ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวยั่ว เลยจับเ-็ด cop

เริ่มโดย bigshai, กุมภาพันธ์ 14, 2023, 07:52:29 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

เพราะว่าวันนี้เป็นวันเกิดของผม
เป็นวันที่ผมสามารถเข้าผับได้อย่างถูกกฎหมาย ผมและเพื่อนๆ
สองสามคนจึงมาเลี้ยงวันเกิดที่นี่ และมันเป็นการปลดปล่อยตัวตนที่ดีมากๆ
เลยทีเดียว ไม่จำเป็นต้องกลัวตำรวจจะเข้ามาตรวจบัตรแล้ว
ตอนนี้ผมสามารถยื่นบัตรให้ตำรวจได้ทันทีเลยทีเดียว
แต่เพราะที่แห่งนี้คือสถานที่ของคนที่รักความสนุกมารวมตัวกัน แสง สี เหล้ายา
ทำให้ทุกๆ คนดูมีความสนุกและสนุกสนานกัน
ในตอนนั้นมีรุ่นพี่ผู้หญิงคนหนึ่ง มาเต้นยั่วๆ ผมอยู่ใกล้ๆ
บดเบียดร่างกายใกล้เข้ามาแล้วเอ่ยคำทักทาย ซึ่งมันเป็นอะไรที่น่าประหม่าสุดๆ
เพราะว่าผมเองไม่เคยมีประสบการณ์ที่ถูกรุกไล่ขนาดนี้มาก่อนเลย
เลยทำให้ผมยืนตัวแข็งไปพักหนึ่ง พี่เขาก็มาชนแก้ว มาชวนกินเหล้า
เปิดเหล้าเลี้ยงเมื่อรู้ว่าวันนี้เป็นวันเกิดของผม ก่อนที่จะมาเต้นร่วมวงด้วย
จากเดิมที่ผมยืนแข็งไม่กล้าเต้น ตอนนี้ผมเองก็ยิ่งไม่กล้าเต้นไปใหญ่
เพราะว่ายิ่งมองพี่เขาแล้วก็ยิ่งเงี่ยน ยืนควยแข็งอยู่กับที่ แล้วในความมืดสลัวนั้น
พี่เขาเข้ามาเต้นยั่วผมด้วยการแนบชิดร่างกายเข้ามามากกว่าทุกครั้ง
ก่อนที่จะถามว่า อยากได้ของขวัญวันเกิดอะไรหรือเปล่า
พร้อมทั้งมือเองก็เริ่มลูบไล้ร่างกายของผมอย่างต่อเนื่องและถี่รัว
จนผมเองเริ่มขนลุกซู่ และมันรุนแรงที่สุด
ตอนที่พี่เขานั้นอาศัยความมืดและจังหวะชุลมุน
สอดมือเข้ามาในขอบกางเกงของผม ก่อนที่จะจับควยของผมในตอนนั้นทันที
เธอจับควยผมไปทั้งลำ แล้วเริ่มรู้ชักไปเรื่อยๆ และมันก็ทั้งแข็งทั้งเจ็บ
พอโดนชักก็เหมือนว่าต้องหาที่ลงแล้วจริงๆ พี่เขาชักควยของผมไม่หยุดพร้อมๆ
กับเต้นไปด้วย ส่วนเพื่อนๆ ของผมเองก็ยังคงเต้นไม่สนใจผมเลยจริงๆ
ตอนนั้นน้ำเงี่ยนเริ่มปริ่มหัวควยแล้ว หน้าเสียเลยตอนที่พี่เขาให้หัวแม่โป้งนั้นค่อยๆ
ลูบไล้วนที่หัวควยของผมอย่างหนักหน่วงแล้วกระซิบข้างหู
ไปหาที่เอาน้ำออกกันกับพี่ดีไหม ?
ในตอนนั้นผมปฏิเสธไม่ได้แล้วครับ มีผู้หญิงมาชวนขนาดนี้
จะส่ายหน้าแล้วเดินไปชักว่าในห้องน้ำก็ยังไงอยู่ สุดท้าย

เราก็ปลีกตัวไปเปิดห้องชั่วคราวที่ด้านหลังผับ ในขณะที่เดินเข้าไปในห้อง
ผมก็ยังคงควยแข็งอยู่ และเพียงแค่บานประตูปิดลง
พี่เขาก็ผลักให้ผมยืนชิดบานประตู ก่อนที่จะคุกเข่าลงไปพร้อมๆ
กับการถอดกางเกงของผมออกทันที ซึ่งนั่นทำให้ผมยืนนิ่งทำอะไรไม่ถูก
ควยใหญ่จังเลยนะ ตัวเล็กแค่นี้เอง นี่แหละ ของดี พี่ชอบ
เธอพูดขึ้นมาขณะที่กำควยของผมเอาไว้แน่น แล้วค่อยๆ
รูดชักควยของผมกระตุ้นความเสียวจนผมส่งเสียงครางออกมาด้วยความเสียวควย
เธอจึงขยับหน้าเข้ามาใกล้ สอดมือทั้งสองไปประคองบั้นท้ายของผมแทน
แล้วอ้าปากอมควยให้ผมทันที เธอเริ่มดูดควยของผมอย่างหนักหน่วง
ก่อนที่จะขยับใบหน้าเข้าออก
พร้อมทั้งกระตุ้นบั้นท้ายของผมให้เริ่มขยับร่างกายกระเด้าเย็ดปากของเธอทันทีอย่
างหนักหน่วง
แล้วโดนกระตุ้นแบบนี้ ใครมันจะไปทนไหวกันล่ะครับ ใช่ไหม
ผมรัวควยกระเด้าปากของเธอจนสำลัก ด้วยความใหญ่โตของสิ่งที่พอให้มา
แล้วจับเธอลุกขึ้นโยนลงบนเตียง ผมทนไม่ไหวแล้วจริงๆ
ที่จะให้เธอกระทำต่อผมฝ่ายเดียว เธอยั่วผมก่อน
และผมก็ไม่ใช่เด็กหนุ่มไร้เดียวสา ผมโดนเปิดซิงตั้งแต่อายุ 13
แล้วก็เริ่มได้เย็ดหีผู้หญิงมากมายทั้งรุ่นพี่และรุ่นน้องตั้งแต่นั้นมา
เธอไม่ใช่คนที่จะได้เห็นความไม่เป็นงานของผมหรอก
ผมจับเธอนอนลงบนเตียง ถอดกางเกงด้วยการกระชากออก
ก่อนที่จะกระโจนขึ้นไปบนเตียง แล้วจับควยยัดเข้ารูหีของเธอทันที เธอเป็นคนสวย
ผิวขาว หีชมพูเหมือนกับริมฝีปากบางๆ นั่น
แต่ผมคงไม่ไหวถ้าต้องมานั่งเลียหีให้เป็นพิธี
ความเงี่ยนที่เกิดขึ้นในเวลานี้ทำให้ผมแทบจะประคองตัวเองไม่อยู่
รัวควยกระเด้าเย็ดหีของเธออย่างหนักหน่วง
เพียงไม่นาน เสียงครางของเธอก็ดังขึ้นมา และไม่ว่าเธอจะร้องดังแค่ไหน
ผมก็ไม่ปล่อยให้เธอเป็นอิสระอีกแล้ว
เสียวหีเหรอ ช่วยไม่ได้นะ เพราะว่าเธอมาอ่อยมายั่วผมเอง
ถือว่าเป็นการให้ของขวัญวันเกิดที่ดีกับผมในวันเกิดครบรอบก็แล้วกัน

ว่าแล้วผมก็กัดฟัน เม้มปากแน่น
รัวลำควยกระเด้าเย็ดหีของเธออย่างหนักหน่วงและถี่รัว
เร็วที่สุดเท่าที่ความเงี่ยนจะนำพาไป
และแรงที่สุดเท่าที่ร่างกายจะไปต่อไหวในค่ำคืนที่เมาได้ที่นี้ จนสุดท้าย
ผมก็อัดแรงทั้งหมดที่มีใส่เข่าไปในร่างกายของเธอ
พร้อมทั้งส่งเสียงครางออกมาสุดเสียงเพราะว่าได้ทำการปล่อยน้ำควยแตกในคารูหี
ของเธอไปแทนคำขอบคุณที่ชวนผมมาเย็ดแล้ว
ใครจะไม่คิดว่าเธอจะหลับไปทั้งๆ ที่เพิ่งโดนเย็ดขนาดนั้นล่ะ
ก็คงจะถึงใจน่าดูเหมือนกัน ในตอนนั้นเพื่อนของผมโทรตามพอดี
เลยปล่อยให้เธอนอนอยู่อย่างนั้นแล้วกลับไปหาเพื่อน
ตื่นขึ้นมาเธอเองก็คงจะคิดถึงผมแหละ
แต่ความรักชั่วคราวแบบนี้มันไม่ได้ต้องการความผูกพันอยู่แล้ว
ไม่รู้จักฉันไม่รู้จักเธอคงเป็นทางออกที่ดีที่สุด