ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรียนพิเศษติวสวาทลูกสาวเพื่อนน้า copy

เริ่มโดย ฟัก อยู่แม้น, กุมภาพันธ์ 20, 2023, 03:22:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ฟัก อยู่แม้น

สวัสดีครับ ผมชื่อ ธนา เป็น นศ.วิศวะ ปี 4 มหาวิทยาลัยของรัฐ มีชื่อแห่งหนึ่งย่านบางเขน
ผมสูง 170 ซม. หนัก 62 กก. ผิวสีแทน
เรื่องที่ผมเขียนมาเป็นเรื่องจริงที่เกิดขึ้นเมื่อต้นปีที่ผ่านมา คือว่า
ผมเป็น นศ.ที่ไม่ค่อยจะเที่ยวเหมือนเพื่อนๆ หลายคนในกลุ่มผม
และผมชอบอ่านหนังสือมาก ถ้าว่างเป็นไม่ได้ต้องหาหนังสืออ่าน
จะอ่านหนังสือได้ทุกประเภท
ไม่ว่าจะเป็นเบาสมองไปจนถึงหนังสือแปลที่อ่านแล้วไม่ค่อยจะรู้เรื่อง
น้าผมทำงานอยู่ที่กระทรวงต่างประเทศ แก่โทรมาหาผม
และบอกว่าแก่มีเพื่อนที่ทำงานอยู่คนหนึ่ง ชื่อพี่เจน อายุ 36
และสามีพี่เจนชื่อชัย เป็นวิศวะกร ทำงานอยู่ที่สิงค์โปร
พี่ชัยจะกลับบ้านประมาณเดือนหรือสองเดือนกลับบ้านครั้งหนึ่งกลับมาก็จะอยู่ประมาณสัปดาห์หนึ่ง
พี่เจนมีลูกสาวสองคน คนโตอายุ 15 ปี เรียน ม.3 คนเล็กอายุ 14 เรียน ม.2
เรียนอยู่โรงเรียนเดียวกัน
น้าสาวผมบอกว่าพี่เจนแกกำลังหาครูสอนพิเศษให้กับลูกสาวแกทั้งสอง
ลูกสาวทั้งสองคนไปเรียนพิเศษแถวถนนลาดพร้าว
คนโตผลการเรียนไม่ค่อยจะดียังอ่อนวิชาคณิตฯ ส่วนคนเล็กผลการเรียนใช้ได้
และพี่เจนงานแกค่อนข้างจะยุ่งมาก ก็กะว่าจะหาครูมาสอนที่บ้าน
เพื่อแกจะได้ไม่ต้องแวะไปรับลูกแกทุกวัน และกว่าจะไปรับมันก็ดึก
พอน้าผมทราบเรื่องที่แกจะหาครูมาสอนให้ลูกสาว ก็เลยอาสาจะช่วยหาให้อีกแรง
น้าผมก็เลยถามผมว่าจะลองไปสอนดูไหม แกเห็นผมว่างๆ อยู่
และก็จะได้หาเงินได้อีก ผมคิดอยู่หลายวันกว่าจะให้คำตอบ ก็เลยตอบตกลง
แต่มีข้อแม้ว่าช่วงแรกจะทดลองสอนดูให้ก่อน
ถ้าน้องสองคนไปกับผมได้ก็จะตกลงสอนประจำให้
พี่เจนแกเลยนัดผมและน้าผมไปที่บ้านแก เพื่อจะได้คุ้นเคยกัน
และพูดถึงแผนการสอน และข้อตกลงเกี่ยวกับค่าจ้างสอน
วันที่ผมไปบ้านพี่เจนผมก็เตรียมตำรามาเพียบเลย ผมไปกับน้า
และน้าผมทิ้งให้ผมคุยกับพี่เจนและน้าบอกว่าจะไปธุระต่อเดี๋ยวจะกลับมารับ
พอผมไปถึงบ้านพี่เจน ผมคิดไว้ว่าพี่เจนนี่หน้าตาที่จะเป็นแบบคุณแม่สุดๆ
พอผมไปถึงบ้านแก ก็ตลึงเลย ไม่นึกเลยว่าแกจะอายุ 36 นะ พี่เจนผิวขาวอวบ
หุ่นดีมากเลย และวันนั้นพี่เจนไม่ได้แต่งหน้า ธรรมดามากๆ เลย
และใส่ชุดลำลองขาสั้นทำงานบ้านอยู่
พอผมไปถึงแกหาน้ำและขนมมาให้ผมทานรอแกทำงานสักพักหนึ่งก็มานั่งคุยกับผม
และวันนั้นลูกสาวแกไม่อยู่บ้าน ผมทราบแต่ชื่อว่าคนโตชื่อ จี คนเล็กชื่อ จูน
ผมนัดวันเวลาเริ่มสอนลูกสาวพี่เจน ตกลงว่า คนโตจะเรียนกับผม
ส่วนคนเล็กก็เรียนที่เดิมไปก่อนเพราะได้เสียเงินให้ทางโรงเรียนติวไปก่อนแล้ว
และประมาณ
สามชั่งโมงน้าผมก็มารับผมและก็พูดคุยกับพี่เจนสักพักผมก็กลับพร้อมน้าสาว

พอถึงวันนัดสอนวันแรกผมตื่นเต้นมากก็ไม่เคยจะสอนใครมาก่อนนี่
ผมไปถึงบ้านกดออดหน้าบ้านพี่เจน มีผู้เด็กผู้หญิงวิ่งมาเปิดรับ
พร้อมกับเอ่ยว่า "พี่ธนาใช่ไหมค่ะ" "ใช่ครับ" ผมตอบ
พร้อมกันนั้นน้องเค้าก็เปิดประตูบ้านรับผมเข้าบ้าน และพูดว่า
"คุณแม่บอกว่าพี่จะมาช่วยสอนวิชาเลขให้หนูใช่ไหมค่ะ" ผมตอบ "ครับ"
น้องเค้าพาผมไปที่โตรับแขก และเรานั่งคุยกันสักพักหนึ่ง
น้องแนะนำตัวเองว่าหนูชื่อจี น้องจีเป็นเด็กหน้าตาใสๆ ปากเรียวเล็ก ตาหวาน
ผิวขาว ขายาว ผมสั้นถึงติ่งหู และที่สำคัญนมโตกว่าวัยที่จะเป็น
ตอนนั้นผมประมาณไม่ถูกว่าเท่าไร น้องจีบอกว่าหนูรอพี่ประมาณ 20 นาทีได้แล้ว
น้องจี กับผมคุยกันเหมือนคนที่เคยคุยกันมาก่อนหน้านี้
ถามเรื่องโน้นเรื่องนี้ผมเข้าใจว่าน้องเค้าคงจะอยากให้เราสนิทกันก่อนแล้วค่อยเริ่มเ
รียนกัน
ความจริงผมก็อยากจะคุยกับเค้าก่อนและตกลงกติกา การเรียนการสอนก่อน
และดูท่าทางน้องเค้ายังไม่อยากเรียนผมก็เลยถามทุกอย่างเกี่ยวกับน้องจี
ทราบว่าน้องจี ไม่อยากไปเรียนแถวลาดพร้าวแล้ว
เพราะน้องจีไปชอบเพื่อนชายคนหนึ่ง และทราบทีหลังว่าเค้ามีแฟนแล้ว
เลยไม่อยากเห็นหน้า สรุปวันนั้นเราได้แลกเปลี่ยนข้อมูลชึ่งกันและกัน
น้องจีถามผมว่า"พี่ธนา ค่ะพี่มีแฟนหรือยังค่ะ แล้วแฟนพี่สวยไหม" ผมตอบว่า
"มีแต่เพื่อนๆ ยังไม่มีแฟนหรอกครับ" วันนี้ผมเริ่มสอนวิธีการคำนวณเลขทางลัด
โดยน้องจีพาผมไปสอนที่ห้องนั่งเล่นโดยกางโต๊ะแบบญี่ปุ่นนั่งเรียนกัน
ดูท่าทางน้องเค้าสนใจมากและตั้งใจเป็นพิเศษ ช่วงที่ผมสอนอยู่น้องจี
ก้มลงมองหนังสือตำมากจนผมเห็นเนินนมของน้องจีที่น่าจับมากเลย
เพราะน้องเค้าใช่ชุดนักเรียน ติดกระดุมและ ฟ้าอาจเป็นใจหรือ
น้องจีตั้งใจทำให้กระดุมหลุด ทำให้ผมแทบไม่เป็นอันสอนเลย
กลิ่นตัวเด็กสาวนี่หอมมากนึกแล้วใจสั่นๆ
และน้องจีชอบจับมือผมขเย่าแล้วถามอยู่เรื่อยๆ "พี่ธนา ขา ถ้าตัวนี้จะหา
ค่ากลับไปต้องทำอย่างไรค่ะ"
เสียงนี่ทำให้ผมกลับมาถึงบ้านต้องซักว่าวเลยวันนั้น ผมจะสอนทุกวัน วันละ 2
ชั่วโมงเวลา 18.00 – 20.00 น. วันนั้นผ่านไปด้วยดี
สอนเสร็จพี่เจนกับน้องจูนยังไม่กลับ
ผมต้องนั่งเป็นเพื่อนน้องจีจนกว่าพี่เจนจะมา ก็สนทนากันไปเรื่อย
น้องจีบอกผมว่าผมชอบอ่านหนังสือเค้าก็มีเหมือนกันแล้วจะหามาให้อ่านนะ
จนพี่เจนกับน้องจูนกลับมา ผมเห็นน้องจูนยกมือไว้ผม
ทั้งพี่ทั้งน้องเหมือนฝาแฝดกันเลย แต่น้องจูนจะน่ารักกว่าน้องจี
แต่นมโตพอดูเหมือนกันเลย พี่เจนชวนผมอยู่ต่อทานข้าวด้วยผมบอกว่าผมจะไปธุระต่อ
ช่วงกลับบ้านผมนั่งจินตนการว่าสักวันผมคงต้องฟันน้องสองคนให้ได้

วันที่สองของการสอนกับน้องจีผมมาถึงเหมือนเดิมน้องจีให้ผมพักทานน้ำสักพัก
พร้อมกับหอบตำรามารอผมที่โต๊ะที่เดิม และนั่งสอนกันไปเรื่อย
วันนี้น้องจีเปลี่ยนเสื้อนักเรียนแล้วโดยใส่ชุดแขนกุดสีชุมพูน่ารักเชียว
และแน่นอนมันเน้นส่วนหน้าอกให้โตขึ้นอีกพร้อมกับตัวที่ใช่แล้วก็คอก็ลึกพอเห็นเนินขา
วๆ
ผมนี้อยากจะเอามือสอดล้วงไปบีบจับดูบ้างน่ะ และเจ้าหนูผมมันเสือกหัวขึ้น ผืด
ๆ และเหมือนเดิมวันนี้น้องจีก็ต้องใจเรียนเป็นพิเศษ
เรียนไปสักพักมือผมไปโดนดินสอที่น้องจูนถือตกกระเด็นไปใต้โต๊ะผมก็ก้มลงไปเก็บ
แล้วเหตุการณ์ผมแทบช็อค ขณะที่ผมก้มเก็บดินสอนั้นผมก็หาตั้งนานมันก็ไม่เจอ
และที่สำคัญน้องจีก็นั่งซะอ้าซ่าเลย ผมเห็นเนินนูนๆ ใต้ผ้าบางๆ
ข้างในของน้องจี ซึ่งเธอใส่กางเกงในสีชมพูบาง
ก็ตลึงอยู่พักหนึ่งก็เงยหน้าบอกน้องจีว่า "ไม่เห็นเจอเลยไม่รู้หายไปไหน"
ด้วยน้ำเสียงสั่น ๆ น้องจีก็ตอบว่า
"ลองดูอีกทีนะเพื่ออะไรจะทับไว้นะค่ะพี่ธนา" ผมก็ก้มลงไปอีกครับ
ก็เหมือนเดิมแต่คราวนี้น้องจียิ่งอ้าขากว้างกว่าเดิม แล้วถามผมว่า
"เจอไหมค่ะพี่ธนาเร็วเข้าสิแค่นี่ก็หาไม่เจอ" และผมก็เงยหน้าพร้อมกับหน้าแดง
น้องจีเห็นผมหน้าแดงพร้อมถามว่า "ที่ก้มหานะตั้งใจหาหรือเปล่า
หรือว่าแอบดูอะไรจีรึป่าวค่ะ" ผมตอบ "ตั้งใจดู เฮ้ย หาจริง"
แต่น้องจีเถียงว่า ถ้าตั้งใจหาก็ต้องเจอสิ นี่ต้องหาอย่างอื่นๆ มากกว่า
พร้อมกับพี่ท่อนแขนผมเบาๆ พร้อมกับพูดว่า "เดี๋ยวคุณแม่กลับมาจะฟ้องแม่เลย"
ผมงี้เลยพูดว่า "พี่ไม่ตั้งใจดู แต่น้องจีนั่นแหล่ะอยากให้พี่ดูใช่ไหม"
น้องจีหน้าแดงตอบว่า "แล้วรู้ได้ไง" ผมไม่พูดต่อได้แต่มองหน้าน้องจี
พร้อมกับพูดว่า "วันนี้แค่นี้นะครับ"
น้องจีก็ตกลงก็เลยขึ้นไปบนห้องพร้อมกับหอบหนังสือหลายเล่มมาให้ผมอ่านดู
แล้วผมก็ไปเจอเล่มหนึ่ง ข้องนอกเป็นปกห่อทำเองโดยการตัดเศษกระดาษชิ้นเล็กๆ
แปะ จนทั่ว แต่ข้างในหนังสือ เป็นหนังสือการ์ตูนญี่ปุ่น เป็นหนังสือเอ็กซ์
ที่มีภาพ
พอผมหยิบอ่านดูน้องจีก็เห็นและพร้อมกับวิ่งหาผมและแย่งผมไม่ยอมจนเธอต้องปล้ำกอดกับผ
มต้องนานจนอะไรต่ออะไรของเราโดนกันผมได้ทีกอดน้องจีไว้แน่นเลย
พร้อมกับพูดว่า "ทีนี่นะพี่จะฟ้องคุณแม่น้องจีด้วยล่ะว่า" น้องจีพูด
"ว่าอะไร" "ก็ว่าอะไรล่ะ" ผมพูดต่อพร้อมกับยกหนังสือให้ดู น้องจีเธออ้อนผมว่า
"อย่าบอกนะค่ะพี่ธนา คุณแม่คงว่าหนูแน่เลยและคงทำโทษด้วย"
ผมได้ทีแอบหอมแก้มน้องจีทีหนึ่ง
น้องจีไม่พูดอะไรผมก็เลยพลิกตัวน้องจีกลับพร้อมกับประกบปากทันที
เพราะผมรู้ว่าตอนนี้น้องจีก็มีอารมณ์มากแล้วสังเกตุจากเสียงหายใจเร็วและหอบ
พร้อมกับเสียงพูดที่สั่น
ผมใช้มือล้วงเข้าไปใต้เสื้อแขนกุดตัวนั้นพร้อมกับมือปลดตะขอชั้นในตัวเล็กน้องจีออก
พร้อมกับใช้มือวนมาข้างหน้าลูบไล้เนินนม
ซึ่งเผยเห็นเนินขาวซึ่งมันใหญ่โตกว่าวัยที่น่าจะเป็นเสียจริง
น้องจีขาอ่อนเกือบจะทรุดนั่งลง และปากก็บอกว่า
"พี่ธนาอย่าค่ะเดี๋ยวมีใครมาเห็น" "คุณแม่ยังไม่มาหรอกครับ"ผมตอบ "อย่าค่ะ
อย่าค่ะ อย่าค่ะ อย่า ...."
เสียงโทรศัพท์ดังจนเราทั้งสองสะดุ้งตกใจผละออกจากกันหน้าตาตกใจ
น้องจีรีบไปรับ กว่าจะรับได้ก็ต้องยืนถอนหายใจให้สงบก่อนเพราะยังตกใจอยู่
พอยกสายผมได้ยินน้องจีพูด " ค่ะ คุณแม่
........เหรอค่ะ.......แล้วพี่ธนา.........ค่ะ....ได้ค่ะ....สวัสดีค่ะคุณแม่"
ผมแอบฟังเธอสนทนากับพี่เจน หลังจากวางสายเธอบอกผมว่า
"คุณแม่จะไปซื้อของใช้ที่ห้างกับน้องจูนและให้เราหาอะไรทานกันได้เลย
พร้อมกับให้พี่ ธนาอยู่เป็นเพื่อนจี แล้วคุณแม่จะกลับถึงบ้านประมาณ 4
ทุ่มค่ะ" "พี่ธนาอยู่เป็นเพื่อนจีนะค่ะ" เธอขอร้อง
ผมงี้รีบจัดการเธอต่อเลยจนน้องจีแทบตั้งตัวไม่ทัน "อย่าค่ะพี่ธนา ได้ทีเลยนะ
เมื่อกี้จีรู้นะว่าพี่ มองจิ๋มจี" "ก็น้องจีอยากให้พี่ดูไม่ใช่เหรอ"
"บ้าพี่ธนาบ้าจริง"
แล้วหน้าแดงผมไม่ปล่อยเวลาให้ผ่านไปให้เสียเวลาดึงตัวเธอมากอดพร้อมกับจูบปากทันที
น้องจีใช้ลิ้นแลกลิ้นพลันวัน จนควยผมแข็งมากเลยและอย่าจะออกมาชมโลกภายนอกแล้ว
ผมก็ชวนน้องจีขึ้นไปบนห้องนอน และไม่ลือให้น้องจีล็อคประตูบ้านไว้ด้วย
ถึงห้องนอนจัดเป็นห้องสีชุมพูบางน่ารักมีตุ๊กตาเต็มไปหมด ในห้องมีครบทุกอย่าง
ทีวี CVD คอมพิวเตอร์ น้องจีบอกผมว่าเธอนอนคนเดียวส่วนห้องน้องจูนอยู่ถัดไป
ส่วนห้องคุณแม่อยู่ริมสุดโดยเป็นห้องใหญ่
ผมไม่สนใจอะไรทั้งนั้นจัดการกับน้องจีต่อไป
โดยอุ้มน้องจีขึ้นบนเตียงพร้อมกับพูดว่า "นี่น้องจีเคยมีอะไรกับใครไหมครับ"
"ไม่เคยค่ะ"
แล้วทำไมถึงรู้ว่าต้องทำอย่างไรและรู้ไหมว่าต้องทำอย่างไรบ้างครับ" "เพื่อนๆ
เอา VCD มาให้ดู และดูจากหนังสือการ์ตูนเล่มที่พี่เห็นนั่นแหล่ะ"
ผมไม่สนใจจะถามต่อจัดการกับสาวตัวเล็กแต่นมใหญ่ต่อไป
ผมไซ้ไปทั่วโดยเริ่มจากจูบปากและ ไซ้รไปตามซอกคอ ใบหูจนน้องจีครางเบาๆ
และผมจัดการกับเสื้อแขนกุดตัวเดิมซึ่งตอนนี้ไม่เหลือเสื้อในแล้ว
ผมถอดเสื้อออกเผยให้เห็นนมที่ดูภายนอกว่าใหญ่แล้วเห็นของจริงใหญ่น่าดูดเลย
หัวนมสีชมพู มีวงรอบหัวนมเล็ก นมตั้งเต้าสวยงามมากผมไม่รีรอ
รีบใช้ลิ้นลากเลียทั่วหัวนมทั้งสอง
และใช้มือลูบคลำเบาสลับกับบีบเบาจนน้องจีครางเบา ผมใช้ลงมาเรื่อยๆ
จนถึงหน้าท้องน้อย ดูท่าทางน้องจีเสียวเอามากๆ เลย ส่งเสียงครางดังซี๊ดซ้าด
ตอนนั้นผมก็มีอารมณ์มากเหมือนกัน
และผมใช้มือทั้งสองถอดกระโปรงนักเรียนน้องจีออกพร้อมกับดึงกางเกงในออก
แทบจะโดดเข้ากัดจิ๋มเธอทันทีครับ จิ๋มน้องจีสวยมากยังไม่มีรอยแยกเลย
มีแต่น้ำแฉะๆ อยู่ ผมใช้มือขวา ลูบเบาจนน้องจี
แอ่นเด้งรับมือผมและยิ่งครางเสียงดังขึ้นอีก ผมไม่รอช้า
ใช้ปากประกบกับจิ๋มน้องจีทันที
และค่อยใช้ลิ้นดันเข้าไปถึงเม็ดแตดน้องจีเต้งขึ้นรับตามจังหวะผมเลียโดดเม็ดแตด
ปากก็ครางพูดว่า "เสียวจะตายอยู่แล้วพี่ธนา หยุดเถอะ" ผมไม่ฟังเสียงใดๆ
ทั้งสิ้น ผมหันมาจัดการกับตัวเองโดยถอดเสื้อและกางเกงออก
และผมผลิกตัวให้น้องจีอยู่ข้างบนบ้าง
ท่าทางน้องจียังไม่เป็นงานน้องเค้าทำอะไรไม่ถูกได้แต่จูบปาก
และผมก็ได้จับมือน้องจี มาจับตรงเจ้าหนูของผม และเธอก็พูดว่า
"ทำไมมันร้อนและโตจัง" ผมไม่ต้อง
พร้อมกับจับมือถือให้ถอกหนังเจ้าหนูผมขึ้นลงอย่างช้า ๆ
น้องจีก็ว่าง่ายทำตามอย่างสบาย สักพักหนึ่งผมบอกให้น้องจีว่า
"น้องจีครับอมและดูดให้พี่ด้วยสิ" เธอส่ายหน้าบอกว่า "หนูไม่เคยค่ะและกลัว"
และก็ส่ายหน้าไม่ทำ ผมก็ไม่ทักท้วงก็พลิกตัวเองขึ้นคร่อมน้องจี
และจับเจ้าหนูซึ่งมันโตเต็มที่แล้วพร้อมที่จะใช้งานอย่างเต็มพิกัดอยู่
จ่อปลายหัวไปที่จิ๋มของน้องจี
โดยจัดท่าน้องจีโดยผมยกขาของน้องจีทั้งสองพาดไหล่ผมทำให้ผมเห็นร้อยแยกนิดของน้องจีอ
ย่างถนัดตา
ผมว่ามันเป็นอะไรที่วิเศษมาก ผมจ่อมันเข้าไปน้องจีร้องห้าม
บอกว่า"พี่ธนาหนูกลัวค่ะ วันนี้อย่าเลยนะ" ผมไม่ฟังอีก
และพยามดันเจ้าหนูเข้าให้ได้มันเข้ายากเสียนี่กะไร
ผมก้มไปดูดหัวนมน้องจีทั้งสองเต้าโดยบีบนมทั้งสองให้มาแนบกันโดยหัวนมมาชนกัน
และผมเงยหน้าขึ้นและจ่อเจ้าหนูอีกครั้งคราวนี้รอยแยกจิ๋มของน้องจีมีน้ำเมือกนิดหน่อ

ผมค่อยดันเข้าไปโดยดันแรงๆ "ฉึก ฉึก"เข้าไปได้ค่าหัว "โอ้ย! เจ็บค่ะพี่ธนา
เอาออกก่อนได้ไหมค่ะ "ผมไม่ฟังเสียงเธอ และดันมันเข้าไปอีก พร้อมกับบอกว่า
"แรกๆ มันก็เจ็บอย่างนี้แหล่ะเดี๋ยวสักพักมันก็จะดีเองไม่เจ็บนะ
แถมยังมันอีกต่างหากนะ พี่จะดันอีกรอบนะครับ"
พอพูดจบผมก็ดันเจ้าหนูเข้าไปอีกครึ่งลำ น้องจีร้องให้ออกเลย ปากบอกว่าเจ็บ
ผมก็ก้มลงดูดหัวนม พร้อมกับคลึงและบีบเบาจนเธอหยุดร้อง
ผมก็เริ่มสอยอย่างช้าแค่ครึ่งลำ และพอน้องจีมีน้ำมาเลี้ยงบ้าง ผมก็ดันแบบสุดๆ
"ฉึก ฉึก" คราวนี้เธอไม่ร้อง และได้มีเสียงครางมาแทนที่
พร้อมกับมือตะกายหาที่ยึดตามแขนผม จากที่ผมค่อยๆ สอย
ผมก็เริ่มสอยเร็วสลับกับช้าๆ และควงสว่าน จนน้องจีจิกมือตามแขนผม
ผมทำอยู่ท่าเดียวตั้งนาน และเห็นว่าน้องเค้าไม่เจ็บแล้ว
ผมก็ค่อยเปลี่ยนท่าโดยลดขาซ้ายน้องจีลงเหลือแต่ขาขวาที่ผมยังพลาดไหล่อยู่
คราวนี้น้องจีร้อง เจ็บ อีกรอบหนึ่งและผมก็เริ่มสอยเร็วขึ้น เร็วขึ้น
จนน้องจี เกร็งแขนขา จิ่มตอดรัดเจ้าหนูผม อย่างแรงและเร็วเหมือนกัน
และเสร็จไปก่อนผม และผมก็เปลี่ยนเป็นท่าเดิมยกขาซ้ายขึ้นพลาดไหล่อีกครับ
คราวนี้ผมไม่ฟังเสียงใดๆ ทั้งสิ้น เริ่มสอย เร็วขึ้นทันที "ฉึก ฉึก ฉึก"
สักพักน้ำผมก็แตกพุ่งเข้าไปข้างในจิ๋มน้องจีอย่างแรง
ผมเกร็งตัวและกอดกับน้องจีไว้และน้องจีก็กอดรัดผมไว้แน่นเหมือนกันและเราทั้งสองก็ยั
งไม่ถอดออกจากกันและกัน
และก็คุยกัน และผมก็ปลอบน้องจีว่า "พี่นะชอบและจะรักน้องจีนะครับ"
น้องจีไม่ตอบ ได้แต่หน้าแดง และผมก็ลุกขึ้นอุ้มน้องจีไปล้างในห้องน้ำ
ผมเห็นเลือดแดงปนออกมากับน้ำของผมและของน้องจีเห็นแล้วอดสงสารน้องเค้าไม่ได้
และน้องเค้าตกใจและถามผมว่า "พี่ธนานี่เลือดอะไรค่ะ" "อ๋อ
เลือดพรมจรรย์ครับ"ผมตอบ "มันจะเป็นอะไรไหมค่ะ" เธอถามอีก
"ไม่เป็นไรหรอกมันแสดงว่าพี่เป็นคนแรกของน้องจีนะครับ" และผมก็ล้างจิ๋มให้เธอ
ผมสัมผัสได้ว่าหีน้องจีร้อนนิดๆ
และหลังจากนั้นเราก็ลงมานั่งอ่านหนังสือและทานขนมรอคุณแม่น้องจีที่ข้างล่างต่อ
และช่วงนั้นเราก็มานั่งกอดกันและจูบ จับอะไร ๆ กัน
จนคุณแม่น้องจีมาและผมก็รีบขอตัวกลับบ้านทันที
โดยพี่เจนซื้อขนมให้ผมกลับไปทานที่บ้านด้วย
ก่อนผมจะกลับก็หันไปส่งสายตาให้น้องจีบอกว่าพรุ่งนี้อีกนะ.....
แค่เธอยักคิ้ว ต้นงิ้วก็แค่ถั่วงอก