ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พนักงานต้อนรับอ่อย เลยสอยเต็มลำเอ็น cop

เริ่มโดย bigshai, กุมภาพันธ์ 15, 2023, 02:13:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bigshai

ตอนที่เธอเงยหน้าขึ้นมา แล้วเห็นผมมาลงทะเบียนเข้าพัก แววตาและสีหน้าของเธอก็เปลี่ยนไปเลย ราวกับว่าในหัวของเธอคิดถึงเรื่องเสียวระหว่างผมกับเธอไปแล้ว สาวสวย หน้าจีน ตัวเล็กๆ ตาสระอิ แก้มน่าจับ พร้อมกับการแต่งหน้าอ่อนๆ ยิ้มแย้มต้อนรับผมเป็นอย่างดี ตอนที่ผมเข้ามาพักที่รีสอร์ตเล็กๆ แห่งนี้ ก่อนที่เธอจะเป็นคนที่หยิบกุญแจแล้วเดินนำผมมาที่ห้อง ในระหว่างนั้นเธอพยายามแนะนำสถานที่ท่องเที่ยวและชวนคุยมากมาย จนกระทั่งมาส่งถึงห้องของผม

เธอยิ้มให้ผม แล้วบอกว่า ถ้าต้องการความช่วยเหลือแบบไหน ก็บอกได้เลย เธอพร้อมที่จะบริการผมทุกระดับเลยทีเดียว ผมกล่าวขอบคุณเธอ ก่อนที่จะค่อยๆ ปิดประตู หวังที่จะเอนกายพักผ่อน แต่เพียงไม่กี่นาทีหลังจากนั้น เธอก็มาเคาะประตูอีกครั้ง คราวนี้บางอย่างเปลี่ยนไป กระดุมเม็ดสุดท้ายที่เคยติดอยู่กับคอของเธอถูกปลดลงมา และมันทำให้ผมเห็นร่องนมของเธอได้ชัดเจน ใครจะไปรู้ว่าชุดพนักงานที่นี่จะทำให้พนักงานดูไม่มีอะไรขนาดนี้ หรือว่าเป็นเพราะเธอเองกันนะที่ซ่อนรูป

สายตา คำพูด และลักษณะท่าทาง บอกได้คำเดียวเลยว่า มองยังไงเธอก็อ่อยผมเข้าแล้ว เธอเอาน้ำมาให้ผม ทั้งๆ ที่ตรงโต๊ะข้างๆ ทีวีก็มีน้ำวางอยู่แล้ว เธอบอกว่า กลัวว่าอยากกินน้ำเย็นแล้วจะเย็นไม่ทัน หรือว่าถ้าต้องการจะกินอย่างอื่นก็บอกนะ เพราะว่ามีอาหารสำหรับเวฟแล้วทานได้เลยอยู่

ผมมองยังไงก็รู้ ว่าเธอจะเอาผมให้ได้นั่นแหละ

แล้วผู้ชายอย่างผม ที่ไม่ใช่พระอิฐพระปูน แถมยังบ้าหีอย่างกับอะไร ทำไมจะไม่ชอบล่ะ ผมเลยบอกว่า ถ้าอยากให้พนักงานมาทำอะไรให้กินในห้องได้ไหมครับ ?

ในตอนนั้นแววตาของเธอเปลี่ยนไป ราวกับมีความสุขมากขึ้น มันเป็นประกายแปลกๆ เธอบอกว่า อยากกินส้มตำหรือเปล่า เพราะว่าเธอตำเก่งมากๆ เลยทีเดียว แต่ว่าอาจจะไม่มีสากในเวลานี้ รบกวนขอตำสากลูกค้าได้หรือเปล่า ?

คำพูดคำจาของเธอนี่มันน่ารักน่าหยิกจริงๆ เลย อ่อยขนาดนี้จะไม่เย็ดก็รู้สึกว่าตัวเองจะเป็นคนดีไปหน่อย ผมเลยดึงเธอเข้ามาให้ห้อง ก่อนที่จะถอดกางเกงออกทันทีแล้วนั่งแยกขาที่ปลายเตียง แค่เพียงจินตนาการว่าเธอไม่ได้สวมอะไร ควยก็แข็งตั้งขึ้นมาเป็นลำแล้ว เธอดูอมยิ้มเล็กๆ เหมือนเห็นร่างกายของผม คงจะชอบสินะ ผู้ชายควยใหญ่เนี่ย

เธอเดินตรงมาแล้วคุกเข่าลงอย่างเรียบร้อย อาจะเพราะว่ากระโปรงยาวถึงตาตุ่มของเธอละทั้ง ที่ทำให้เธอนั่งพับเพียบอมควยให้ผมในเวลานี้ แต่การพับเพียบไม่ได้ทำให้รู้สึกเสียวควยลดลงเลยแต่อย่างใด ลิ้นของเธอพลิ้วมากๆ ตอนที่เริ่มกระหวัดว่ายวนไปรอบๆ ลำควย แล้วดูดดุนลำควยของผมเข้าออกอย่างถี่รัว จนเสียงดูดควยดังลั่นไปทั่วห้อง ผมเสียวจนถึงขนาดเท้าแทนไว้ข้างลำตัว เม้มปากแล้วแหงนหน้า

ใครจะไปคิดล่ะ ว่ามาเที่ยวและถ่ายรูปส่งงานครั้งนี้ จะได้พักในโรงแรมที่พนักงานต้อนรับมีบริการอะไรเด็ดๆ แบบนี้ด้วย ผมให้เธออมควยไปตามความต้องการสักพัก จนผมเองนี่แหละ ที่เริ่มทนไม่ไหวแล้ว สั่งให้เธอหยุด ก่อนจะถอดเสื้อผ้าออกทั้งหมด ให้ตายเถอะ ชุดพนักงานบ้านั่งพรางหุ่นโคตรๆ

เพราะว่าทันทีที่เธอไม่ได้สวมอะไร ร่างกายของเธอนั้นก็เต็มไปด้วยทรวดทรงที่เด่นชัด นมใหญ่ ตูดใหญ่ เอวคาอดนิดเดียว มีความเป็นสาวเจ้าเนื้อที่กำลังดี เรียกว่าเหมาะมือก็คงไม่ผิดแปลกเท่าไหร่หรอก

พอเธอนอนลงแล้วแยกขาออก หีชมพูเรื่อของเธอก็เรียกร้องให้ผมไปลงลิ้นเลียหีให้เธอทันที ในตอนนั้นผมโชว์ลวดลายลีลาในการเลียหีของเธอจนร่างกายบิดดิ้นไปมา เสียงครางเล็กแหลมแสดงถึงความเสียวซ่าน ก็หีสวยขนาดนี้ ใครมันจะไปอดใจไหวกันล่ะ ผมเลียหีให้เธอจนควยแข็งเจ็บไปทั้งลำ ไม่สามารถประวิงเวลาได้นานมากกว่านี้แล้ว

จึงรีบเร่งยืนขึ้นที่ปลายเตียงซึ่งสูงกำลังได้องศา จับควยค่อยๆ ฟาดไปตามโหนกหีใหญ่อวบอูมของเธอ แล้วจัดการยัดมันเข้าไปในรูหีของเธอตามที่เธอต้องการทันที เสียงครางลากยาว ตอนที่ผมพยายามดันควยเข้าไปในร่างกายที่แน่นฟิตและตอดควยแทบจะตลอดเวลา พร้อมทั้งเริ่มขยับไหวอย่างแช่มช้า แล้วเปลี่ยนเป็นการขยับไหวกึ่งกระแทก เพราะว่าทุกๆ อย่างเริ่มลงตัว

แล้วทันทีที่ผมสามารถกระแทกเย็ดหีของเธอได้ ทุกๆ อย่างก็ทำให้ผมลืมตัว รัวควยกระแทกเข้าไปอย่างหนักหน่วงเวลาทีเดียว นมใหญ่ที่ไหวกระเพื่อมไปตามแรงกระแทกของควยผม ร่างกายที่เคลื่อนคล้อยไปตามอารมณ์ที่หนักหน่วง สีหน้าเสียวซ่านที่สะบัดไปมา เรียวขาที่เหยียดเกร็ง และเสียงครางที่ดังแทรกมากับลมหายใจ

คงได้เสียวหีสมใจแล้วสินะ เพราะงั้นผมก็จะทำให้เธอได้รู้ ว่าการที่มาเล่นหูเล่นตากับผมต้องเจอกับอะไร

ผมจับขาทั้งสองข้างนั้นขึ้นมาพาดเอาไว้ที่บ่า ก่อนที่จะดึงควยออกมาเกือบสุด แล้วตอกกลับเข้าไปสุดแรงจนมิดลำ เสียงกระแทกดังอย่างหนักแน่น พร้อมๆ กับที่เสียงครางของเธอดังขึ้นมา มือทั้งสองยื่นมาแตะหน้าท้องของผมเอาไว้ราวกับจะบอกให้ผมหยุดก่อน แต่มีเหรอที่ผมจะหยุดน่ะ

อารมณ์ความเงี่ยนของผมมาถึงขั้นนี้แล้ว จัดการรัวควยกระแทกอัดควยตอกรูหีของเธอไปสุดแรง จนกระทั่งเสียงครางที่พยายามกักเก็บไว้ไม่สามารถอุดอู้อยู่ในลำคอได้แล้ว ผมเปล่งเสียงออกมาเต็มแรง ก่อนที่จะปลดปล่อยน้ำควยแห่งความสุขสมให้ทะลักแตกในคารูหีพนักงานต้อนรับคนนี้โดยที่ไม่สนใจว่าเธอจะเป็นลูกเต้าเหล่าใคร จะเป็นแฟนใคร หรือเมียใคร ผมไม่สนทั้งนั้น

เพราะว่าเธอมาอ่อนผมก่อน...และรางวัลของการอ่อยก็คือการโดนเย็ดเท่านั้นจริงๆ

ผมให้เธอพักสักครู่ ก่อนที่เธอจะรีบขอตัวไปนั่งต้อนรับเหมือนเดิม หยิบเสื้อผ้ามาสวมแล้วเดินขาถ่างออกไปจากห้องผม มือกุมท้องเอาไว้เบาๆ เล่นกับใครไม่เล่น มาเล่นกับผู้ชายอย่างผม โดยที่ผมทิ้งท้ายกับเธอไว้ว่า พรุ่งนี้เช้าเจอกัน

ถ้าพรุ่งนี้เช้าเธอมาหาผมอีกละก็ ผมจะสั่งสอนเธอให้มากกว่านี้ จะทำให้รู้ว่าการโดนเย็ดสองน้ำ สามน้ำแบบไม่มีเว้นพักมันเสียวมากแค่ไหน อาจจะถึงกับหลับคาควยไปเลยก็ได้ใครจะรู้

หวังว่าพรุ่งนี้เธอจะมา แค่นั้นจริงๆ

johnywalker