผมอย่างรุนแรง และค่อยๆ มอบสัมผัสที่แสนแนบแน่นให้ผม ผมพยายามใช้เวลาอยู่กับส่วนนั้นนานพอควรกระทั่งทุกๆ สัมผัสมันคล่องตัวและลื่นไหล จึงเริ่มที่จะค่อยๆ ทำให้เธอนั้นได้มีความสุขกับของขวัญชั้นเลิศนี้

เสียงกระเด้าเย็ดหีของเธอดังขึ้นเรื่อยๆ ร่างกายของเราทั้งสองกระทบกระแทกกันในแสงสลัว ขณะที่ต่างคนก็ต่างส่งเสียงครางออกมาอย่างสุขสม เป็นช่วงเวลาที่แสนสวยงาม และเป็นวันเกิดของเพื่อนรักที่ผมจะไม่มีทางลืมเลือนไปเลยจริงๆ ผมใช้เวลาทั้งคืน และเรี่ยวแรงทั้งหมดมอบให้เธออย่างตั้งอกตั้งใจ

หากจะพูดตรงๆ ก็ชอบเธอและอยากจะเย็ดเธอมานานแล้ว ทำให้วันนี้ผมรู้สึกเงี่ยนและเสียวซ่านเป็นพิเศษ

ในจังหวะท้ายๆ ที่ผมรู้ตัวเองว่า ความสุขสมกำลังประดังเข้ามาอย่างหนักหน่วง และใกล้จะแตกเต็มที่แล้ว ผมรีบเร่งจังหวะในการเย็ดหีของเธอให้เร็วขึ้นไปอีก ให้เธอครางออกมายิ่งเสียวมากขึ้นกว่านี้ ร้องออกมาดังๆ เสียวหีเท่าไหร่ก็แสดงออกมาให้ผมรู้เท่านั้น

ก่อนที่สุดท้าย เมื่อเพลงรักจบลง ควยของผมก็ทิ่มแทงเข้าไปในร่างกายของเธอ ค้างเอาไว้แบบนั้น แล้วแตกในอย่างเต็มใจ รวมทั้งเธอเองก็ยินดีให้ผมทำแบบนั้น เพราะเธอบอกว่ามันเป็นวันที่เธออยากจะจดจำเอาไว้ให้นานที่สุด แต่ครั้งหน้าไม่ให้แตกในแล้ว เธออยากชิมน้ำควยของผมว่าจะหวานอร่อยหรือเปล่า

ผมยิ้ม...แล้วถามเธอว่า ครั้งหน้านี่ เริ่มเลยไหม ?