ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นักแก้ปัญหาภายในบริษัท 3

เริ่มโดย kupong, กุมภาพันธ์ 17, 2023, 11:55:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

test nana

adithep15

tatong2222

แก้ปัญหา​ได้​อย่างรวดเร็ว​ และ​เสียบปัญหา​ให้​ติดใจ​ จนคลายเครียด​หมดปัญหา​ไปในที่สุด ::Yes!::

Hanz3312

dawdom

เปิดซิงสองรู ได้ยินแล้วเสียวตามเลยครับ

boon66

ออฟฟิตนี้มีแต่สาวเก็บกดเหรอครับ

ท่าจะเหนื่อยน่าดู

munkza

สักวันพี่นกมีปัญหาโดนจัดคาออฟฟิศแน่นอน

therasak

สงสัยสาวๆทั้งบริษัท​คงรอให้แก้ปัญหา​แน่​ ไหวเหรอคนแก้​ ไหนจะพี่จี๊ด​ พี่จุ๋ม​ น้องจ๋า​ น้องเก๋​ น้องเอ๋​ น้องอุ๋ม​ น้องอุ้ม​ น้องอ้อม​ น่าจะเหนื่อยนะ

motbonzi

รีบหาข้อมูลพี่ฟ้าแล้วจับกดให้หายเคลียดเลยนะ

Jonah MTS

ฟ้ากับนก ใครจะโดนก่อนนะ แต่ขอให้เป็นฟ้านะ ดูรายนั้นคงจะได้อารมณ์สุดๆ

samanlo ba

kookai

คุณฟ้าน่าจะเก็บกด ต้องรีบแก้ไขไม่งั้นประธานเรียกพบแน่ๆ ครับ

manote

ใช้ท่อนแก้แบบนี้มีค่าตัวด้วยมั้ย

macopolo

ค่อยๆๆ แก้ผ้า...เอ้ยปัญหาไปทีละราย

chatjane4234

ขนาดผู้บริหารใหญ่ยังไม่กล้าหือ งานนี้ท่าจะยากซะแล้ว