ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

พี่สาวเมียหม้อใหญ่copy

เริ่มโดย Alie1102, กุมภาพันธ์ 21, 2023, 03:51:31 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Alie1102

ดูหนังเสียวฟรีผ่านเว็บ Palipali คลิก: https://seolrea.net/3x881

สวัสดีครับท่านผมอยากเล่าเรื่องได้เย็ดพี่สาวเมียให้อ่านกันนะครับมือพี่เมียผมชื่อแอ๋วครับอายุประมาณ 50 กว่าๆ แก่กว่าผมสิบปีได้ แต่แกดูอวบขาวนมใหญ่หม้ออวบอูมผมเห็นเวลาแกใส่สั้นขารัดจนเห็นร่องหีอวบอูม ใหญ่มากผมงี๊ควยแข็งอยากเย็ดแกมาก พี่แอ๋วรู้ว่าผมมองแต่แกก็ว่าอะไร วันหนึ่งผมเข้าไปในห้องแกไปเห็นกางเกงในที่ใส่แล้วผมเอามาดมกลิ่นหีพี่แก รัญจวนใจมากผ มเลยเอามาสาวชักว่าใส่จนเลอะกกน แล้วผมเก็บไว้ที่เดิมตอนเย็นแกกลับมาจากทำงาน แกเข้าไปในห้องผมตื่นเต้นมากอยากรู้ว่าแกจะทำไงถ้าเห็นคราบน้ำว่าผม เพราะวันนั้นผมไม่ได้ไปทำงานอยู่บ้านคนเดียว เมียผมทำงาน เราเช่าบ้านอยู่ด้วยกันสามคนเท่านั้น ผมนอนอยู่บนโซฟา ทำเป็นไม่สนใจ สักพักแกออกมาจากห้อง หยุดมองหน้าผม แต่แปลกแกไม่ถามอะไร แต่ทำหน้ายิ้มๆถามผมว่าวันนี้ไม่ได้ไปทำงานเหรอ ผมบอกว่าปล่าวครับ ทำไมเหรอ แกตอบว่าป่าวหรอกถามดู แกใส่เสื้อกล้ามออกมาครับแล้วใส่กางเกงขาสั้นรัดรูปเหมือนเดิม ผมงี้ควยแข็งขึ้นมาอีก ผมใส่ขางสั้นไม่ได้ใส่กกนมันเลยโด่ขึ้นมา เห็นแกหน้าแดงๆ ผมถามว่าพี่เป็นอะไรครับหน้าแดงๆ แกบอก บ้าจะเป็นอะไรล่ะ แล้วแกก็เรียกผมตามไปดูในห้องว่าให้ดูอะไรหน่อย ผมก็ตามไป แกยกกกนของแกให้ดูถามผมว่าทำอะไรไว้ ผมถามว่ารู้ไงว่าผมทำ จะมีใครก็เธออยู่บ้านคนเดียวแกตอบ แกถามผมว่าทำไมทำแบบนี้ ผมเลยตอบว่าผมอยากเออๆๆ อยากเอาพี่พี่อย่าโกรธผมนะ แกบอกว่าก็ได้จะไม่บอกใครแต่ทำให้ดูอีกครั้งได้ป่าวผมตอบว่ได้แต่ต้องเอากก นตัวที่พี ่ใส่นะ ผมไม่อยากเชื่อ แกถอดกกนที่แกใส่ให้ผม ทันทีเลย โอ้โหผมแทบไม่เชื่อสายตาเลย หม้อแกใหญมากอวบอูมใหญ่กว่าของเมียผมอีก แกส่งกกนให้ผมแล้วบอกว่าทำสิอยากเห็น ผมไมรอช้า ถอดกางเกงออก เอา กกน. ของแกมาหอ่ควยแล้วสาวว่าให้แกดู แกมองผมแล้วค่อยๆๆ นั่งลงบนเตียงนั่งชันเข่าเอามือล้วงหี ลูบขึ้นลงคราง อาอาอา...ผมทนไม่ไหวเสียวๆๆๆๆ มากเลยบอกพี่จ๋าผมขอเลียหีนะ แกไม่พูดแต่พยักหน้า ผมไม่รอช้า ก้มหน้าจูบหีที่หมอยไม่ค่อยเยอะ แกยังไม่ได้อาบน้ำกลิ่นเย้ายวนใจ ผมลากลิ้นในร่องหี โอวๆๆๆๆ พี่เสียว แกครวงเบาๆ เลียแรงๆๆอีก พี่เสียวเหลือเกิน อยากเย็ดพี่ทำไมไม่บอก พี่นอนเงี่ยนทุกคืน ช่วยพี่ด้วย โอว ซี๊ดๆๆๆๆ ผมเลียร่องหี ดูดเม็ดแตดจนแกแอ่นหีมาบดปากผม น้ำหีออกมามากมาย ผมดูดกินไม่รังเกียจ จนแกกระตุกขมิบน้ำออกมาผมดูดกินอร่อยปาก พี่จ๋าน้ำหีพี่อร่อยจังเลย ขมิบออกมาเยอะ แกบอกว่าไม่ไหวแล้วเย็ดเหอะเดี๋ยวเมียผมจะกลับมาเสียก่อน ผมเลยจับขาแกแบะออกแล้วดันหัวควยเข้าไป มัยคับมากผมแทงพรวดเข้าไป แกสดุ่งร้อง โอวๆๆ ผัวจ๋า เมียเสียวหีเสียวหี เย็ดเมียแรงๆๆ ไม่ได้เจอควยมานานแล้ว ซี๊ดๆๆๆ แกคว้าคอผมไปจูบ แลกลิ้นนัวเนีย ผมกระเด้าไป มือก็บี้นมไปด้วย สลับกับดูดหัวนมทั้งสองข้าง จนแกร้องเสียงดัง เย็ดพี่แรงๆๆ กระเด้าแรงๆๆ ผัวจ๋าเมียเงี่ยเหลือเกิน ขอพี่เป็นเมียอีกคนนะคะผัวจ่า ผมบอกว่าได้จ้าเมียจ๋า เมียต้องให้ผัวเย็ดบ่อยๆๆนะ เย็ดเมีย เย็ดมันเหลือเกิน หีพี่ดูดควยดีจัง จ้าผัวจ๋า เมีบจะให้ผัวเย็ดทุกวันเลย พีเมียเย็ดมันไม๊จ๊ะ มันจ้ามันที่สุดเลยเมียจ๋า โอวๆๆ ซี๊ดเมียจ๋า จะแตกแล้ว ไม่ไหวแล้ว ผมนอนลงแล้วให้แกขึ้นมาขย่มเย็ดผมข้างบน แกกระแทกแรงมาก ปากก็บอก โอ้ยซี้ดๆๆๆ ผัวจ๋าเมียไม่ไหวแล้ว โอวๆๆๆ แตกแล้วๆๆๆ แกกระเด้าแล้วฟุบลงบนอกผม แต่ผมน้ำยังไม่พุ่ง ผมบอกเมียจ๋าขอเย็ดปากหน่อย แกไม่รอช้า คว้าควยผมดูดมือก็รูดขึ้นลงสักแป๊บ น้ำควยผมพุ่งใส่ปากแก โอวๆๆๆ ซี๊ดๆๆๆๆ แตกแล้ว ๆๆๆ แกดูดกิน้าผมจนหมดแล้วมาจูบปากผม แล้วนอนแผ่บนที่นอน แล้วถามผมว่ารักพี่หรือป่าว ผมบอกว่ารักสิ แอบรักมานานแล้ว ไม่รังเกียจคนแก่เหรอ แกถาม ผมบอกไม่ พี่นะเย็ดมันกว่าเมียผมอีกหีใหญ่กว่าด้วย แกบอกว่าได้ยินผมเย็ดกับน้องสาวแก แล้วนอนเงี่ยนต้องแยงหีตัวเองตลอด เพราะเมียผมร้องดังเวลาโดนผมเย็ด แกเลยอยากผมเลยบอกแกว่าอย่าบอกเมียผมนะผมจะหาโอกาศเย็ดพี่บ่อยๆ แกบอกจ้า งั้นวันนี้ขออีกทีนะ ได้จ้าเมียจ๋าผมตอบ แล้วเราก็เย็ดกันจนน้ำแตกอีกยก จนกว่าเมียผมจะกลับมา แล้วผมก็แอบเย็ดกับแกมาจนถึงทุกวันนี้

IGสาวเด็ด: https://bit.ly/3WuJGrZ

ppherbalife